[Thảo luận] Trương Định 1 chiều hay 2 chiều ô tô

Bình X-Five

Xe container
Em tưởng hàng xóm của bác chuyển lên ở Lò Đúc rồi kia mà?
Nhà Lò Đúc chỉ để làm cảnh thôi :D
Đùa chút thôi, thỉnh thoảng (hầu như) cô chú vẫn về dưới Trương Định để ngủ. Làm sao quên được nơi ấy, mảnh đất đại phúc - đại phát của cô chú đới! :6:

thichlexus

Xe điện
Hehe, các bác nói thế ra xxx cắm biển phục vụ cho anh Speed đi cho nó thuận tiện à.

superdream

Xe buýt
Cụ nói rất chính xác đoạn đường 2 chiều dành cho oto trên đường Trương Định!

Cái này em confirm vì em là thổ dân của ngõ 521, và đồng thời cũng là hàng xóm nhà anh Chậm (bthường em vẫn gọi là chú Chậm :D), phụ huynh nhà em còn chơi khá thân với vợ chồng chú!

Hỏi khí không phải nhà cụ Zim chiến ở đoạn nào mà hay bơi thuyền qua thíe (l)(b)
Dạ em ở Nguyễn Chính, vừa rồi lụt ko đi đc Tân Mai toàn phải vòng qua 521 thuê thuyền cao tốc vào nhà. Sáng nào đi làm cùng thấy 1 nhóm cá xanh + tép phường đứng đầu gõ 521 và đầu phố Tân Mai dàn hàng ngang bắt mũ bảo hiểm, nhìn chết khiếp, dân thì ít mà cá thì nhiều nhưng đc cái an ninh cũng ngon, chả thấy trộm cắp bao h

Tribute

Xe container
Bác nhầm nhọt rồi,

Em bổ sung lại đầy đủ cho các cụ đây:
Các cụ lưu ý là 2 ký hiệu "<" và ">" là chiều cho phép đi nhá
Đoạn 1: Chợ mơ <-- đầu đường Nguyễ́n An Ninh
Đoạn 2: Nguyễn An Ninh <----> Tân Mai
Đoạn 3: Tân Mai <-- Đuôi cá

Cụ nào thấy đúng thì đủn cho em 1 phát nhá
Các cụ lưu ý thêm là xxx rất hay rình bắt ở đoạn cấy xăng qua cầu sét, tóm sống các cụ liều đi chiều Tân mai - Đuôi cá đấy ạ.
Híc, em khảo cổ tí:
Sao họ không ra cái văn bản cho nó gọn nhể, đỡ phải cắm biển lằng nhằng, tốn kém mà các cụ cũng đỡ phải cãi nhau, cứ y án văn bản mà phệt như Tòa án và CA Cầu Giấy ấy, thế cho nó nhanh (giàu).

bocun

Xe buýt
Dạ..Kính thưa các cụ, nhà cháu ở phố Tân Mai đây ạ. Đường Trương Định chính xác được chạy 2 chiều.. từ ngã ba Nguyễn An Ninh đến đường rẽ vào làng tám ạ ( ra bến xe, đường Kim Đồng )

laitrongpho

Xe máy

luckystar viết
Bác nhìn chuẩn đấy ạ. Bỏ biển cấm ôtô cũng khá lâu rồi, nhưng chỉ bỏ một đoạn thôi, còn lại vẫn cấm. Thấy bảo là đoạn đấy rẽ và nhà anh "Chậm"

À, ra thế!!! Anh Nguyễn Đức "Chậm" là con cháu cụ Nguyễn Đức Cảnh à cụ
Em phục bác, quá chuẩn

xaunhatxahoi

Xe điện
Hôm nay em mới rõ cái này, trước tết em theo chân anh xe bus chui vào đầu đường truơng định với đại la thì đã bị thịt 1,7t và giữ bằng 30 ngày
hôm kia em lại từ nguyễn an ninh ra ko thấy biển cấm, mải phóng thế nào xuống đến tận lối rẽ giáp bát giật mình thấy biển cấm ô tô nên chui vào ngõ đó và vong ra đường kim đồng thì phải. hic may thế lúc đi qua cầu thấy 4-5 ông công an lố nhố mà chẳng bắt ....

cháu lên 3

Xe container
vẫn 2 chiều mà, chỗ nào có biển cấm thì ko đi được, ko biển thì cứ đi chứ sợ gì

anhdm.kh

Xe buýt
Website
www.nasco.vn
Rất đơn giản có đoạn 2 chiều nằm giữa trên đường Trương Định. Anh "Chậm" nhà ta ở đó chứ xa xôi gì đâu

DuongNV

Xe buýt
Chỉnh sửa cuối:

NguyenChiVan

Xe tăng
Các bác cho em hỏi đường Trương Định đoạn từ giữa đi vào cầu khỉ đến phía nam là 1 chiều ô tô hay 2 chiều? Em chẳng thấy biển câm nhưng chẳng dám đi
đó là đường em đi hàng ngày , được 2 chiều từ Nguyễn An Ninh đến cổng làng giáp bát để đi ra Kim Đồng . vì đoạn này là đường đi của sếp đại tướng của xxx.

Chỉnh sửa cuối: