[Funland] Trường Mầm non quốc tế khu vực thị trấn Văn Điển - Thanh Trì

HD1003

[Tịch thu bằng lái]
2,5 tuổi,tiếng Mẹ đẻ còn chưa sõi...bày đặt trường quốc tế với ngoại ngữ. =)) =)) =)) =))

HD1003

[Tịch thu bằng lái]
xét tuyển đầu vào đâu có nghĩa là các cháu sẽ ra trường thành sv ưu tú :D
cụ làm bank nào mà phải có tiếng anh để làm việc với sếp tây vậy
còn tiếng như cụ nói là tiếng để đi chơi, nói mấy câu xã giao nó khác với tiếng để làm việc lắm
tiếng a thì tốt đấy nhưng nó chỉ là phương tiện thôi, ko có gì cao siêu cả, đừng ưu tiên hay đội nó lên đầu làm con cháu mình bị lệch lạc, giỏi tiếng a đến mấy cũng chỉ là công dân bt thôi, như khoảng 400 tr dân mẽo, anh, úc....
Thôi, bác mất công gõ lắm chữ vậy làm giề.
Sinh ngữ tốt hiện tại chắc chỉ sang bển làm.....thôi.
Tầm cứ ngon thì có phiên dịch lo gì nhỉ! Còn TA giao tiếp có thời tốt,không có cũng k quan trọng lắm.

thientudolong

Xe container
Thôi, bác mất công gõ lắm chữ vậy làm giề.
Sinh ngữ tốt hiện tại chắc chỉ sang bển làm.....thôi.
Tầm cứ ngon thì có phiên dịch lo gì nhỉ! Còn TA giao tiếp có thời tốt,không có cũng k quan trọng lắm.
bển họ chỉ nhận tầng lớp tinh hoa, tinh hoa tri thức, hoặc tiền bạc chứ nhận mấy cháu biết mỗi ngoại ngữ sang cạnh tranh việc làm với dân bản xứ làm gì cụ :D

HD1003

[Tịch thu bằng lái]
bển họ chỉ nhận tầng lớp tinh hoa, tinh hoa tri thức, hoặc tiền bạc chứ nhận mấy cháu biết mỗi ngoại ngữ sang cạnh tranh việc làm với dân bản xứ làm gì cụ :D
Ha....ha......thế nên em chạ học tiếng Anh.....he he...cần có người blo bla giùm....tuy nhiên em trả phí.

Ong Phu

Xe đạp
Thế không học thì lấy đâu ra tinh hoa các bác ơi :))
Xét tuyển đầu vào đúng là chưa chắc ra trường đã là sinh viên ưu tú, nhưng mà không được vào cánh cửa đại học thì còn chưa có cả cơ hội thành 1 sinh viên bình thường chứ chưa nói là ưu tú.

thientudolong

Xe container
Thế không học thì lấy đâu ra tinh hoa các bác ơi :))
Xét tuyển đầu vào đúng là chưa chắc ra trường đã là sinh viên ưu tú, nhưng mà không được vào cánh cửa đại học thì còn chưa có cả cơ hội thành 1 sinh viên bình thường chứ chưa nói là ưu tú.
còn nhiều phương thức mà, đâu phải mỗi con đường tiếng a :)

Ong Phu

Xe đạp
Thì ý mình là giờ chưa học được cái gì, thì mình học tiếng anh để chuẩn bị trước, đằng nào cũng là khoảng thời gian rảnh, vừa học vừa chơi thôi

Alohavn911

Xe buýt
Trước em ở khu này thì nhóc nhà em học trường mầm non tuổi thần tiên ngay gần sân vận động ấy cụ, trường này dạy theo chương trình Montessori, cơ sở vật chất, thầy cô ổn, 1 lớp tầm chục nhóc và có 2 cô và được đi thực tế khá nhiều, cụ tìm hiểu xem

Ong Phu

Xe đạp
Trước em ở khu này thì nhóc nhà em học trường mầm non tuổi thần tiên ngay gần sân vận động ấy cụ, trường này dạy theo chương trình Montessori, cơ sở vật chất, thầy cô ổn, 1 lớp tầm chục nhóc và có 2 cô và được đi thực tế khá nhiều, cụ tìm hiểu xem
Cám ơn cụ nhiều nhé!

niceshot

Xe container
Đứa đầu nhà em học lớp 3 mới bắt đầu đi học TA, đến lớp 6 thì vào chuyên ngữ, lớp 12 thi IELT 8.5 để đi du học.

Thằng thứ 2 thì ko chịu học TA, ậm ọe mãi đến giữa lớp 10 mới chịu cày TA để chuẩn bị đi du học, cuối lớp 11 thì SAT 1500, IELT 8.0, giờ đang lượn lờ tắm biển ở Miami :) (nó còn ấm ức và điểm IELT của nó là 8.2, bị làm tròn xuống 8 nên kém cô chị :)) )

Thế nên để giỏi TA thì chả cần bắt chúng nó học từ 2,5 tuổi ợ!

Ong Phu

Xe đạp
Đứa đầu nhà em học lớp 3 mới bắt đầu đi học TA, đến lớp 6 thì vào chuyên ngữ, lớp 12 thi IELT 8.5 để đi du học.

Thằng thứ 2 thì ko chịu học TA, ậm ọe mãi đến giữa lớp 10 mới chịu cày TA để chuẩn bị đi du học, cuối lớp 11 thì SAT 1500, IELT 8.0, giờ đang lượn lờ tắm biển ở Miami :) (nó còn ấm ức và điểm IELT của nó là 8.2, bị làm tròn xuống 8 nên kém cô chị :)) )

Thế nên để giỏi TA thì chả cần bắt chúng nó học từ 2,5 tuổi ợ!
He he. Được thế thì chúc mừng cụ!

Mình cũng không phải dạng thông minh quá nên cứ phải chuẩn bị trước cho kĩ, cần cù bù thông minh, mệt với cả tốn kém hơn chút nhưng mong là nó có chút hiệu quả