[TNGT] Trung Tâm Tư vấn, Hỗ Trợ Pháp Lý Xử Lý Vi Phạm Và Tai Nạn Giao Thông OF

thienhoacompany

Xe hơi
Ý tưởng rất hay

em thấy ý tưởng của bác rất hay, tuy nhiên muốn đi vào hoạt động có hiệu quả thì còn nhiều việc lắm, mà tổ chức của bác phải đăng kí để có tính pháp lý thì mới có giá trị và hiệu quả, chứ không thì lại nằm ngoài vòng PL các bác xxx lại đập cho thì mẹt lắm. Thanks bác, có gì 21/4 em sẽ đến ủng hộ ..hi hi

Titatitoe

Xe máy
Rất hay, thay vì thiếu hiểu biết mà gặp tình huống bất ngờ mấy con cá vàng nó vẫy vào lại cà cuống, rồi tâm lý ABC lại mất tiền ngu. Thay vì đó Alo cho bộ phận tư vấn thế có phải là chuẩn không?

shuttle bus

Xe tăng
Em lại ủn lên một lần nữa ! Kính mong các cụ, các mợ cố gắng thu xếp bớt chút thời gian để đến buổi gặp mặt này. Em xin cảm ơn !

Thông Báo Gặp Gỡ,Giao Lưu​

Kính Các cụ, các mợ !

Về việc ý tưởng thành lập : Trung Tâm Tư vấn, Hỗ Trợ Pháp Lý Xử Lý Vi Phạm Và Tai Nạn Giao Thông OF.

Sau khi em đã nghiên cứu thêm và lấy ý kiến, đóng góp của các cụ, mợ . Và cũng đã trao đổi trực tiếp với một số cụ bên FUNS team.
Nên để thực hiện hóa được ý tưởng này cần rất nhiều sự đóng góp ý kiến quý báu của các cụ,mợ .
Vì vậy kính mong các cụ bớt chút thời gian để tham gia bàn bạc và trao đổi một cách cụ thể phương án thực hiện ý tưởng trên.
Thời Gian : 10g30 thứ 7 ngày 21-04 !
Tại : Cafe 3B đường Lê Văn Lương.
Số điện thoại của em : 0946638466
Em xin cảm ơn !
Kính mong các cụ,mợ bớt chút thời gian để tham gia đóng góp ý kiến, bàn bạc và trao đổi một cách cụ thể phương án thực hiện ý tưởng trên
Em xin cảm ơn mọi người !

Chỉnh sửa cuối:

Mycar222

Xe điện
ý kiến ko tồi để ngâm cứu..............

Kieu_nu_buon_me

Xe hơi
Em lại ủn lên một lần nữa ! Kính mong các cụ, các mợ cố gắng thu xếp bớt chút thời gian để đến buổi gặp mặt này. Em xin cảm ơn !

Thông Báo Gặp Gỡ,Giao Lưu​

Kính Các cụ, các mợ !

Về việc ý tưởng thành lập : Trung Tâm Tư vấn, Hỗ Trợ Pháp Lý Xử Lý Vi Phạm Và Tai Nạn Giao Thông OF.

Sau khi em đã nghiên cứu thêm và lấy ý kiến, đóng góp của các cụ, mợ . Và cũng đã trao đổi trực tiếp với một số cụ bên FUNS team.
Nên để thực hiện hóa được ý tưởng này cần rất nhiều sự đóng góp ý kiến quý báu của các cụ,mợ .
Vì vậy kính mong các cụ bớt chút thời gian để tham gia bàn bạc và trao đổi một cách cụ thể phương án thực hiện ý tưởng trên.
Thời Gian : 10g30 thứ 7 ngày 21-04 !
Tại : Cafe 3B đường Lê Văn Lương.
Số điện thoại của em : 0946638466
Em xin cảm ơn !
Kính mong các cụ,mợ bớt chút thời gian để tham gia đóng góp ý kiến, bàn bạc và trao đổi một cách cụ thể phương án thực hiện ý tưởng trên
Em xin cảm ơn mọi người !
Các bác họp chửa? Nội dung thế nào, em hóng cái.

nickname

Xe buýt
Cho em hỏi một câu có lẽ là hơi ngoài lề, nhưng em không thấy có chủ đề tương tự để giải đáp: Em đi đường từ Tây Sơn về phía Ngã Tư Sở, nhưng không lên cầu vượt, mà rẽ phải ra đường Láng. Ở chỗ rẽ có cái biển xanh "đường dành cho xe đạp", nhưng em thấy có rất nhiều ô tô rẽ phải qua đó. Như vậy là có đúng luật không ạ?

Ở chỗ Big C rẽ ra Phạm Hùng cũng có 1 trường hợp tương tự thế này thì phải...

yellow monkey

Xe buýt
Cho em hỏi một câu có lẽ là hơi ngoài lề, nhưng em không thấy có chủ đề tương tự để giải đáp: Em đi đường từ Tây Sơn về phía Ngã Tư Sở, nhưng không lên cầu vượt, mà rẽ phải ra đường Láng. Ở chỗ rẽ có cái biển xanh "đường dành cho xe đạp", nhưng em thấy có rất nhiều ô tô rẽ phải qua đó. Như vậy là có đúng luật không ạ?

Ở chỗ Big C rẽ ra Phạm Hùng cũng có 1 trường hợp tương tự thế này thì phải...
Như thế chắc chắn là không đúng luật rồi nhưng đoạn màu đỏ này thì ít khi xxx đứng nên chắc nhiều xe vẫn cứ đi vào 1 cách thoải mái. Ở Big C thì xxx tùy hứng, có hôm bắt, hôm không. Có lần em chứng kiến cả 1 vài xe máy đi vào đoạn này, xxx vẫy lại bắt nhưng lần sau lại thấy đứng nhìn dửng dưng :(

ChuyenDaQua

Xe tăng
Không còn gì để nói .Ý tưởng quá tuyệt vời. Chờ ngày khai hoa nở nhụy.

xemoto

Đi bộ
đồng ý với các bạn là mình tự bảo vệ mình thôi