Trung tâm mua sắm AEON MALL Hà Đông.

CRV7

Xe tải
Mặt chính là đông nam chứ. Mặt chính aeol mall bao giờ cũng là mặt bãi xe trước mÀ

Vinvision

Xe điện

tom_jerry

Xe tải
Aeon mall thì xây rồi còn cái bệnh viện quốc tế bên cạnh thì khi nào xây các Bác? Mà sao mãi ko xây mà ko bị thu hồi đất nhỉ?

tuan888

Xe tải
Aeon mall thì xây rồi còn cái bệnh viện quốc tế bên cạnh thì khi nào xây các Bác? Mà sao mãi ko xây mà ko bị thu hồi đất nhỉ?
Đất bệnh viện thấy quây tôn. Chắc BIM lại chờ thời bán kiếm lời thôi.hic

Vinvision

Xe điện
Ngày đêm tác chiến

Applepie

Xe hơi
Chắc tầm năm nữa là sẽ mua sắm đc he he

tom_jerry

Xe tải
Sau Aeon mall Hà Đông thì sẽ là Aeon mall quận huyện nào ở Hà Nội nữa nhỉ ? Bác nào có manh mối gì không?

canhoicaccu

Xe tải
E thấy chỗ nào cứ phải gần ông chính quyền là tiện ạ.
Thực tế Aeon mall long biên toàn ở xa đến mua đó cụ, còn cả ở tỉnh lân cận. Giờ dân đi TTTM qui mô lớn như AEON chủ yếu đi chơi, tham quan, ăn uống, mua sắm. Xa vừa phải lại có cái hay, dành cả ngày ở đó ấy chứ. Còn gần mấy chỗ này tầm 1-2km đúng chỗ phân luồng giao thông của nó thì ăn hành chứ chả sung sướng gì, ồn ào, giao thông tăng lên, tắc đường, cũng chả dịch vụ ăn theo gì được vì nó hút hết. Chỉ lợi cho mấy bác khu thanh xuân, nam từ liêm có chỗ chơi, chứ mấy chỗ dương nội, glemxico cũng chưa chắc đã ngon.
Vị trí Aeon Long biên là đẹp đó bạn.Tất cả quận bên kia sông qua nội thành hay ngược lại phải qua đó.Chưa kể tất cả các tỉnh phía đông và đông bắc như Hưng Yên,Bắc Ninh,Thái bình,Quảng Ninh..... phải đi qua nó.Lên sẽ tiện ghé vào mua đồ hay nghỉ ngơi trước khi về nhà.
Thế mà ngày xưa nó xây bị chê lên chê xuống
Bạn e dân gốc ở đó bảo trước khi có aeon khu đó hoang vu lắm. Nó cũng ít khi qua
Ngày xưa chỗ này cũng bánh vẽ công viên phần mềm hay công nghệ cao nhưng ế sưng chả ma nào sang, sau chuyển đổi thì phải. 5-6 năm trước e qua có gì đâu, mấy năm nay sang thấy lột xác hạ tầng, giá nhà lại phải chăng kéo dân về đông hẳn lên
Cụ ơi nếu k có aeon thì những người ở thanh xuân mỹ đình cầu giấy có bao giờ về hà đông chơi k cụ. E chắc chắn là k.
H nhiều người sẽ biết đến hà đông hơn. Dân hà đông k phải cứ cuối tuần lại phải bò lên phố đi chơi xem phim thì sao lại k sướng ạ
Đúng rồi mặt tiền 6m nhưng thiết kế lùi 2 m phía sau thế là mất toi 12m làm sân, diện tích xây còn 44m nên rất bé và vuông, diện tích nhỏ nên cđt xây 5 tầng nên giá xây 1.1tỷ, phòng ngủ nhỏ, nói chung cố tý lấy mảnh to thì đẹp hơn.

Cụ ơi. Thế cụ đang ở quận nào. Chả có câu hỏi nào cho cuối tuần tới quận nào chơi cả. Vd em ở quân ntl cuối tuần em sang quận cầu giấy chơi chắc. Nếu về mấy cái lẻ tẻ mua sắm tiêu dùg thì ở quanh ta chỗ nào chả có. Còn mấy đồ hàng hiệu chắc phải đi châu âu chứ mua vn thì ăn fake. Nên cuói tuân thuơg mọi người đi ngoài thàh chơi chứ chui vào mấy quận làm tri. Trừ phố cổ hoàn kiếm cụ nhé. Em thì ko sông ở hà đông. nhưng em đánh giá rất cao về nó, về giá trị lịch sử vh hay chính trị nó chỉ đứng sau hoàn kiếm và ba đìh thôi.
e ở hà đông lâu lắm rồi cụ. trước e lang thang hết mỗ lao sang tô hiệu.. h chán chung cư nên qua bên văn khê sống .Chính vì đánh giá cao nên e mới chọn sống ở đây. Nc mọi thứ đều ổn có điều hơi buồn
AEON xây chậm nhể
có khi nào khủng hoảng dừng xây luôn ko
https://www.otofun.net/threads/co-nen-dau-tu-bat-dong-san-thoi-diem-nay-thang-8-2018.1381363/

daugau_2610

Xe tải

daugau_2610

Xe tải
Sau Aeon mall Hà Đông thì sẽ là Aeon mall quận huyện nào ở Hà Nội nữa nhỉ ? Bác nào có manh mối gì không?
manh mối thì k có. nhưng khả thi nhất thì e vẫn nghĩ bên bắc từ liêm, trước có thông tin aeon sẽ mở bên đó, nó cũng khá phù hợp với tiêu chí của bọn aeon này

tom_jerry

Xe tải
manh mối thì k có. nhưng khả thi nhất thì e vẫn nghĩ bên bắc từ liêm, trước có thông tin aeon sẽ mở bên đó, nó cũng khá phù hợp với tiêu chí của bọn aeon này
Nếu tiềm nằng dân cư nhiều thì em nghĩ mạn Phạm Văn Đồng, Hoàng Quốc Việt kéo dài.

Applepie

Xe hơi
Hà đông thì có gì hot mà các bác đánh giá cao thế ak ?