[Xe cộ] Trung tâm đào tạo lái xe Trường Đại học Phòng cháy chữa cháy - Bộ Công An

Số điện thoại
0936121542
Giá
6 VNĐ

cango25

Xe buýt
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
anh ơi, có phần mềm thi thử lý thuyết mới chưa, phần mềm 450 câu ấy, up lên cho bọn em với. Mà em học xong 6 buỏi lý thuyết rồi bao giừo đc thực hành vậy anh
Trình độ IT của E =0,đang nhờ mấy cậu sinh viên gần nhà up lên nhưng các cậu ấy về nghỉ hè mấy hôm.E sẽ cố gắng trong thời gian nhanh nhất đưa lên để các Cụ/mợ có thể dow về luyện tập :D
Tuần tới khóa của Cụ bắt đầu học thực hành,E sẽ thông báo sau nhá
- Cái này cụ chủ up ở page 1 rồi mà cụ : http://www.otofun.net/threads/387873-trung-tam-dao-tao-lai-xe-truong-dai-hoc-phong-chay-chua-chay-bo-cong-an

- Cụ chủ ơi còn nhớ em không? Em học lý thuyết còn 1 buổi nữa là xong rồi, giờ lịch như thế nào ạ?
Cụ cứ học luật xong đi,E không quên được đâu Cụ ợ :D

luongtrunghieu

Đi bộ
còn vụ đợi có tên trg danh sách báo cáo 1, rồi test để lấy thể thực hành có phải làm ko anh ? Hay chỉ là hình thức thôi

cango25

Xe buýt
còn vụ đợi có tên trg danh sách báo cáo 1, rồi test để lấy thể thực hành có phải làm ko anh ? Hay chỉ là hình thức thôi
Không bắt buộc Cụ ơi,kiểm tra lấy thẻ thực hành để học theo xe của trường(Uoat) mà

ketpo

Xe điện
Cụ cango cho em hỏi, sân tập thực hành của cụ ở đâu vậy ạ, cụ có cho xe ngoài vào tập không (ví dụ như xe cá nhân của em).
Cảm ơn cụ.

cango25

Xe buýt
Cụ cango cho em hỏi, sân tập thực hành của cụ ở đâu vậy ạ, cụ có cho xe ngoài vào tập không (ví dụ như xe cá nhân của em).
Cảm ơn cụ.
Sân tập trên Hòa lạc Cụ ợ(có rất nhiều sân đạt chuẩn),Cụ đưa xe nhà vào tập cũng được mà

sonth2858

Xe đạp
Đang lần mò tìm chỗ học lái tranh thủ đợt này rảnh rảnh, máy quá tìm thấy cái topic này.
Bác chủ cho em hỏi bây giờ nộp hồ sơ cần thủ tục thế nào, chi phí trọn gói ? Phải đủ giấy tờ mới đăng ký được hay em cứ alo đến gặp bác luôn ?
Mà e chỉ rảnh vào chiều t7 và ngày chủ nhật thì có lớp không hay hàng tuần phải nghỉ làm một vài hôm đi học ạ? Nếu có lớp vào chiều t7 và CN thì em đang ký luôn.
Cảm ơn bác

cango25

Xe buýt
Đang lần mò tìm chỗ học lái tranh thủ đợt này rảnh rảnh, máy quá tìm thấy cái topic này.
Bác chủ cho em hỏi bây giờ nộp hồ sơ cần thủ tục thế nào, chi phí trọn gói ? Phải đủ giấy tờ mới đăng ký được hay em cứ alo đến gặp bác luôn ?
Mà e chỉ rảnh vào chiều t7 và ngày chủ nhật thì có lớp không hay hàng tuần phải nghỉ làm một vài hôm đi học ạ? Nếu có lớp vào chiều t7 và CN thì em đang ký luôn.
Cảm ơn bác
Hồ sơ Cụ cần chuẩn bị:
-08 ảnh 3x4
-CMT photo
-Học phí 6,5 Triệu :D
Khi đến ngày Thi Cụ chuẩn bị thêm 02h xe chip tổng ôn+Lệ phí Thi
Cụ cứ gặp E luôn cũng được(cho E tên,ngày tháng năm sinh,địa chỉ)là E nhập học luôn cho Cụ.Có lớp học vào cuối tuần để Cụ yên tâm đi làm kiếm xèng nhá
Kính Cụ

sonth2858

Xe đạp
Cảm ơn cụ. Có lớp cuối tuần thì tốt quá. Hi vọng là có thể học luôn khi hồ sơ ok.
Vậy để mai em đi chụp ảnh rồi còn gặp cụ. Mà CMT phô tô có cần công chứng không cụ vì cái CMT của em hiện không công chứng đc do lỡ mang đi ép lụa rồi nên không đâu công chứng, muốn công chứng chỉ có mang về quê nhờ người quen ở xã thôi. Mà em nghe người ta bảo phải phô tô cả sổ hộ khẩu nhưng không thấy cụ ghi chắc là bỏ rồi ahf hay cụ sót đấy. Nếu cần sổ hộ khẩu thì có thể dùng phô tô KT3 được không (đỡ phải về quê).
Thông tin của em (tạm ghi danh với cụ trước):
Trương Hải Sơn
NS : 04 - 09 - 1985
Quê quán : Yên Mô, Ninh Bình
Sẽ sớm gặp cụ :-bd

tyxiu

Xe hơi
Cụ cho hỏi, bằng hạng D thì thời hạn của bằng và thủ tục gia hạn có khác gì B2 ko cụ? E muốn nâng hạng từ B2 lên D, cụ cho em xin thủ tục và các nội dung phải thi ntn với nhé. Tks cụ.

kitbom

Đi bộ
Cảm ơn cụ. Có lớp cuối tuần thì tốt quá. Hi vọng là có thể học luôn khi hồ sơ ok.
Vậy để mai em đi chụp ảnh rồi còn gặp cụ. Mà CMT phô tô có cần công chứng không cụ vì cái CMT của em hiện không công chứng đc do lỡ mang đi ép lụa rồi nên không đâu công chứng, muốn công chứng chỉ có mang về quê nhờ người quen ở xã thôi. Mà em nghe người ta bảo phải phô tô cả sổ hộ khẩu nhưng không thấy cụ ghi chắc là bỏ rồi ahf hay cụ sót đấy. Nếu cần sổ hộ khẩu thì có thể dùng phô tô KT3 được không (đỡ phải về quê).
Trương Hải Sơn

CMT k cần công chứng đâu cụ ạ :D E cũng vừa học xong lý thuyết, đang chờ cụ cango25 lôi đi thực hành đây :D

cango25

Xe buýt
Trương Hải Sơn
Nhập học luôn mà Cụ,CMT photo không cần công chứng và không cần hộ khẩu Cụ nhá.Hy vọng được gặp Cụ sớm :D
Thanks Cụ kitbom đã trả lời giúp
Cụ cho hỏi, bằng hạng D thì thời hạn của bằng và thủ tục gia hạn có khác gì B2 ko cụ? E muốn nâng hạng từ B2 lên D, cụ cho em xin thủ tục và các nội dung phải thi ntn với nhé. Tks cụ.
GPLX hạng D có thời hạn là 5 năm Cụ nhá,thủ tục gia hạn giống như đối với B2 thôi.Cụ muốn nâng hạng thì cần chuẩn bị:
-06 ảnh 3x4,photoCMT,GPLX
-Tối thiểu Bằng THCS gốc
-Hồ sơ gốc GPLX
-Học phí 5,2 Triệu,khi Thi cần Lệ phí Thi

tyxiu

Xe hơi
Nhập học luôn mà Cụ,CMT photo không cần công chứng và không cần hộ khẩu Cụ nhá.Hy vọng được gặp Cụ sớm :D
Thanks Cụ kitbom đã trả lời giúp

GPLX hạng D có thời hạn là 5 năm Cụ nhá,thủ tục gia hạn giống như đối với B2 thôi.Cụ muốn nâng hạng thì cần chuẩn bị:
-06 ảnh 3x4,photoCMT,GPLX
-Tối thiểu Bằng THCS gốc
-Hồ sơ gốc GPLX
-Học phí 5,2 Triệu,khi Thi cần Lệ phí Thi
Cụ cho em hỏi thêm là cái bằng B2 của mình nó vẫn tách riêng ra hay thành bằng D luôn rồi hả cụ?

Nguyen Ha

Xe đạp
Các Cụ cứ yên tâm khi vào học lớp của Cụ Hùng nhé.E học song rồi đang chuẩn bị đợi thi đây.Cụ Hùng dậy nhiệt tình và rễ hiểu lắm...

sonth2858

Xe đạp
Oki cảm ơn cụ.
Em vừa lo xong mấy cái ảnh chân dung và photo CMT rồi. Chiều nay sẽ alo hẹn cụ.
Mong sớm gặp cụ để hoàn thành thủ tục.

luongtrunghieu

Đi bộ
hồi hộp đợi ngày đi thực hành :D, em chưa đc động vào ghế lái bjo cả ko biết sẽ thế nào

Duonglang123

Xe tăng
Chưa có lịch thi tháng 7, không biết tháng 8 mình thi thế nào đây! Oai
Các Cụ cứ yên tâm khi vào học lớp của Cụ Hùng nhé.E học song rồi đang chuẩn bị đợi thi đây.Cụ Hùng dậy nhiệt tình và rễ hiểu lắm...

cango25

Xe buýt
Lớp của em bao giờ thì học bác Cả ơi?
Trường hợp của Cụ là nâng hạng nên không phải học,có lịch Thi E sẽ báo Cụ ngay
Thanks Cụ nhều nhều
hồi hộp đợi ngày đi thực hành :D, em chưa đc động vào ghế lái bjo cả ko biết sẽ thế nào
Tuần tới sẽ bố trí Cụ đi học thực hành,Cụ đi được buổi nào báo E nhá
Chưa có lịch thi tháng 7, không biết tháng 8 mình thi thế nào đây! Oai
Không chỉ riêng trường hợp của Cụ đâu,có thông tin mới E sẽ báo cho toàn bộ HV