[Xe cộ] Trung tâm đào tạo lái xe Trường Đại học Phòng cháy chữa cháy - Bộ Công An

Số điện thoại
0936121542
Giá
6 VNĐ

nguyen duc do

Xe máy
Cháu nhà tôi đã tốt nghiệp và nhận bằng lái xe rồi. Cám ơn anh Hùng nhé. Tôi đã không chọn nhầm địa chỉ để cho cháu theo học. Chỉ tiếc là bằng vẫn là phôi cũ, trong khi đã có phôi mới mà không được cấp. Không sao, khi nào thích thì đổi vậy.
Chúc anh Hùng khỏe và có nhiều học viên theo học.

cango25

Xe buýt
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Cháu nhà tôi đã tốt nghiệp và nhận bằng lái xe rồi. Cám ơn anh Hùng nhé. Tôi đã không chọn nhầm địa chỉ để cho cháu theo học. Chỉ tiếc là bằng vẫn là phôi cũ, trong khi đã có phôi mới mà không được cấp. Không sao, khi nào thích thì đổi vậy.
Chúc anh Hùng khỏe và có nhiều học viên theo học.
Thanks Cụ nhiều :D

bom bay

Đi bộ
Cảm ơn Cụ về buổi chiều nay nhá...., dù cơ bản tay chân của em nó vẫn loằng ngoằng quá :)

cango25

Xe buýt
Cảm ơn Cụ về buổi chiều nay nhá...., dù cơ bản tay chân của em nó vẫn loằng ngoằng quá :)
Buổi đầu HV nào cũng thế mà Cụ,mấy buổi nữa Cụ chả lại phóng tít mù ấy chứ :D

Duonglang123

Xe tăng
Lâu có lịch thi thế nhỉ? oai...

Website
www.facebook.com
Bằng B2 của em đến T1/2014 là hết hạn. Em đã đổi bằng 1 lần năm 2009.
Hiện tại em muốn nâng hạng lên bằng D.
Cụ cango cho em biết là thủ tục em cần làm những gì? Tổng thiệt hại trọn gói là bao nhiêu.
Suýt soát chục năm lái xe em chỉ bị dính duy nhất 1 biên bản do lỗi cháy đèn pha tại Tuần Châu, Quảng Ninh.:D
Tks.
Xã hội dùng từ Quan liêu,Cụ Quan liêu quá.Tất cả những chi phí E đã thông tin rõ ở trang 01 rồi mà Cụ chẳng thèm đọc gì cả
Với trường hợp của Cụ thì cần chuẩn bị:
-06 ảnh 3x4
-Photo GPLX,CMT
-Bằng PTTH gốc
Và cuối cùng là cái quan tâm nhất:4,5T+Lệ phí Thi(Khoảng 500N vì mới tăng lệ phí tháng này)+Khoảng 2h Xe Chip(520N)=GPLX Hạng D.Thưa Cụ
P/s:Nếu Cụ lái tốt thì chỉ cần 01h Xe Chip là đủ(Còn lại lấy xèng uốn nhá) :D

Ăn no,ngủ kỹ đi Cụ ơi.Đến thời gian học Thực hành sẽ Alo Cụ ngay :D
Trong ngày hôm nay em gửi Hồ sơ cho cụ nhá, thiếu gì thì cụ bảo em.:6:

CỤ cho em xin cái TK Vietcombank để em chuyển xiền.

Chỉnh sửa cuối:

cango25

Xe buýt
Lâu có lịch thi thế nhỉ? oai...
Đang sửa lại Sân theo Quyết định mới,khi nào xong sẽ có lịch Thi,Cụ yên tâm đê

E không có TK Viet rồi,Cụ Cứ đưa hồ sơ kèm xèng luôn cũng được mà(E đỡ phải đi rút tiền) :D

Duonglang123

Xe tăng
Đang định sáng mai đi thử xe Chíp thì lại sửa sân, may quá không thì sáng mai e lại mất công, hôm nào sửa xong Cụ pm nhé! alo của e : 0983018055; e cuối thang 7 thi!

Chỉnh sửa cuối:

cango25

Xe buýt
Đang định sáng mai đi thử xe Chíp thì lại sửa sân, may quá không thì sáng mai e lại mất công, hôm nào sửa xong Cụ pm nhé! alo của e : 0983018055; e cuối thang 7 thi!
Sân sát hạch đã sửa xong,Cụ muốn tập xe Chip thì đi lúc nào cũng được nhá

Duonglang123

Xe tăng
ok, cám ơn Cụ.

Duonglang123

Xe tăng
Bá cáo các Cụ, e đăng ký học b2 chỗ Cụ Hùng, lúc nộp hồ sơ bác nói cuối tháng 7 thi, e vừa gọi bác lại bảo sang giữa tháng 8 thi, cũng không biết sáng giữa tháng 8 thì dư lào nữa! Cụ làm e cụt hứng.....

cango25

Xe buýt
Bá cáo các Cụ, e đăng ký học b2 chỗ Cụ Hùng, lúc nộp hồ sơ bác nói cuối tháng 7 thi, e vừa gọi bác lại bảo sang giữa tháng 8 thi, cũng không biết sáng giữa tháng 8 thì dư lào nữa! Cụ làm e cụt hứng.....
Báo cáo Cụ,mong Cụ thông cảm vì có xảy ra vấn đề ngoài ý muốn(sửa sân Sát hạch theo Quy định mới)nên khóa của Cụ bị lùi lại 2 tuần,Mong Cụ hạ hỏa có thông tin mới E báo Cụ ngay

Trung_anh

Xe buýt
giáo viên lý thuyết đi nghỉ mát đến 11/7 mới về...cụ chả thông tin lên đây ...2 ku e giữa trưa nắng đến lại phải đi về

Gyn G.O

Xe hơi
Cháu thi đầu tháng 8 thì phải chuyển sang cuối tháng hả cụ :-ss. Mà hôm nào cháu qua chỗ cụ xin quyển luật nhé. Bảo qua lấy mấy lần lu bu rồi lại quên.

cango25

Xe buýt
giáo viên lý thuyết đi nghỉ mát đến 11/7 mới về...cụ chả thông tin lên đây ...2 ku e giữa trưa nắng đến lại phải đi về
Sorry Cụ vì Thầy dạy lý thuyết đi nghỉ mát cùng gia đình E cũng không được biết để báo cho HV.Hôm đó gặp 2 cậu em của Cụ trong trung tâm E cũng mới nắm được thông tin này qua 2 em của Cụ
Cháu thi đầu tháng 8 thì phải chuyển sang cuối tháng hả cụ :-ss. Mà hôm nào cháu qua chỗ cụ xin quyển luật nhé. Bảo qua lấy mấy lần lu bu rồi lại quên.
Tháng 8 chắc tổ chức 3 đợt Thi Cụ ợ,ngay tháng 7 này có 2 đợt Thi mà vẫn chưa có lịch Thi đây này,E cũng đang sốt sình sịch vì nhiều HV hỏi nhưng bản thân E cũng chưa biết Thi vào ngày nào.Sân thì cũng đã sửa xong nhưng còn đợi hoàn thiện một số thủ tục nữa thì mới tổ chức Thi được.Rất mong được sự thông cảm từ các HV

kitbom

Đi bộ
Chào cụ chủ! Em lượn lờ mấy hôm cuối cùng tìm ra cái thớt này. Em đã đọc thông tin của cụ nhưng thấy nói B2 là chính. Em muốn hỏi về bằng C. E có tham khảo nhưng muốn nghe người dạy trl trực tiếp cho chính xác. Cụ cho em hỏi là học phí trọn gói bằng C là bn ạ? thời gian học đến lúc thi là bn tháng ạ? Trong tuần này e nộp hs thì khi nào e bắt đầu đc đi học...Và nếu đi học thì cụ trực tiếp dạy e ạ? Có biên lai thu tiền k ạ?

Hóng rep của cụ...

minhnguyen3107

Xe tăng
E không có TK Viet rồi,Cụ Cứ đưa hồ sơ kèm xèng luôn cũng được mà(E đỡ phải đi rút tiền) :D
Em cũng đang định đổi bằng D đây, nhưng em có mấy vấn đề muốn hỏi :

- Học phí đóng cho cụ là 4,5 củ, đã bao gồm gksk, xác nhận km an toàn... chưa?, các khoản lệ phí thi và thuê xe chip thì lúc nào đến thì nộp đúng ko nhỉ.
- Lớp sớm nhất thì bao giờ thi, thi xong bao lâu thì có bằng, bằng cứng hay vẫn bằng mềm.
- Trường PCCC thi tận Xuân mai phải ko, xa nhỉ, có chỗ nào gần hơn ko ạ?

Ok thì em với cụ Bụp khéo cùng lớp nhỉ.

cango25

Xe buýt
Chào cụ chủ! Em lượn lờ mấy hôm cuối cùng tìm ra cái thớt này. Em đã đọc thông tin của cụ nhưng thấy nói B2 là chính. Em muốn hỏi về bằng C. E có tham khảo nhưng muốn nghe người dạy trl trực tiếp cho chính xác. Cụ cho em hỏi là học phí trọn gói bằng C là bn ạ? thời gian học đến lúc thi là bn tháng ạ? Trong tuần này e nộp hs thì khi nào e bắt đầu đc đi học...Và nếu đi học thì cụ trực tiếp dạy e ạ? Có biên lai thu tiền k ạ?

Hóng rep của cụ...
E đợi mãi mà bây giờ cụ mới tìm ra,chán thật
Phí đào tạo trọn gói hiện giờ đối với hạng C là 8 triệu(không bao gồm Xe Chip tổng ôn,Lệ phí thi).Nói tóm lại 9 triệu nếu tâm lý Cụ lúc Thi tốt thì Cụ sẽ có GPLX hạng C
Cụ hoàn thiện xong hồ sơ đưa E thì được nhập học luôn và Thi vào Tháng 11,Cụ muốn E trực tiếp dạy cũng được
Không có hóa đơn đỏ,chỉ có Biên lai thu tiền(có đóng dấu đỏ của Trung tâm)
Kính Cụ

Em cũng đang định đổi bằng D đây, nhưng em có mấy vấn đề muốn hỏi :

- Học phí đóng cho cụ là 4,5 củ, đã bao gồm gksk, xác nhận km an toàn... chưa?, các khoản lệ phí thi và thuê xe chip thì lúc nào đến thì nộp đúng ko nhỉ.
- Lớp sớm nhất thì bao giờ thi, thi xong bao lâu thì có bằng, bằng cứng hay vẫn bằng mềm.
- Trường PCCC thi tận Xuân mai phải ko, xa nhỉ, có chỗ nào gần hơn ko ạ?

Ok thì em với cụ Bụp khéo cùng lớp nhỉ.
Thưa Cụ:
-Lệ phí đầu vào là 5,2 Triệu ợ(không phải 4,5 T) đã bao gồm toàn bộ,không bao gồm Xe Chip và Lệ phí Thi
-Đang mở lớp nâng hạng Thi vào Tháng 8,sau khoảng 3 tuần là có Bằng,Bằng cứng Cụ nhá
-Nâng hạng không Thi ở Xuân mai mà Thi ở Yên viên(có thể đợt tới Thi ở Sóc Sơn),có xe đưa đón Cụ yên tâm

cango25

Xe buýt

Đã nhận hồ sơ và Xiền của Cụ rồi nhá,mai E sẽ làm thủ tục nhập học cho Cụ
Thanks Cụ nhều

Website
www.facebook.com
Đã nhận hồ sơ và Xiền của Cụ rồi nhá,mai E sẽ làm thủ tục nhập học cho Cụ
Thanks Cụ nhều
he he, hồi hộp đợi Tháng 8.

À, cái phần mềm thi luật của cụ có phiên bản chạy trên Android ko? Có thì tiện quá, ngồi đâu cũng tự thi được.:D