[Xe cộ] Trung tâm đào tạo lái xe Trường Đại học Phòng cháy chữa cháy - Bộ Công An

Số điện thoại
0936121542
Giá
6 VNĐ

cango25

Xe buýt
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
bằng A1 cụ bỏ BL đi vì cứ như vậy nên 1 số người tham gia giao thông bằng 2b chả nắm luật gì cả,cứ phi tùm lum.
E cũng đang suy nghĩ có nên tiếp tục nhận hồ sơ A1 nữa hay không

cango25

Xe buýt
Kính báo:Gấu của cụ nào có tên:Bùi Thị Phương Thảo,Sn 1986 cho E xin 10 ảnh 3x4 để hoàn thiện nốt hồ sơ
Mợ Thảo đã nộp lệ phí nhưng chưa nộp ảnh,CMT và hộ khẩu.E đã gọi nhưng không liên lạc được ~X(

cango25

Xe buýt

judy20

Đi bộ
Đã nộp hồ sơ cho bác chủ thớt, chờ ngày được được cầm vô lăng :)

Chỉnh sửa cuối:

cango25

Xe buýt
Em muốn kiếm cái bằng A1 cho gấu đi lại cho nó yên tâm. Nói thật lòng là không muốn học hành gì cả chỉ muốn 1 buổi đi thi vào CN là xong. Cụ xem có dc ko thì PM em cái em qua nộp hồ sơ.
01 buổi đi thi vào CN là xong mà Cụ
Đã nộp hồ sơ cho bác chủ thớt, chờ ngày được được cầm vô lăng :)
Đến ngày học thực hành sẽ alo cho Cụ ngay :D

kochino

Xe tăng
Học chỗ cụ tốt thật đấy, học xong thi xong là ra đường phi ầm ầm, gấu nhà em lấy xe đi chợ rồi, chưa dám lấy xe đi làm vì chưa cầm bằng, nhưng thấy đa phần học chỗ khác học sa hình nhiều, thi thì điểm cao nhưng cho ra ngoài đường là sợ không dám đi. Dạo này e nhàn quá, đi đâu chỉ việc ngồi cạnh :)).

ngothanh_arc

Tháo bánh
em đang loay hoay tìm chỗ học lái ô tô...gặp ngay topi of cụ. Cafe B7 tên Lâm Thao phải ko bác? :D. Nhà em ở B3. Em lưu số bác rồi, sẽ liên lạc với bác sớm thôi ạ. kính bác 1 chén vodka!

cango25

Xe buýt
Học chỗ cụ tốt thật đấy, học xong thi xong là ra đường phi ầm ầm, gấu nhà em lấy xe đi chợ rồi, chưa dám lấy xe đi làm vì chưa cầm bằng, nhưng thấy đa phần học chỗ khác học sa hình nhiều, thi thì điểm cao nhưng cho ra ngoài đường là sợ không dám đi. Dạo này e nhàn quá, đi đâu chỉ việc ngồi cạnh :)).
Cảm ơn Cụ đã có lời,đối với gian hàng như của E những đánh giá khách quan như của Cụ là những lời động viên tuyệt vời nhất để bên E phấn đấu nhiều hơn nữa không phụ lòng tin của các Cụ/Mợ.Chúc mừng Cụ vì từ nay được ngồi cạnh nhá :D
P/s:Gấu nhà Cụ cũng có năng khiếu lái xe đấy nhể
em đang loay hoay tìm chỗ học lái ô tô...gặp ngay topi of cụ. Cafe B7 tên Lâm Thao phải ko bác? :D. Nhà em ở B3. Em lưu số bác rồi, sẽ liên lạc với bác sớm thôi ạ. kính bác 1 chén vodka!
E đợi Cụ alo sớm đấy

AnhPC

Xe đạp
đánh dấu phát! Sang tháng đăng ký 2 vc đi học!

Blackhat_1008

Xe đạp
HV cuối cùng đã cười tươi.Vậy là ngày thi thứ 2 của khóa đầu xuân đã kết thúc,100% HV thi đạt.Chúc mừng các Cụ đã vượt qua kỳ thi ngày hôm nay (f).Hy vọng các khóa tiếp theo phấn đấu được như khóa thi này :D
Khóa thi hôm 22/2 sắp có bằng chưa cụ ơi, em là học viên cuối cùng cười tươi đây :D

nguyen duc do

Xe máy
Chào anh hùng,
Tôi cám ơn anh đã giúp tôi nộp hồ sơ cho cháu nguyễn bảo linh học lái xe ô tô ngày 22/2/2/13. Hiện nay cháu đang theo học lý thuyết. Hôm nay cháu nói thầy giáo dạy lý thuyết nói rằng trung tâm chỉ có xe u oắt mui trần và 6 học viên 1xe, nếu muốn xe đời mới thì phải thuê. Tôi không tin vì như anh thông báo thì xe của trung tâm là xe đời mới và chỉ có hai học viên một xe. Vậy anh có thể nói rõ thêm điều này được không. Trân trọng cám ơn anh. Nguyễn đức độ, điện thoại 0903430037.

Thì xe của tr.tâm là xe đời mới số tự động. vậy anh có thể nói rõ về vấn đề này được không.

cango25

Xe buýt
Khóa thi hôm 22/2 sắp có bằng chưa cụ ơi, em là học viên cuối cùng cười tươi đây :D
Cụ kín tiếng quá,chúc mừng Cụ.Khi nào có alo Cụ ngay
Chào anh hùng,
Tôi cám ơn anh đã giúp tôi nộp hồ sơ cho cháu nguyễn bảo linh học lái xe ô tô ngày 22/2/2/13. Hiện nay cháu đang theo học lý thuyết. Hôm nay cháu nói thầy giáo dạy lý thuyết nói rằng trung tâm chỉ có xe u oắt mui trần và 6 học viên 1xe, nếu muốn xe đời mới thì phải thuê. Tôi không tin vì như anh thông báo thì xe của trung tâm là xe đời mới và chỉ có hai học viên một xe. Vậy anh có thể nói rõ thêm điều này được không. Trân trọng cám ơn anh. Nguyễn đức độ, điện thoại 0903430037.

Thì xe của tr.tâm là xe đời mới số tự động. vậy anh có thể nói rõ về vấn đề này được không.
Vừa vào đã thấy có Cụ thắc mắc đây rồi =)).Thưa Cụ,Cụ nộp hồ sơ cho E chắc Cụ cũng đã xem thông tin ở trang 01,E ghi rõ là học bằng xe đời mới,không thêm chi phí nào khác,thời gian HV chủ động.Gian hàng của E không nhận học bằng xe Uoat Cụ nhá(vì không đảm bảo chất lượng học tâp cũng như không phù hợp với điều kiện thực tế hiên nay)
PS:Học bằng số sàn chứ không phải số tự đông Cụ nhá

kam

Xe tải
Cụ kín tiếng quá,chúc mừng Cụ.Khi nào có alo Cụ ngay
Vừa vào đã thấy có Cụ thắc mắc đây rồi =)).Thưa Cụ,Cụ nộp hồ sơ cho E chắc Cụ cũng đã xem thông tin ở trang 01,E ghi rõ là học bằng xe đời mới,không thêm chi phí nào khác,thời gian HV chủ động.Gian hàng của E không nhận học bằng xe Uoat Cụ nhá(vì không đảm bảo chất lượng học tâp cũng như không phù hợp với điều kiện thực tế hiên nay)
PS:Học bằng số sàn chứ không phải số tự đông Cụ nhá
Cụ làm rõ ý của cụ gì thắc mắc đi cụ ơi. Học trên xe ji? có phải thuê thêm không cụ ơi? Tại cụ kia bảo thầy giáo của TT nói là học trên Uaz mui trần mà. E cũng đang động viên gấu đi học chỗ cụ, gấu đang kêu bận.

cango25

Xe buýt
Cụ làm rõ ý của cụ gì thắc mắc đi cụ ơi. Học trên xe ji? có phải thuê thêm không cụ ơi? Tại cụ kia bảo thầy giáo của TT nói là học trên Uaz mui trần mà. E cũng đang động viên gấu đi học chỗ cụ, gấu đang kêu bận.
E xin giải đáp những thắc mắc của các Cụ/Mợ:
-Với học phí 6,5 triệu thì HV sẽ được học bằng xe Lacceti hoặc Vios(tối đa 2 người/xe,thời gian HV chủ động)
-Học phí 3,2 triệu dành cho người đã biết lái chỉ việc đi thi hoặc học bằng xe Uoat và theo lịch học của Trường
Kính Cụ
PS:Cụ nguyen duc do nộp học phí cho F1 6,5 triệu sẽ học bằng xe Lacceti hoặc Vios

Chỉnh sửa cuối: