Chi hội Trung tâm ảnh MSC: Ảnh ọt Vi déo ô các cụ phang hết vào đây ạ.

30h1917

Xe tải
thì thấy ảnh liên quan tới MSC mừ cụ
ánh sáng hắt xuống đừong khi mở cửa buóc xuống xe hoặc khi ban tối mình thích là bật thui (oánh tan bóng đêm)

đèn đỏ báo nguy hiểm khi mở cửa

hốc hút gió có đèn hắt ăn cắp của bmw

lamvn

Xe hơi
Cụ Rùa hôm nay mổ xẻ vợ 2 thế nào rồi?

30h1917

Xe tải
tên khai sinh của e

ủa e tửong đây chỉ pọt ảnh chứ lại có cả mục hỏi đáp ạh

chinh_rua

Xe tăng
cái này thì chắc a phương quan tâm đây

cũng đình đám 1 thời đấy ạh cũng đựoc gần 3 năm rùi
ui xời, chơi led kiểu này đi trời mưa thì bùn nó bắn bẩn kín hết cả dây led à cụ, thế rửa xe có phải kiêng chỗ này ra không ạ
em tự chiến của em òi, dây di ngầm, đèn gắn cánh cửa, phía trong zoăng cao su nên an toàn tuyệt đối cụ ạ
vài bữa nữa em sâu hàng luôn dưng kể qua để cụ thấy em cũng lọ mọ
- thay bóng trần nguyên bản bằng 10 bóng led
- chế 2 led dây dưới 2 gầm ghế trước ==> soi chân 2 ghế sau
- chế 2 led dây dưới hộc để đồ và dưới volăng ==> soi chân ghế lái + phụ
- chế 1 led dây trên đỉnh cửa hậu ==> soi thẳng vào khu vực ghế sau (đọc báo cực ổn)
- chế 4 led dây phía dưới 4 cánh cửa ==> sáng như lúc 12 giờ trưa :D
+ tất cả mấy cái nì sáng tối theo nguyên lí của đèn trần
- chế 1 led dây cho cốp sau : sáng chói trang như ban ngày
mời cụ chém ạ

Phương Nga

Xe lăn
em không dám chơi với phần diện đâu ạ :-ss

chinh_rua

Xe tăng
em sâu hàng bằng mồm tiếp cụ hùng nhá, xem độ lọ mọ dư lào
đầu cassete --> đầu CD
loa nguyên bản 2 cánh cửa trước: giữ nguyên
độ thêm:
- 2 trung + 2 tép ở 2 bên cốp sau (2 trung là 2 cái loa gỡ ra từ 2 cục sub của microlab 2.1), 2 tép mua ngoài
- 2 trung + 2 tép ở dưới hộc để đồ trước ghế phụ + dưới volăng (2 trung là 2 cái loa gỡ ra từ 2 loa Front của 1 em 5.1), 2 tép đi kèm luôn
- 2 tép ở 2 bên cửa trước (mua ngoài 50k/đôi)
- 1 sub 10 ich để cốp sau

đập tung ngực những kẻ thích cảm giác mạnh, đủ lớn để bay đêm, đập đá :D

chinh_rua

Xe tăng
Hiện có 3 cụ cũng đang nghía cái thớt này. (2 lái chính và 1 lái phụ)
em sâu bằng mồm, chuẩn bị mụ khoai to do bị bệnh lại chọc ngoáy, mỉa mai gì đới
lại cái dây xi đi đây
em dự thế :-B

Chỉnh sửa cuối:

boKhoai2008

Xe buýt
cái này thì chắc a phương quan tâm đây
Cái này anh không làm vì chỗ ở nhà hay bị ngập -> sợ chập :D
cũng đình đám 1 thời đấy ạh cũng đựoc gần 3 năm rùi
Cái này nhà cháu đã tự chiến được :))
100% hand made ..a thấy cái loa nhỏ gầm ghế lái ko.....loa con cóc của microlap đấy

thay 2 con cánh cửa nguyên bản...thêm 2 con ở hốc thổi gió diều hòa chân....2 con gầm ghế.....2 con ở mặt cốp sau tổng cộng 8 loa......con cóc đập tan hết xe.....giá thành thì cứ 50k/1con ở chợ giời
Cái này anh rất quan tâm, thế đấu thế nào hả Hùng? Có thể khuyến mại cho thêm 350VND thông tin hướng dẫn đê.

boKhoai2008

Xe buýt
thì thấy ảnh liên quan tới MSC mừ cụ
ánh sáng hắt xuống đừong khi mở cửa buóc xuống xe hoặc khi ban tối mình thích là bật thui (oánh tan bóng đêm)

đèn đỏ báo nguy hiểm khi mở cửa

hốc hút gió có đèn hắt ăn cắp của bmw
Cái của nhà tớ thế này, ở hai bên cánh, cũng oánh bật bóng đêm :))

30h1917

Xe tải
e mua bóng led laọi to cho rẻ.....e về e hàn lấy e lại mất công luồn nó vào cái ống gen nhựa mà mấy anh thợ xây mua để làm cái đi vô......2 đầu e bịt bằng silicon......tổng tài sản của em hết có 250k cho cả cái xe.....e cũng đục mấy cái đèn ở đồng hồ công tơ mét và gắn led vào đó cũng đỡ đựoc khối điện

giơd thì e cần các cụ ở bển giúp e chuyện này
xe e con vợ 2' nó đang chết hộp đen.........có cụ nào đi qua chỗ 41a nguỹen công trứ hỏi dùm e giá cái hộp đen cho matit đựoc ko ạh.............)

có cụ nào biết cai gara ở dốc đốc ngữ ko ạh nó còn hoạt động hay hcuyeenr địa diểm rùi cho e cái số ĐT......e hỏi cái hộp đen thôi ạh.......
e hầu ruọi sau ạh

boKhoai2008

Xe buýt
ui xời, chơi led kiểu này đi trời mưa thì bùn nó bắn bẩn kín hết cả dây led à cụ, thế rửa xe có phải kiêng chỗ này ra không ạ
em tự chiến của em òi, dây di ngầm, đèn gắn cánh cửa, phía trong zoăng cao su nên an toàn tuyệt đối cụ ạ
vài bữa nữa em sâu hàng luôn dưng kể qua để cụ thấy em cũng lọ mọ
- thay bóng trần nguyên bản bằng 10 bóng led
- chế 2 led dây dưới 2 gầm ghế trước ==> soi chân 2 ghế sau
- chế 2 led dây dưới hộc để đồ và dưới volăng ==> soi chân ghế lái + phụ
- chế 1 led dây trên đỉnh cửa hậu ==> soi thẳng vào khu vực ghế sau (đọc báo cực ổn)
- chế 4 led dây phía dưới 4 cánh cửa ==> sáng như lúc 12 giờ trưa :D
+ tất cả mấy cái nì sáng tối theo nguyên lí của đèn trần
- chế 1 led dây cho cốp sau : sáng chói trang như ban ngày
mời cụ chém ạ
Sâu đê, đọc chạ hiệu :D

30h1917

Xe tải
loa thì 2 bên sườn xe có dây sẵn rùi bên trái là xanh lá cây sọc đen thì phải bên phải là nâu và nâu sọc đen...(phải dò cho chắc) móc dây ở đấy ra thích loa năm đâu thì móc dây ở khoảng đó....loa năm gầm ghế thì móc dây ở sau cái chỗ bắt dây bảo hiểm....loa ở gầm cái chân ga thì móc dây từ đài xuống.....loa ở sau cốp thì gần chỗ đó đã co dây chờ.......mua lao ở đầu phó điện tử chợ giời 50k/1c (chọn loịa màng cao su cho bền và êm)..thích tiếng bass thì nối thêm cái tụ điện......tổng thiệt hại tầm 400k cộng thêm 1 cuộn băng dính và 10m dây diện đơn loại nhỏ la ok thôi
có cái này là e ko thể giải thích nổi này.......e đã làm chuột bạch rồi mà ko duọc.....e lấy các loa microlap laọi m200 2.1 mua cũ có 250k bật máy tính hay tất cả thì ok....nhưng khi e đấu cho matit mà ko đuọc...mặc dù e đã giwux nguyen mọi thứ....lấy cái chuyển nguồn 12=> 220 rồi cắm vào loa nhưng ko nghe đựoc nó cứ bụt xịt kiểu gì ý......có ai giải thích giùm e ko

chinh_rua

Xe tăng
loa thì 2 bên sườn xe có dây sẵn rùi bên trái là xanh lá cây sọc đen thì phải bên phải là nâu và nâu sọc đen...(phải dò cho chắc) móc dây ở đấy ra thích loa năm đâu thì móc dây ở khoảng đó....loa năm gầm ghế thì móc dây ở sau cái chỗ bắt dây bảo hiểm....loa ở gầm cái chân ga thì móc dây từ đài xuống.....loa ở sau cốp thì gần chỗ đó đã co dây chờ.......mua lao ở đầu phó điện tử chợ giời 50k/1c (chọn loịa màng cao su cho bền và êm)..thích tiếng bass thì nối thêm cái tụ điện......tổng thiệt hại tầm 400k cộng thêm 1 cuộn băng dính và 10m dây diện đơn loại nhỏ la ok thôi
có cái này là e ko thể giải thích nổi này.......e đã làm chuột bạch rồi mà ko duọc.....e lấy các loa microlap laọi m200 2.1 mua cũ có 250k bật máy tính hay tất cả thì ok....nhưng khi e đấu cho matit mà ko đuọc...mặc dù e đã giwux nguyen mọi thứ....lấy cái chuyển nguồn 12=> 220 rồi cắm vào loa nhưng ko nghe đựoc nó cứ bụt xịt kiểu gì ý......có ai giải thích giùm e ko
iêm dự là dư lày
220V bình thường sóng sin
con chuyển nguồn từ 12 --> 220: sóng vuông
vì thế chạy quạt qua bộ chuyển nguồn ắc qui 12V--> 220V bị kêu, chạy vài bữa là quạt bị tèo
em hiểu là dòng hình sin thì đều đặn, nuột nà hơn, ổn định ơn
còn thằng hình vuông thì bị ngắt quãng nên nguồn nuôi cho con loa đó cũng bị time ngắt quãng
cụ chuột bạch nốt cách này để tìm ra câu trả lời: thay vì lấy cái chuyển nguồn 12V--> 220V rồi cắm vào loa, cụ dòng dây lấy điện 220 từ lưới điện sinh hoạt để cấp cho loa xem sao, đảm bảo ngoan nuôn :D

Chỉnh sửa cuối:

boKhoai2008

Xe buýt
Hiện có 3 cụ cũng đang nghía cái thớt này. (2 lái chính và 1 lái phụ)

em sâu bằng mồm, chuẩn bị mụ khoai to do bị bệnh lại chọc ngoáy, mỉa mai gì đới
lại cái dây xi đi đây
em dự thế :-B
Thèm vào, cái đầu CD đấy léo chạy được CD thì nhắc đến làm giề x-(

30h1917

Xe tải
iêm dự là dư lày
220V bình thường sóng sin
con chuyển nguồn từ 12 --> 220: sóng vuông
vì thế chạy quạt qua bộ chuyển nguồn ắc qui 12V--> 220V bị kêu, chạy vài bữa là quạt bị tèo
em hiểu là dòng hình sin thì đều đặn, nuột nà hơn, ổn định ơn
còn thằng hình vuông thì bị ngắt quãng nên nguồn nuôi cho con loa đó cũng bị time ngắt quãng
cụ chuột bạch nốt cách này để tìm ra câu trả lời: thay vì lấy cái chuyển nguồn 12V--> 220V rồi cắm vào loa, cụ dòng dây lấy điện 220 từ lưới điện sinh hoạt để cấp cho loa xem sao, đảm bảo ngoan nuôn :D
khi e bỏ biến áp của loa microlap đấy ra dấu thẳng điện DC 12v của ac qui vào đó (bỏ biến áp..bỏ điot nắn dòng AC=>DC) mà chạy vẫn hỏng đựoc cụ ạh......quạt thì e chưa thử
nhưng hồi 1917 e lắp cái đầu vtc D910 cũng dùng cái 12=>220 cũng xem hbo như ai.......nhưng chắc do công suất tiêu hao nhỏ.......nên nó êm
chứ con loa mirolap kia thì bật hơi to 1 tí là xì bụp xì bụp bật nhỏ thì tai phải sát vòa loa mới nghe thấy.....e thì nghĩ do cái 12=>220 của e nó công suất nhỏ cơ