[Funland] Trưng ra thế này có để làm gì đâu....

Tài cán gì thằng này, toàn cướp công của anh em trong phòng chứ bản thân nó chả có vẹo gì, công nhận nó đi bằng đầu gối và cộng thêm gì nữa không biết mà lên nhanh hơn diều gặp gió bão.
cụ đùa, dân xã hội ở Hà Nội gặp ô Chung này sợ một phép, từ hồi số 7 đã éo ngán thằng nào
anh hùng lực lượng vũ trang đi lên từ thực chiến, mà cụ mô tả đi lên bằng đầu gối mới vãi
cái nào sai thì sai ,cái nào đúng thì công nhận chứ

HN_2012

Xe tăng
Em thì thấy tay nào cũng mất tư cách hết, kể cả mấy anh đã là cựu bộ.. chẳng qua báo chí ko đăng bài thôi. Lúc ngồi trên thì tiền hô hậu ủng, mồm phát ra 1 câu, ae dưới chạy quăn đít, ko có thời gian để thở, quả báo.
Đúng như cụ nhận xét đám tham nhũng khi bị túm hầu hết như vậy,
Trong những thằng qc ngã ngựa nhập lò cháu thấy thằng này hèn hạ mất tư cách nhất. Cái loại vừa lên ct quay lại nói a e xxx bảo kê này nọ đúng là loại ko có liêm sỉ. Trong khi nó đi lên nhờ những trò như thế
So với anh Dương Tự Trọng đúng là mất mặt cán bộ ngành quá cụ nhỉ. :((

Arjuna85

Xe tải
Đúng như cụ nhận xét đám tham nhũng khi bị túm hầu hết như vậy,

Chắc vậy anh em mới ghét.
Trong chăn biết chăn có rận.
Tốt đẹp đếch gì bô bô lên?

xetaiben1979

Xe buýt
Sao ko trưng nốt cái phiếu Bé ngoan ra Chung con.

mucdichcuatoi

[Tịch thu bằng lái]
Ra rả tuyên truyền mọi người bình đẳng trước Pháp luật, kẻ hiểu biết hay thực thi công vụ nếu phạm pháp sẽ bị xử nặng hơn...
Nhưng rồi diễn trò hề chả coi dân ra gì

jazzzzz

Xe lăn
cụ đùa, dân xã hội ở Hà Nội gặp ô Chung này sợ một phép, từ hồi số 7 đã éo ngán thằng nào
anh hùng lực lượng vũ trang đi lên từ thực chiến, mà cụ mô tả đi lên bằng đầu gối mới vãi
Anh Chung con với anh Vũ H Hoàng bị sao vợ sao con chiếu mệnh. Càng lên cao càng lún sâu.

happyhn

Xe container
Phải nói là THỨC THỜI VỤ GIẢ VI TUẤN KIỆT. Anh của em xoay xở theo chiều gió như thần
Đúng là nhất lé

Eternal Light

Xe máy
Phố nhà em có ông cựu chiến binh, lễ tết không thấy mặc quân phục, đeo phụ kiện gì nhưng khi đi làm (đòi nợ, ăn vạ... ) thì đeo huân chương kín ngực luôn.

Xe bọ xít

Xe container
Tự cứu mình trước khi trời cứu bằng tất cả khả năng và cái mình có trong tình huống nan nguy, đó là bản năng sinh tồn của mỗi con người. Hoàn toàn bình thường, sao lại chê trách đc nhỉ. Cái nhìn của người ngoài cuộc khác xa với người trong cuộc. Nên ko ngồi ngoài mà phán xét và bình luận ntn đc.

ung_sung_tu_tai

Xe container

Có ông chả (chưa) bị quy kết tội lỗi gì mà về nghỉ là cả nhà từ vợ con dâu rể ra nước ngoài sống hết, tết nhất cũng chả về thăm nom họ hàng. Các dịp kỷ niệm này nọ có mời cũng chả về.

Chắc ổng hổng có xèng mua vé máy bay đi về !!!!!!!

Tự cứu mình trước khi trời cứu bằng tất cả khả năng và cái mình có trong tình huống nan nguy, đó là bản năng sinh tồn của mỗi con người. Hoàn toàn bình thường, sao lại chê trách đc nhỉ. Cái nhìn của người ngoài cuộc khác xa với người trong cuộc. Nên ko ngồi ngoài mà phán xét và bình luận ntn đc.

lenhhoxung1980

Xe điện
Em công nhận với cụ các quyền trên nhưng LS hay bị cáo phải chứng minh được là mình vô tội hay ko có tội bằng chứng cứ. Chứ việc trưng ra các thứ kia để xin giảm chỉ có ở VN mình thôi cụ ạ. Khi anh có thành tích người ta tặng thưởng và ghi danh. Khi anh vi phạm (mà ko chối được) thì phải chịu hình phạt. Sao lại lấy mấy cái bằng, giấy ra để xin giảm ? Đáng lẽ theo em phải tăng. Lý do: Anh được các thành tích như thế chứng tỏ anh là con người biết luật lệ, phụng sự cuộc sống và nhân dân ... Thế mà anh lại phạm tội thì hệ số phải khác với người dân thường chứ ?
Chuẩn cụ! Kiểu gia đình có công, bản thân được nhiều phần thưởng.. xin giảm án chỉ có ở Việt Nam
Chết sao Cụ lại ví von mấy cái tấm giấy , bằng khen đó với giấy chùi mít, mà đời nào lại dùng vào những việc như thế, rát bỏ mịa ấy
Chung thuộc diện tố chất rất thông minh đấy các Cụ, mỗi tội ko làm người có ích cho xã hội thôi, làm sai thì là làm sai ko phải bàn nữa.
trong các tội phạm kinh tế E thấy Vũ nhôm có khí chất phết (à nghe chém chứ E ko tận mắt nhìn tai nghe)
Anh Vũ nhôm đến nay không thèm xin xỏ luôn. Ra tòa mặt vẫn tỉnh bơ. Hoặc có khi anh ý biết xin cũng chả nước mẹ gì, thà rằng không xin

tuanhvt

[Tịch thu bằng lái]
Chắc ý cụ ấy là công tập thể chứ có phải của riêng anh Chung đâu chăng.

Imperia Garden

[Tịch thu bằng lái]
So với anh Nhôm, Anh Bạc, Anh Khắm....thì đội quan tham bản lĩnh kém hơn quá nhiều
Lại nói anh Thắm, một trong những tỷ phú do cái báo nào thống kê mà em không nhớ. Cái báo trời đánh đó cứ thống kê anh nào là anh đó đá cho Juve, từ Khắm, Quyết,...rồi chị em nhà Tân Tạo. Như kiểu chỉ điểm cho côn an đưa vào tầm ngắm chờ thời là xích vậy. Nên ở mình mấy tay ngầm, không lên báo em mới là thực giàu, tiền như biển. Mà mấy tay này thì chẳng bao giờ muốn lên báo đài cả. Trừ đội quan chức thì không tính rồi.

Porsche 911

Xe container
Thế mà các bác bảo trưng ra làm gì :(
ưng ra làm gì? :(.

Imperia Garden

[Tịch thu bằng lái]
Cụ Dương Tự Trọng chính ra "ngoan" nên hình như cũng ra sớm trước thời hạn thì phải !?. Mà cụ ấy tù kiểu gì mà body lúc đứng trước vành móng ngựa săn chắc, rắn rỏi quá. Nói chung không thấy tý mỡ bụng hay bụng bia gì.

New car 2023

Xe container
Cụ Dương Tự Trọng chính ra "ngoan" nên hình như cũng ra sớm trước thời hạn thì phải !?. Mà cụ ấy tù kiểu gì mà body lúc đứng trước vành móng ngựa săn chắc, rắn rỏi quá. Nói chung không thấy tý mỡ bụng hay bụng bia gì.
Đồng chí Trọng bị án 16 cuốn; được cho là ra ngoài sau 8 cuốn, bác ạ.
Link: Cục phó cục Cảnh sát Dương Tự Trọng ra tù chữa bệnh cứu người (baogiaothong.vn)