[Funland] Trung Quốc cố gắng trấn an các gia đình những binh lính "vô danh" đã chết ở biên giới Trung - Ấn

goodbyept

[Tịch thu bằng lái]
Mie cái bọn Ấn oánh nhau ngu bome
Oánh nhau là phải biết dùng lợi thế của mình để tấn công vào điểm yếu của đối thủ
Lợi thế của Ấn là kỹ năng hấp riêm
Điểm yếu của lính Khựa là con trai một
Em mà là chỉ huy Ấn em cho lính bắt cóc vài thằng Khựa về để anh em thông ass nó. Đảm bảo lính Khựa đào ngũ hàng loạt

kieuhungxalo

[Tịch thu bằng lái]
rồ nga,rồ mẽo,rồ hàn,rồ nhật thì còn chấp nhận được nhưng éo hiểu sao lại có những thằng rồ tàu rồ cái bọn nhăm nhăm cướp đất nước mình.Nuôi chó tốn cơm nó còn trung thành còn cái bọn rồ khựa này thì đầu toàn cứt không phân biệt đúng sai phải trái

Visser III

Xe tăng
Cháu tưởng kungfu tàu thế nào.hóa ra thua định luật vật lý Ấn Độ hết.

Visser III

Xe tăng
T
Thấy bảo những binh lính khựa năm 1979 giờ về ko được hỗ trợ gì hàng năm đều đi quậy bieu tình đòi trợ cấp an sinh nhưng bị dẹp hết, ca khựa nó đấm vào ***. Truyền thông thì ko nhắc tới
Khổ thân số phận sinh ra là người TQ
Thấy bảo gì nữa cũ.rõ rành báo đăngvluoon.
Đám cựu bính *hó ghẻ đó năm nào chả biểu tềnh quậy phá.

maitrang1972

Xe điện
Qua vụ này em thấy bảo các bạn Tầu thâm nhưng còn lâu mới thâm bằng bạn Ấn :D .
Cả làng chưa biết chính xác bạn nào chui sang đất của bạn nào, nhưng sau một hồi đánh nhau thật sảng khoái, bạn Ấn la làng lên : bớ bà con làng nước, thằng TÀu nó vào vườn nhà tôi, đánh chết 20 người, rồi chưng cả gậy đóng đinh của bạn TÀu ra; thế là cả thế giới nhìn bạn Tàu như một thằng du côn, ác bá :P, còn bạn Ấn được xem như một nạn nhân yêu hòa bình và đầy tình thương mến.
Vài ngày sau, bạn TÀu chưa hết choáng váng. bạn Ấn lại rụt rè đưa ra 18 cái xác của lính Tàu và còn thương cảm dự đoán số người chết phía bạn Tàu có thể hơn gấp đôi số đó ( nếu chơi tay không, làm sao chết người được ), trong khi đó các bạn TÀu vẫn lặng thinh, chưa phát biểu gì :D ; một lần nữa Ấn lại biến Tàu thành kẻ lưu manh, dối trá trước bàn dân thiên hạ. :D .
CÁc bạn Ấn này chả biết giữ gìn đại cục gì cả. Thâm thật, thâm thật =)) =)) =)).

LuckyCar

Xe container
trước đây thấy thông tin là này lính Tàu dùng vũ khí lạnh với mặc giáp, nhưng không thấy nói lính Ấn dùng gì để oánh. Thế lính Tàu chết vì lý do gì nhể, sợ quá mà chết hay bị bóp súng phun nước ...
Mấy anh Ấn mang sáo ra thổi để rắn trong hang chạy ra nghe, lính Tàu sợ rắn nên dẫm đạp lên nhau mà chết thôi mà cụ.

• Vodka
Reactions: UFA

Niemvuinho

[Tịch thu bằng lái]
Cả làng chưa biết chính xác bạn nào chui sang đất của bạn nào, nhưng sau một hồi đánh nhau thật sảng khoái, bạn Ấn la làng lên : bớ bà con làng nước, thằng TÀu nó vào vườn nhà tôi, đánh chết 20 người, rồi chưng cả gậy đóng đinh của bạn TÀu ra; thế là cả thế giới nhìn bạn Tàu như một thằng du côn, ác bá :P, còn bạn Ấn được xem như một nạn nhân yêu hòa bình và đầy tình thương mến.
Vài ngày sau, bạn TÀu chưa hết choáng váng. bạn Ấn lại rụt rè đưa ra 18 cái xác của lính Tàu và còn thương cảm dự đoán số người chết phía bạn Tàu có thể hơn gấp đôi số đó ( nếu chơi tay không, làm sao chết người được ), trong khi đó các bạn TÀu vẫn lặng thinh, chưa phát biểu gì :D ; một lần nữa Ấn lại biến Tàu thành kẻ lưu manh, dối trá trước bàn dân thiên hạ. :D .
CÁc bạn Ấn này chả biết giữ gìn đại cục gì cả. Thâm thật, thâm thật =)) =)) =)).
Ấn nó có ít xà beng thôi, đập xiên ko nhiều lỗ như kẽm gai quấn gậy mà chỉ lủng 1 lỗ to thôi.

LuckyCar

Xe container
Mie cái bọn Ấn oánh nhau ngu bome
Oánh nhau là phải biết dùng lợi thế của mình để tấn công vào điểm yếu của đối thủ
Lợi thế của Ấn là kỹ năng hấp riêm
Điểm yếu của lính Khựa là con trai một
Em mà là chỉ huy Ấn em cho lính bắt cóc vài thằng Khựa về để anh em thông ass nó. Đảm bảo lính Khựa đào ngũ hàng loạt
Chả biết chừng 1 thằng đào ngũ lại 2 thằng xung phong thì bỏ mợ.

Noname_2015

Xe tăng

Cậu Ấn học bài của thằng em dại Pa kít tăng đợt rồi thôi :D Bắn rơi mái bai của thằng anh, thằng anh chối đây đẩy, vài bữa sau nó mới trưng ra bằng chứng :D

Tookies

Xe điện
Vỡ đập Tam Hiệp bác ạ.
Chết nhiều người lắm.
Vỡ hôm 25/06.
Cái đập này vỡ suốt. Năm nào cũng đồn vỡ đập =))
Chắc số lần vỡ thua mỗi đường ống sông Đà. Vỡ nhiều nên bọn nó cũng vá nhanh như đội sông Đà nhà mềnh :))

Duchai80

Xe buýt
Có ảnh/clip từ phía Ấn ko ạ? Hay toàn chém gió :D
Sorry Cụ, em nhầm mà không chuyển san Vodka lại được, em định Vang "những người nói tiếng việt chết vì mưu đồ bành trướng của Mỹ còn bị đối xử thế này. Không biết bọn mỹ nói tiếng Việt còn bị tệ hại thế nào "

taplai2012

Xe trâu
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Ngay khi Ấn công bố 3 người hy sinh trong khi TQ im lặng là em đoán ngay phía TQ chắc chắn chết nhiều hơn. Cái không ngờ là hai bên chết lên đến hơn 60 người.
TQ từ xưa có truyền thống bội bạc nhân dân chính mình rồi, ngay cả các anh hùng bàn phím cũng ko thoát được kiếp nạn

springsea

[Tịch thu bằng lái]
Tay ko đánh nhau mà giết được nhiều thế. Sao Ấn ko chém là giết 180 thằng cho một số mem ở đây đạt cực sướng nhỉ.
Chống Tàu mù quáng, ngu ngốc

taplai2012

Xe trâu
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
trước đây thấy thông tin là này lính Tàu dùng vũ khí lạnh với mặc giáp, nhưng không thấy nói lính Ấn dùng gì để oánh. Thế lính Tàu chết vì lý do gì nhể, sợ quá mà chết hay bị bóp súng phun nước ...
Đợt đầu dù có vũ khí lạnh tự chế và quân số đông hơn lính TQ vẫn bị chết nhiều và bỏ chạy. Sau khi đc tiếp viện lại quay lại chiến. Quân Ấn nhặt những vũ khi đó chiến tiếp, tiếp viện của Ấn ít hơn của TQ.