[CCCĐ] Trung Quốc: Bá cáo chuyến đi Quảng Châu

oto2banh1618

Xe điện
Vẫn thèm được 1 lần đi Phúc Châu - Phúc kiến ( bụi thoai) từ bến La Hồ _ thẩm quyến hic hic...để trở lại vùng đất Mân của nhà Trần VN

se7en_love_u

Đi bộ
Đông Quảng cách Quảng Châu khoảng bao xa hả các bác, với lại e nhge nói đồ quần áo, jay dép ở đó rẻ và đa dạng hơn quảng châu, ko biết có đúng ko, bác nào đi rồi chỉ giáo e phát

ufo-audio

Xe đạp
Em đi QC nhiều lần nhưng chưa đi kiểu Bác chủ thớt bao giờ. Em sợ *-)*-)*-)!giờ hết rồi. votka bác :41::41::41:

Phamthai

Xe buýt
Chuyến đi của bác vui quá.
Em cũng đang máu đi như bác đây!
Bác giúp em chút thông tin nhé!

AQ.

Xe tăng
Bác Phamthai cần thông tin gì cứ quăng lên đây, bít đến đâu em trả lời đến đó
Chúc bác và các bạn 1 chuyến đi vui vẻ

OTO om

Xe đạp
chỗ nè tui tới nhiều lần rùi, ở tòa nhà này bán đắt nhất Phật Sơn, nhưng phải công nhận là hàng cũng XỊN thật.:)):)):))

Phamthai

Xe buýt
Bác Phamthai cần thông tin gì cứ quăng lên đây, bít đến đâu em trả lời đến đó
Chúc bác và các bạn 1 chuyến đi vui vẻ
Dạ bác giúp em tí thông tin về rổ giá khách sạn, có cần thuê hướng dẫn viên không, giá cả thế nào, nếu bác biết em SV VN nào cần thêm thu nhập, nhiệt tình giới thiệu cho em cũng được ạ. Dù sao cũng giúp tiền cho tương lai đất nước còn hơn là cúng cho bọn tàu khựa, bác nhỉ (nếu không cần thì đường xá có dễ đi không :^)?).
Em thì nhu cầu chủ yếu xem hàng quần áo, thời trang (từ hàng đểu, xịn của đểu và siêu xịn của đểu) :69:
Cám ơn bác lắm ạ!!(b)(b)
Rảnh mời bác (c) với em nhá!

Chỉnh sửa cuối:

AQ.

Xe tăng
Giá KS mà em ở khoảng 200 tệ/phòng/nhiêu người cũng ok. KS này do người Việt thuê để kinh doanh nên vấn đề tiếng không cần lo; từ đây đến mấy chợ dân Vịt hay đến cũng gần - cứ 7 tệ taxi là tới

Em không biết em SV nào làm tai bên ấy đâu. Giá tai em thuê (đã đưa địa chỉ, số đt lên đấy) cũng 200/ngày+tối (đêm thả em nó về bác nhá). Em Phượng nài chuyên đưa khách mua quần áo - hợp ý bác rồi - dưng bác nên điện thoại đặt trước vì thấy em bận nhiều mối khách lắm.

Bác nên mời (c) bác Lâm Vinatour, có nhiều thông tin chính xác hơn. Có gì :101: em nhá

chuotlang

Xe lừa
Bác bị taxi chăn đường hay sao mà 80 km vậy.
Từ KS bác ở, em chạy thì chưa đến 60 km là đến Lạc Tùng, Phật Sơn chỗ bán nội thất rồi :69:

Quocthang76

Xe buýt
Website
www.kinhthienvan.com
Bác bị taxi chăn đường hay sao mà 80 km vậy.
Từ KS bác ở, em chạy thì chưa đến 60 km là đến Lạc Tùng, Phật Sơn chỗ bán nội thất rồi :69:
Hôm đấy cụ AQ đi bị đậu phộng đường cụ ợ , đi 2 xe , xe em đi chưa đến 30p nhưng xe cụ AQ đi mất hơn tiếng khổ thân chú lái taxi , trả tiền theo chặng chứ ko theo Km :21:

chuotlang

Xe lừa
Hôm đấy cụ AQ đi bị đậu phộng đường cụ ợ , đi 2 xe , xe em đi chưa đến 30p nhưng xe cụ AQ đi mất hơn tiếng khổ thân chú lái taxi , trả tiền theo chặng chứ ko theo Km :21:
Mấy chú taxi tham đi đường dưới thì gần nhưng dễ lạc, chạy cao tốc thì tầm 50km. Nhưng đi đương dưới thì qua Nam Hải, cũng như Đông Quán thấp cấp... lấy số lượng :)):))

hp30s3704

Xe buýt
Đông Quảng cách Quảng Châu khoảng bao xa hả các bác, với lại e nhge nói đồ quần áo, jay dép ở đó rẻ và đa dạng hơn quảng châu, ko biết có đúng ko, bác nào đi rồi chỉ giáo e phát
Đông quảng cách quảng châu khoảng 80km ở đây là thủ đô của xxx về quy mô có thể nói là đứng đầu thế giới. xxx ở đây chia làm 3 hạng. Hạng 1 "tương đương hoa hậu ở vn" 600tệ . Hạng hai "tương đương người mẫu" 500 tệ . Hạng ba " tương đương hoa khôi ở vn" 400 tệ .Ban ngày mua một em hạng 1 khuyến mại một em mới đi làm đang học việc.Cánh phục vụ ở đây cực kỳ chuyên nghiệp, xx ở đây được đào tạo để làm vừa lòng những vị khách khó tính nhất.Mỗi khách sạn ở đây trung bình có khoảng 100 đến 300 em, 7h tối là giờ trình diễn của xxx cho khách chọn,còn rất nhiều điều hay ho để các bác có dịp đến đây thưởng thức và khám phá
Các bác nhớ voka cho em đới...

longdang

Xe tải
Website
thegioidenxe.com
Đông quảng cách quảng châu khoảng 80km ở đây là thủ đô của xxx về quy mô có thể nói là đứng đầu thế giới. xxx ở đây chia làm 3 hạng. Hạng 1 "tương đương hoa hậu ở vn" 600tệ . Hạng hai "tương đương người mẫu" 500 tệ . Hạng ba " tương đương hoa khôi ở vn" 400 tệ .Ban ngày mua một em hạng 1 khuyến mại một em mới đi làm đang học việc.Cánh phục vụ ở đây cực kỳ chuyên nghiệp, xx ở đây được đào tạo để làm vừa lòng những vị khách khó tính nhất.Mỗi khách sạn ở đây trung bình có khoảng 100 đến 300 em, 7h tối là giờ trình diễn của xxx cho khách chọn,còn rất nhiều điều hay ho để các bác có dịp đến đây thưởng thức và khám phá
em cũng nghe nhiều người quảng cáo món này ở Đông quảng lắm nhưng bữa trước sang bận ko có time trả thù dân tộc :21::21::21:

anhkhoihn

Xe tăng
Bác nhầm về Km và giá cả roài......Đông quảng cách QC khoảng 50km thôi. Còn giá hoa hậu thì mỗi khách sạn có giá khác nhau . Khoảng từ 500 đến 800 tệ trong 2h với 28 món khác nhau. Em có chụp ảnh nhưng sau xuống dưới nhà bị xóa hết, may còn sót lại mỗi cái mờ mờ.......

Chỉnh sửa cuối:

chuotlang

Xe lừa
Bác nhầm về Km và giá cả roài......Đông quảng cách QC khoảng 50km thôi. Còn giá hoa hậu thì mỗi khách sạn có giá khác nhau . Khoảng từ 500 đến 800 tệ trong 2h với 28 món khác nhau. Em có chụp ảnh nhưng sau xuống dưới nhà bị xóa hết, may còn sót lại mỗi cái mờ mờ.......

*chẳng hiểu tại sao em làm đi làm lại mà ảnh vẫn bé tí....
Nó có đến gần 100 cái KS, bác đã đi hết chưa? Giá 1200 cũng có đấy.
Service list thì gần 40 món cũng có, TV thì có nơi đến 4-5 xxx chanel.
Cách nhau bao nhiêu xa thì từ nơi bác xuất phát đến địa điểm mà tính, chứ thưc ra QC-DQ nó cạnh sát nhau. :^)

hp30s3704

Xe buýt
Bác này đầu óc lúc nào cũng ........Người ta đang hỏi bác về quần áo cơ mà, mác chưa gì đã nghĩ đến xxx rồi :77:
Để em trả lời hộ cho, bác muốn xem quần áo thì dưới đấy có Hổ Môn, bác đến khu vực chợ FUMIN (Phú Dân) cung to lắm, có cả Korean Street trong đấy nữa. Mẫu mã đa dạng, khác QC chút, giá cả rẻ hơn,
Ngay gần chợ, bác có thể ngủ lại đó tại TANGHUI CLUB, hoành tráng lằm, gần 1000 parking car, tất cả cái gì cũng có luôn, 5-6h sáng trai thanh gái lịch ra bãi đỗ lấy xe nườm nượp như đi chảy hội luôn. Em sống ở Quảng Châu mà nhìn chúng nó còn khiếp. (y)
Ý của em là nói đến đông quảng thì cái khoản nổi tiếng nhất là xxx chứ quần áo giầy dép thì quảng châu ngập lên chỗ nào chả có..

chuotlang

Xe lừa
Ý của em là nói đến đông quảng thì cái khoản nổi tiếng nhất là xxx chứ quần áo giầy dép thì quảng châu ngập lên chỗ nào chả có..
Đây là bác ý hỏi bác hehe
se7en_love_u viết

Còn em là trả lời hộ bác :)) Người ta hỏi quần áo, thì đầu bài phải quần áo chứ, thân bài & kết luận thì chuyển dần sang xxx mới hợp lý. Hồi bé là bị giáo viên phê Lạc Đề ngay đấy :100: