[Funland] Trung phong cổ điển yêu thích

hotboy2k7

Xe tải
Em cũng giống cụ này . Lewan , Su hay Ben mới là trung phong toàn diện nhất . Cầm bóng , giữ bóng , di chuyển tạo khoảng trống đều giỏi .

Ro béo chỉ ở ĐT Brazil thôi , ở cấp clb thì sao so nổi với những ông này . Ro béo chỉ được 2-3 mùa gọi là đỉnh . Ở clb thì Ro béo hoàn toàn không phải mẫu cầu thủ gánh team như những ông kia
Công nhận ngày xưa đá El Clasico thì so nhau từng cặp cụ nhỉ: nào thì Ronaldo - Messi, Bale - Neymar, Benzema - Suarez

hotboy2k7

Xe tải
Đây là danh sách trung phong cắm cổ điển hay nhất mọi thời đại do tạp chí danh tiếng France Football bình chọn, em thấy thiếu Gabriel Batistuta, CCCM thấy thiếu ai ko ợ

Chauthanh11

Xe điện
Đây là danh sách trung phong cắm cổ điển hay nhất mọi thời đại do tạp chí danh tiếng France Football bình chọn, em thấy thiếu Gabriel Batistuta, CCCM thấy thiếu ai ko ợ

Trong các tiền đạo trong hình thì Weah là kém nhất , mặc dù ông đoạt QBV .
Năm 1995 khi lần đầu tiên QBV mở rộng cho các cầu thủ ngoài châu Âu , có lẽ FIFA ưu ái cho 1 cầu thủ châu Phi . Năm đó hay nhất thì ông chỉ ghi hơn 10 bàn ở giải Pháp và vào đến bk C1 cùng PSG .
So với các tiền đạo châu Phi sau này thì em nghĩ Etoo và Drogba ăn đứt Weah về mọi khía cạnh chuyên môn

New car 2023

Xe container
Trung phong cắm em thích Klisman Đức ! Thể hình lý tưởng, đá đơn giản, tốc độ nhanh, tì đè tốt, sút uy lực...
Tôi cũng thích bác này, Jurgen Klinsmann.
Hắn được nhớ đến nhờ 2 điểm:
Kỹ thuật cá nhân tồi.
Được oánh dá là cầu thủ giỏi English nhất tại Tottenham, thời hắn chơi ở đó.

Có lẽ vì kỹ thuật tồi nên hắn chơi đơn giản. Tôi chưa thấy anh này ăn vạ phát nào, hoàn toàn giống như anh idol Dô Nan Đô của tui.

Force 47

Xe tăng
Vào thớt này, lần đầu tiên em mới biết có người đánh giá Suarez tài giỏi hơn Rô béo.
Trong khi, thế giới bóng đá người ta không xếp Su thỏ vào bất cứ mâm nào.
Trung fong cắm mình thấy có thêm F. Inzaghi của Ý.

hotboy2k7

Xe tải
Vào thớt này, lần đầu tiên em mới biết có người đánh giá Suarez tài giỏi hơn Rô béo.
Thế theo cụ thì CR7 có phải trung phong xúc xắc ko ợ :P

Chauthanh11

Xe điện
Đó cảm nhận của từng người .
Chứ thường các vị xếp Ro béo ở trên thì hoàn toàn do cảm tính .
Cấp clb thì Ro béo ăn sao nổi Su thỏ ? Tất cả từ bàn thắng , danh hiệu ở clb thì Ro béo đều thua xa Su thỏ . Vậy có người xếp Su thỏ ở trên thì cũng có cái lý của họ .

fallingwater

Xe tăng
Em cũng giống cụ này . Lewan , Su hay Ben mới là trung phong toàn diện nhất . Cầm bóng , giữ bóng , di chuyển tạo khoảng trống đều giỏi .

Ro béo chỉ ở ĐT Brazil thôi , ở cấp clb thì sao so nổi với những ông này . Ro béo chỉ được 2-3 mùa gọi là đỉnh . Ở clb thì Ro béo hoàn toàn không phải mẫu cầu thủ gánh team như những ông kia
Em thì lại thấy Ro béo mới là cầu thủ gánh team, Barca hay Inter hồi đó phụ thuộc hoàn toàn vào Ro béo. Các cầu thủ như Lewan , Su hay Ben chưa đủ tầm so được với Ro béo. Họ có thể có tuổi nghề lâu hơn Ro béo nhưng về tầm ảnh hưởng trong 1 đội bóng thì không thể bằng Ro béo được.

cuongtelecoms

Xe buýt
Em thì lại thấy Ro béo mới là cầu thủ gánh team, Barca hay Inter hồi đó phụ thuộc hoàn toàn vào Ro béo. Các cầu thủ như Lewan , Su hay Ben chưa đủ tầm so được với Ro béo. Họ có thể có tuổi nghề lâu hơn Ro béo nhưng về tầm ảnh hưởng trong 1 đội bóng thì không thể bằng Ro béo được.
Ro béo chỉ có vấn đề là thời gian đỉnh cao ngắn thôi. Chứ khi ở giai đoạn đỉnh cao, Ro béo là một tiền đạo quá khủng, tất cả các cầu thủ còn lại cụ kể đều không so bì được.

Chauthanh11

Xe điện
Ro béo gánh team gì hả cụ ?
Tất cả các clb Ro béo đến thì thành tích đều thụt lùi cụ nhé .
Ở cúp C1 thì cả sự nghiệp Ro béo mới ghi được ..14 bàn . Bằng CR7 , M10 hay cả Ben ghi trong 1 mùa 😂😂😂
Không hiểu Ro béo gánh team đi đâu vậy ?
Ro béo chỉ hay ở ĐT Brazil mà thôi cụ ạ

Dan du an

Xe ba gác
Irahimovic gì đó có đá cắm không các cụ

Chauthanh11

Xe điện
Ro béo chỉ có vấn đề là thời gian đỉnh cao ngắn thôi. Chứ khi ở giai đoạn đỉnh cao, Ro béo là một tiền đạo quá khủng, tất cả các cầu thủ còn lại cụ kể đều không so bì được.
Khủng thế nào hả cụ ?
Ro béo có 1 mùa duy nhất ghi hơn 40 bàn / mùa .
Su thỏ đỉnh cao nó ghi tới 50 bàn cụ ạ .
Ben là cầu thủ duy nhất trong lịch sử >
34t ghi được 44 bàn / mùa .

Coi Ro béo nó cảm xúc hơn những ông kia , nhưng về hiệu quả thì 100% Ro béo thua xa

Mấy cụ ở trên nói chuyện đúng kiểu cư dân mạng gõ phím từa lưa chả có tí căn cứ gì cả, chả biết các cụ có não để tư duy không nữa.

Bài viết về Suarez người ta viết rõ ràng là vô địch bao nhiêu mùa với clb nào đã ghi bao nhiêu bàn vua phá lưới bao nhiêu lần đủ cả về suarez, thông số rõ ràng như thế mà các cụ cứ nói vô căn cứ cho bằng được, hài vãi cả lái.

fallingwater

Xe tăng
Ro béo gánh team gì hả cụ ?
Tất cả các clb Ro béo đến thì thành tích đều thụt lùi cụ nhé .
Ở cúp C1 thì cả sự nghiệp Ro béo mới ghi được ..14 bàn . Bằng CR7 , M10 hay cả Ben ghi trong 1 mùa 😂😂😂
Không hiểu Ro béo gánh team đi đâu vậy ?
Ro béo chỉ hay ở ĐT Brazil mà thôi cụ ạ
Chắc cụ chưa xem Ro béo thi đấu ở CLB mà chỉ đơn thuần so sánh các con số. Cụ phải hiểu là bóng đá những năm 90 nó khác bây giờ nhiều lắm. Lúc đó luật Fifa và trọng tài chưa bảo vệ cầu thủ như bây giờ. Các hậu vệ thời đều như những "tiều phu đốn củi", các tiền đạo đều là những đối tượng bị đốn một cách không thương tiếc. Do vậy thời đó việc ghi bàn nhiều như Messi, CR7, Ben là điều không thể.