[Funland] Trọng Tấn đã được chấp thuận đơn xin nghỉ việc

Bummer9332

Xe buýt
E hóng tiếp

Pro_pe

Xe điện
Em vừa hóng thấy bẩu TT xin thôi việc chẳng liên quan j đến vụ Lào ạ

ngựa trắng

Xe tải
Chữ Tài liền với chữ Tai một vần. Thói đời lắm kẻ ghen ghét với tài năng lắm, bỏ đi buôn gà với em đi anh TT ơi!:-w
Chuẩn đấy cụ tượng đài ạ. M.ị.a ở cái nơi có dính đến văn hóa, cái mác nghệ sỹ nó cấp như bố thí. Có những con mẹ nó cả đời éo công hiến gì cho nghệ thuật, nhưng chỉ vì nó cần lên chức ở tỉnh thì phải chạy chọt cái mác NS để lên chức, thế là được cấp. Ví dụ như cái huyện Mù Căng Chải. Ối dời ơi! Có mẹ éo biết hát hò gì, chỉ biết múa ngón tay, ấy vậy mà 2 năm sau co cái mác NSUT để lên chức. Còn như chú Bùi Công Duy, giải nghệ thuật thế giới mang về cho nước nhà, thế mà hs nộp, éo thấy lậy lục nên éo cấp cho. Đúng là ngu còn đánh đu. Ối dời ơi! Mấy ông văn hóa ơi! Bố lậy thầy....^:)^^:)^^:)^

Chỉnh sửa cuối:

Streamline

Xe điện
E cũng muốn 1 lần nhìn thấy anh T hát ở Thúy Nga. Dù sao ở môi trường đóa tài năng của anh sẽ ko bị trù dập như ở Vn mềnh :)
Trù dập hay ko thì e ko rõ. :D Nhưng nếu em là bầu của Thúy Nga e sẽ ko bỏ lỡ cơ hội mời TT hát. Các cụ cứ tưởng tượng cảnh TT song ca với Bằng Kiều xem sao? thú vị đấy chứ. Hoặc song ca với Tuấn Vũ thì vãi luôn. ^#(^ Vấn đề là TT có muốn đi hay ko thôi.

Pro_pe

Xe điện
chuẩn đấy cụ tượng đài ạ. m.ị.a ở cái nơi có dính đến văn hóa, cái mác nghệ sỹ nó cấp như bố thí. có những con mẹ nó cả đời éo công hiến gì cho nghệ thuật, nhưng chỉ vì nó cần lên chức ở tỉnh thì phải chạy chọt cái mác NS để lên chức, thế là được cấp. Ví dụ như cái huyện Mù Căng chải, ối dời ơi, có mẹ eó biết hát hò gì, chỉ biết múa ngón tay, ấy vậy mà 2 năm sau co cái mác NSUt để lên chức. Còn như chú Bùi Công Duy, giải nghệ thuật thế giới mang về cho nước nhà, thế mà hs nộp, éo thấy lậy lục nên éo cấp cho. Đúng là ngu còn đánh đu, Ối dời ơim, mấy ông văn hóa ơi. bố lậy thầy....^:)^^:)^^:)^
Khiếp quá. Thế mà cứ năn nỉ về bên NTBD làm j cho khổ hử cụ? =))

nhadatuytin

Xe container
liệu có khi nào a định xuất ngoại ko

pence

Xe tải
Chắc bọn nước ngoài mời đi hát bị làm khó dễ nên a ấy bỏ. Cat xê vài nghìn cơ mà.

nganvitga

Xe tăng
Chúc mừng TT, hy vọng TT sẽ không sai với quyết định sáng suốt của mình.

ManhLinhDinh

Xe buýt
Hãy về với đội của em, em sẽ giúp anh tỏa sáng :))