[Funland] Trọng Tấn đã được chấp thuận đơn xin nghỉ việc

Bomva

Xe điện
Tưởng chuyện gì

inovavgj

Xe container
bỏ ra ngoài kiếm nhanh hơn, trong viện ngày ngày vẫn phải lên lớp , mất time

ManhLinhDinh

Xe buýt
Em có mấy thằng bạn nó dạy thêm 1 tháng trung bình 60-100 triệu, lương ở cơ quan 3 triệu 5 :))

Còn vào mùa thì 150-200 triệu =))

Trọng Tấn ở trường giỏi lắm lương 5-6 triệu. Hát 1 bài thì không rõ.

maitrang1972

Xe điện
Trọng Tấn chuyển đổi môi trường kinh doanh, hi vọng sẽ thành công nhiệt liệt, doanh thu năm này cao hơn năm trước.

Thời gian sau cả Việt Hoàn, Đăng Dương, Anh Thơ, Tân Nhàn v.v... cũng đi theo dấu chân Tấn mà thành lập ban nhạc " năm khẩu súng" chuyên hát dòng nhạc đỏ - vàng thì cũng vang dội phết đới. :D

Ve que

Xe hơi
đồng hương nhà cụ đấy :D

bạn Ton này kiếm dầy từ mảng BĐS cũng nhờ cái món hát ca ngợi xxx mà ra - các tập đoàn, TCTy ưa mời bạn ý với Mợ L.A hát hò văn nghệ lắm. Bạn ý không khoe khoang chứ tài sản của bạn ý nhiều chắc hơn ĐVH luôn :))
Cái này là thật hả cụ?

chinxu

Xe tải
đồng hương nhà cụ đấy :D

bạn Ton này kiếm dầy từ mảng BĐS cũng nhờ cái món hát ca ngợi xxx mà ra - các tập đoàn, TCTy ưa mời bạn ý với Mợ L.A hát hò văn nghệ lắm. Bạn ý không khoe khoang chứ tài sản của bạn ý nhiều chắc hơn ĐVH luôn :))
E cũng xác nhận thông tin này ah. A ấy rất nhiều BĐS ah :))

Hoathanhtao

Xe điện
Đăng Dương với Việt Hoàn theo gót đi luôn nhỉ. Ra lập cái ban nhạc riêng. Em là em thích 3 đồng chí này hát. Cứ phải gọi là cao vút
Em cũng thích:-bd.Chúng em bầu Cụ làm trưởng FanClup nhá:D cũng gấu bông hoa hoét cho ló xôm:))

polizia

Xe container
Chuẩn đấy cụ tượng đài ạ. M.ị.a ở cái nơi có dính đến văn hóa, cái mác nghệ sỹ nó cấp như bố thí. Có những con mẹ nó cả đời éo công hiến gì cho nghệ thuật, nhưng chỉ vì nó cần lên chức ở tỉnh thì phải chạy chọt cái mác NS để lên chức, thế là được cấp. Ví dụ như cái huyện Mù Căng Chải. Ối dời ơi! Có mẹ éo biết hát hò gì, chỉ biết múa ngón tay, ấy vậy mà 2 năm sau co cái mác NSUT để lên chức. Còn như chú Bùi Công Duy, giải nghệ thuật thế giới mang về cho nước nhà, thế mà hs nộp, éo thấy lậy lục nên éo cấp cho. Đúng là ngu còn đánh đu. Ối dời ơi! Mấy ông văn hóa ơi! Bố lậy thầy....^:)^^:)^^:)^
Ngày trước có truyện cười là ''giới nghệ sỹ thường i.ả vào mồm nhau nên không cần xây WC cho khu tập thể văn nghệ sỹ''.
Ngành văn hóa với ngành thể thao nói chung giống nhau, ai có thực tài đều bức xúc cả.
Bên thể thao thì chuyên có trò HLV dạy cầu thủ từ nhỏ đến lúc thành tài, luôn sát sao ăn ngủ với học trò, nhưng khi đi thì quốc tế thì bọn tổng cục toàn gạt mẹ HLV ra, đưa 1 ông trưởng bộ môn trên tổng cục thế chân để cùng cầu thủ ra nước ngoài thi đấu ( trong nghề gọi là hớt váng ), xong xuôi thì thành tích và huy chương thằng đó hưởng còn ông HLV trực tiếp đào tạo cầu thủ thì bị cướp công thạch sanh.
Bảo sao văn hóa với thể thao khó phát triển là phải.

Tứ Vạn

Xe điện
Vụ này trước sau thì cũng xảy ra như vậy, sau vụ ở Lào thì TT+AT coi như đã đặt dấu chấm hết cho sự nghiệp ở Nhạc Viện. Đúng là sai một ly đi một dặm, nếu TT quyết định đúng như vậy thì em thấy cũng hợp lý ợ. Chúc TT tìm lại được cho mình sân chơi mới. Em dự là TT nộp đơn trước rồi đến lượt AT...Hiizzzz

Chỉnh sửa cuối:

RAVA

Xe ba gác
Vụ này trước sau thì cũng xảy ra như vậy, sau vụ ở Lào thì TT+AT coi như đã đặt dấu chấm hết cho sự nghiệp ở Nhạc Viện. Đúng là sai một ly đi một dặm, nếu TT quyết định đúng như vậy thì em thấy cũng hợp lý ợ. Chúc TT tìm lại được cho mình sân chơi mới. Em dự là TT nộp đơn trước rồi đến lượt AT...Hiizzzz
-Em nghĩ là TT thì có thể nhưng với AT thì ko, vì dù sao cái sĩ diện của đàn ông nó lớn chứ phụ nữ VN vốn bản tính chịu nhịn và an phận nên sẽ khó mà có chuyện đang yên lành làm CBNN lại bỏ ra ngoài đâu?:D

polizia

Xe container
Sau khi nghỉ việc thì lên FB kể luôn vì sao phải nghỉ việc, kiểu như tâm thư gửi fan hâm mộ ý, không gửi cho báo mà để cho PTV tự vào FB lấy bài.
Xong kiểu gì cái HVAN và bộ VH cũng bị độc giả chửi, mình chỉ ngồi xem thôi =))
Âu cũng sướng cái lỗ nhĩ, còn chúng nó không dám cấm Trọng Tấn hát đâu.

học trò

Xe hơi
Chắc sắp tới Trọng Tấn ra album nhạc vàng đấy các cụ ạ:D

2buy

Xe buýt
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Làm ở đâu cũng đc, chỉ mong TT không mất đi tình yêu đối với âm nhạc

Túm váy lại là kụ chủ thớt "nhà ruốc đương nhai" muốn đầu tư cho cs Tẩn Tróng và thu thập tham khảo ý voi các cụ phỏng ?

tan_tro007

Xe buýt
em nghĩ mấy ông này giờ mới xin nghỉ được.
chứ vào đó hết chính trị lại đảng... làm mấy ca sỹ phải gò mình không ngẩng mặt lên được
trọng tấn giờ đang ở Đại kim hoàng mai.thấy CS sinh hoạt cũng rất bt giản dị. chắc là trong đó chỉ ăn lương cơ bản và chạy sô thì bị săm soi và kỷ luật (vụ bên Lào TT-AT) nên chúc mừng anh ra ngoài để khán giả không quên mất anh.
trong môi trường đó khác gì nhốt họa mi vào chuồng Cọp . có bao giờ được ca hát !!!!!!!!

David Pham

Xe buýt
Em chờ Thúy Nga số tới [-O<, biết đâu cả Asia nữa