[Funland] Trồng răng implant

thungkhe

Xe điện
Em cũng nghĩ giống cụ , mà thôi có cái răng để ăn nên đầu tư chút . Chứ nếu răng cửa thì em cũng kệ . Hơn nữa em nhai lệch gần 10 năm nên hàm bên kia cũng yếu rồi ạ
Cụ đã là giề. Em đây làm 30 chiếc (trừ 2 cái số 8 trên). Mấy năm nay ko phải nghĩ về răng miệng. Xương gà, cháy cơm nhá phình phường. Đấy là E chụp loại thường 1.2tr/c đấy.
Buồn cười hồi làm, Nha sỹ cứ gạ E loại tốt mà các ca sỹ hay làm, 100 củ toàn bộ mồm. :D

kiendaydien

Xe buýt
Cụ đã là giề. Em đây làm 30 chiếc (trừ 2 cái số 8 trên). Mấy năm nay ko phải nghĩ về răng miệng. Xương gà, cháy cơm nhá phình phường. Đấy là E chụp loại thường 1.2tr/c đấy.
Buồn cười hồi làm, Nha sỹ cứ gạ E loại tốt mà các ca sỹ hay làm, 100 củ toàn bộ mồm. :D
Cụ làm gì mà làm lắm thía , gấu nhà em nằm cạnh cười sằng sặc . Gấu vừa duyệt kinh phí cho quả răng Pháp , kiểu này em làm loại rẻ là thừa cả mớ để thử răng mới rồi

thungkhe

Xe điện
Cụ làm gì mà làm lắm thía , gấu nhà em nằm cạnh cười sằng sặc . Gấu vừa duyệt kinh phí cho quả răng Pháp , kiểu này em làm loại rẻ là thừa cả mớ để thử răng mới rồi
Răng tetracyclin lại được mạ lớp khói thuốc lào thuốc lá hơn 20 năm nữa nên cái còn 1 nửa, cái mất hẳn. Đang nhai có khi nó cũng vỡ mảnh. Mất men nên rất dễ viêm nhiễm đau buốt ôm mồm. Nên quyết chí làm lại, mồm E rộng nên nha sỹ tác nghiệp ngon lành cả mấy cái trong cùng. Từ đận đó Em ngon lành luôn.

DurexXL

Xe lăn
Bộ nhai em giống Kụ

Kụ làm cụ thể thế nào, kinh phí, địa chỉ, thời gian... Chia sẻ em với ạ

Kính Kụ một ly ợ

thuanquang07

Xe đạp
Tình hình là cuối tuần này em định đi trồng cái răng số 7 để cải thiện sức nhai , hiện em đã chụp 3D và bên nha khoa tư vấn 2 gói 15tr cho răng Mỹ và 20tr cho răng Pháp . Em lăn tăn chút ko biết răng 20tr có tốt hơn thật ko , nếu tốt hơn thật thì em bóp mồm bóp miệng để làm . Khi trồng ko biết có gì phải cần lưu ý ko ah . Cụ mợ nào đã từng làm thì chia sẻ em ít kinh nghiệm thì tốt quá . Em cám ơn và hứa sẽ rót đầy đủ ạ .
Tôi mới làm cả 2 loại:một số 7 hàm trên,implant mỹ;một số 7 hàm dười,làm cầu từ số 6 sang 8.Vật liệu mỹ như nhau.implant 18 củ.cầu 3 cái 9 củ.nói chung implant là tốt.nhai hơn cả răng thật.còn cầu cho 3 cái thì không tốt lắm vì vẫn phải phụ thuộc vào hai cái chân số 6 và 8.nếu 2 cái chân này đau thì vẫn không nhai được.vậy nên khuyên cụ nên làm implant cho tốt,còn pháp thì hơn Mỹ bởi thương hiệu và cả chất lượng nữa.giá thì vô cùng ,tùy theo từng cơ sở nha khoa.nhưng giá như thế là trung bình đấy.(nếu cụ vào vinmec thì 1 răng implant là 43 củ mà chả biết có hơn ji không).nhưng cấy implant thì hơi lâu và nhiêu khê đấy.vài lời với cụ vậy.

kiendaydien

Xe buýt
Em cũng thuốc lá thuốc lào gần 40 năm liền , đợt mọc răng khôn ko để ý nó ủn đổ mấy răng hàm liền . Trước sợ đau nên em ko dám làm , dạo này thấy răng yếu nên quyết định làm để cải thiện tình trạng .

kiendaydien

Xe buýt
Tôi mới làm cả 2 loại:một số 7 hàm trên,implant mỹ;một số 7 hàm dười,làm cầu từ số 6 sang 8.Vật liệu mỹ như nhau.implant 18 củ.cầu 3 cái 9 củ.nói chung implant là tốt.nhai hơn cả răng thật.còn cầu cho 3 cái thì không tốt lắm vì vẫn phải phụ thuộc vào hai cái chân số 6 và 8.nếu 2 cái chân này đau thì vẫn không nhai được.vậy nên khuyên cụ nên làm implant cho tốt,còn pháp thì hơn Mỹ bởi thương hiệu và cả chất lượng nữa.giá thì vô cùng ,tùy theo từng cơ sở nha khoa.nhưng giá như thế là trung bình đấy.(nếu cụ vào vinmec thì 1 răng implant là 43 củ mà chả biết có hơn ji không).nhưng cấy implant thì hơi lâu và nhiêu khê đấy.vài lời với cụ vậy.
Chỗ này em quen nên giá cũng hợp lý hơn chút , em thấy bảo cấy chân xong 3 tháng mới lắp răng mới đc . Làm răng Mỹ hay Pháp thì họ đều BH trọn đời cho em . Hôm qua lúc chụp 3D xong thì thấy đã thiết kế sơ qua . Hàm em may ko bị cụt nên vẫn làm đc răng Mỹ . Họ chỉ nói là răng Pháp thì độ chính xác cao hơn và độc đáo hơn ở cái răng kép nữa , và mấy thông số kỹ thuật nữa như sức nhai 70 niu tơn gì đấy . Toàn từ chuyên môn nên nghe cũng chỉ biết vậy . Cám ơn cụ đã chia sẻ , kính cụ 1 lý ạ .

nvh_hn

Xe container
Em làm mấy năm rồi, hồi đấy hình như 800 mỹ (quen nên được giảm 1 ít). Nói chung giờ vẫn thấy ổn cả.

chichihua

Xe buýt
E sợ cái khoản có kim loại trong người quá nên mất răng mà chưa đi làm dc. Cụ thớt làm đến đâu review đến đấy xem.

vvv

Xe tăng
Cụ chủ cẩn thận vớ phải nha tặc nhé, ở hà nội chưa học hết cấp 2 vẫn đứng làm bác sĩ răng nhiều lắm đấy, kiếm pk uy tín mà làm

kiendaydien

Xe buýt
Em đợi cụ làm rồi về review cho em biết thông tin :P Cụ inbox cho em cái tên phòng nhà đó nhá.
Đợt ông đồng hao em bị ngã xe máy gẫy 2 răng cửa , thế mà cầm cả 2 cái lên ông ý vẫn cấy lại đc ko phải làm răng giả nên em mới tin tưởng làm răng đợt này . Cu nhà em hôm qua niềng răng mất 30 củ , hỏi thử 2 chỗ khác toàn quát 40 củ .

coquay

Xe container
Đợt ông đồng hao em bị ngã xe máy gẫy 2 răng cửa , thế mà cầm cả 2 cái lên ông ý vẫn cấy lại đc ko phải làm răng giả nên em mới tin tưởng làm răng đợt này . Cu nhà em hôm qua niềng răng mất 30 củ , hỏi thử 2 chỗ khác toàn quát 40 củ .
Cho em xin cái địa chỉ với cụ

leo86vn

Xe tăng
Hồi bên Nga ngố chục năm trc e bị gãy quả răng cửa. Vào viện nó khoan cọc, trồng mới r. Giờ thấy hiện tượng tụt lợi, mà cái chân răng nó làm hơi to nên vướng, chắc phải trồng lại. Mà e tham khảo trên mạng thấy bảo phải nhổ chân cũ, 1 tháng sau mới trồng implant lại đc. Thế 1 tháng e thành cu sứt ạ :(
Cụ nào rành tư véo tgian làm với giá thành cho e với ạ :(

Lệ Cẩm

Xe điện
Em cũng hỏi làm phương pháp bắc cầu nhưng họ bảo phí 2 cái răng , em chỉ lăn tăn là 20 có tốt hơn 15 thật ko chứ nếu tốt hơn cũng nghiến răng vậy . Qua cho cu con niềng răng ở đấy mất 30 củ nên tiện khám luôn , thấy quảng cáo là ko đau nên em mới quyết định làm chứ răng số 7 này em nhổ cũng gần chục năm rồi
Chưa tiêu xương là tốt. Lại đỡ thêm cho cụ 1 khoản kha khá.
Em nghe bảo mấy cây implant khác nhau ngoài là nước sản xuất :))) Thì còn khác cả khả năng tích hợp với xương. Cụ không hút thuốc thì thời gian của cây implant càng được lâu dài.
Nói chung là cụ cứ chọn loại nào phù hợp với kinh tế của cụ.

Lệ Cẩm

Xe điện
Kụ bảo tay nha sĩ há mồm ra cho làm xem có đau không
Em làm không đau cụ nhé. Lúc làm tiêm tê, hông có cảm giác gì. Làm xong hết thuốc tê em vẫn giao tiếp với khách hàng bt. Có thể do cơ thể em khỏe :)))

cameraonline.vn

Xe container
Website
www.cameraonline.vn
Cụ chủ cẩn thận vớ phải nha tặc nhé, ở hà nội chưa học hết cấp 2 vẫn đứng làm bác sĩ răng nhiều lắm đấy, kiếm pk uy tín mà làm
Chuẩn cụ ạ, em cũng biết 1 cu học hết lớp 8 đi phụ phòng răng, sau cũng đứng nhổ và chữa chính luôn mới sợ. Từ đó em rất sợ đi khám ở các phòng khám tư, răng em toàn lên Bv răng hàm mặt thôi.

Lệ Cẩm

Xe điện
Hồi bên Nga ngố chục năm trc e bị gãy quả răng cửa. Vào viện nó khoan cọc, trồng mới r. Giờ thấy hiện tượng tụt lợi, mà cái chân răng nó làm hơi to nên vướng, chắc phải trồng lại. Mà e tham khảo trên mạng thấy bảo phải nhổ chân cũ, 1 tháng sau mới trồng implant lại đc. Thế 1 tháng e thành cu sứt ạ :(
Cụ nào rành tư véo tgian làm với giá thành cho e với ạ :(
Trong 1 tháng đó có răng tạm cho cụ để đảm bảo việc giao tiếp của cụ ạ. Rồi lúc làm implant cũng phải làm răng tạm cho cụ. Vì mấy tháng sau mới có răng để lắp cho cụ cơ :P