[Funland] Trong này có ai năm sau thi đh không

Hoàng Trang

Xe ngựa
Không Cụ/Mợ ơi, vật nhau online nhiều lại bị ảo tưởng sức mạnh với húng chó quá, ra đường cũng thế thì chít. :)) Em cứ nhường tất cho lành ạ.

Hôm qua vừa lúc khai trường xong, em gặp mấy cháu chắc U16 cao to đẹp giai phóng xe máy rồ ga lượn lách cười hô hố, đằng sau là 2 chú cảnh sát đuổi theo. Rồi các cháu vượt đèn đỏ, tạt đầu xe, chửi bậy... Ở giữa đô thị đấy ạ. Nghĩ vừa buồn vừa sợ. Có thớt nào đấy các cụ mợ bảo giờ lớp trẻ văn minh rồi, đến thế hệ chúng nó XH sẽ tiến bộ, mà em nhìn thực tế thì số đấy chắc vài % thôi nên nhìn sang Lào, Cam, Thái thì thấy mình còn xa vời lắm.
Nghe các cụ khen nức nở mà sao em cũng chưa gặp được bạn nào ngoan, hay số em đen ạ?

Yeuaibaygio

Xe container
Nghe các cụ khen nức nở mà sao em cũng chưa gặp được bạn nào ngoan, hay số em đen ạ?
Cũng như gia đình tiêu tháng vài trăm củ ấy Mợ, trên OF thì nhiều nhưng ngoài đời cũng ít gặp. Chắc phân khúc của mình hay gặp các đối tượng nghèo và hư.

buicongchuc

Xì hơi lốp
F1 2k6 nhà em đợi thi.

ThanhSon99

Đi bộ
Trong này toàn các bố của các bạn thi đai học thôi :V tìm người hơi khó

Sponsored

Xe đạp
Mỗi năm 1 chính sách, chẳng biết đâu mà lần

duongphong

Xe container
em định thi cntt của uet hoặc bách khoa. Chuẩn bị thi ielts aim tầm 7.0. Có bạn hoặc các bác nào có con năm sau thi không nhỉ =))
Nếu giới tính cháu là nữ, thì không cần học hành gì nhiều, về đầu tư body thật hấp hẫn. Lên of cua f1 các cụ cho nhanh và đỡ vất vả. Nếu không được thì đá sang các cụ luôn. =))

my.eb

Xe điện
Không Cụ/Mợ ơi, vật nhau online nhiều lại bị ảo tưởng sức mạnh với húng chó quá, ra đường cũng thế thì chít. :)) Em cứ nhường tất cho lành ạ.

Hôm qua vừa lúc khai trường xong, em gặp mấy cháu chắc U16 cao to đẹp giai phóng xe máy rồ ga lượn lách cười hô hố, đằng sau là 2 chú cảnh sát đuổi theo. Rồi các cháu vượt đèn đỏ, tạt đầu xe, chửi bậy... Ở giữa đô thị đấy ạ. Nghĩ vừa buồn vừa sợ. Có thớt nào đấy các cụ mợ bảo giờ lớp trẻ văn minh rồi, đến thế hệ chúng nó XH sẽ tiến bộ, mà em nhìn thực tế thì số đấy chắc vài % thôi nên nhìn sang Lào, Cam, Thái thì thấy mình còn xa vời lắm.
Đúng mợ, chưa bao giờ em thấy thất vọng về lớp trẻ như bây giờ. Chắc tầng lớp F1 "tinh hoa" mà các cụ mợ nhắc đến vẫn có nhưng chắc chỉ vài %

thi đại học ơer vn chừ khi bị khuyết tật thể xác như là khùng trầm cảm tăng động gì gì đó mới rớt chứ đã thi nà đậu. có gì đâu phải chao đổi nhỉ :)

Demchinhhang.net

Xe container
Cháu nó thật thà khai đủ tuổi,có khi các cụ ở đây "vật nhao" ngày đêm với "cụ" đáng tuổi con cháu của mình mà chả biết ấy chứ,tre già măng mọc,các cụ "xịn" có lẽ đến lúc nhường chiếu cho thế hệ sau thôi :))
Đổi tên miền Otofuntre là đẹp

Jôn sần

Xe Cứu Trợ
Người OF
Em đang học lớp 6 cụ Mít ạ :D
Cô Chang ý chí mãnh liệt, là tấm gương ham học để các cháu noi theo.

"TP HCMNửa năm nay, mỗi tối bà Nguyễn Thị Cấm, 85 tuổi và cháu ngoại Quang Nhật lại chụm đầu trên chiếc bàn gấp, mỗi người một cuốn vở ô ly tập viết.

Bà Cấm viết gần hết cuốn vở, nhưng bé Quang Nhật mới viết được mấy trang. "Thầy làm biếng quá", bà ngoại trêu. Cậu bé nhanh nhảu: "Để thầy kiểm tra", rồi tròn xoe mắt khi cuốn vở của ngoại gần hết.

"Nhờ có ngoại học cùng mà thằng bé có động lực hơn hẳn", chị Hồng Điệp, 47 tuổi, (phường Thạnh Lộc, quận 12) con gái bà Cấm, bác ruột của bé Nhật kể..."

Yeuaibaygio

Xe container
Đúng mợ, chưa bao giờ em thấy thất vọng về lớp trẻ như bây giờ. Chắc tầng lớp F1 "tinh hoa" mà các cụ mợ nhắc đến vẫn có nhưng chắc chỉ vài %
Vâng mợ, tốt đâu chẳng thấy, chỉ thấy học thói hư tật xấu là nhanh. Giờ đi đường đúng luật giao thông còn bị chửi hoặc bị đâm.

Maihong_

Xe điện

Hôm rồi, em đi xe khách lên, gặp một bé trẻ măng mà nó láo với hỗn quá đáng. Có cô nhờ nó rất bình thường mà nó quạc muốn bổ vào mặt người ta. Nói người lớn “Biến” mà nó k thấy ngượng mồm 😑

Thắng_Sơn Tây

Xe cút kít
Em năm nay mới vào lớp 10. Hóng kinh nghiệm các đàn anh đi trước để chọn ngành nghề phù hợp.

Sói nhỏ

Chã!
em định thi cntt của uet hoặc bách khoa. Chuẩn bị thi ielts aim tầm 7.0. Có bạn hoặc các bác nào có con năm sau thi không nhỉ =))
nếu cụ muốn đăng ký vào cntt Bách khoa thì cần đặt mục tiêu thi SAT chứ không phải IELTS.