[Thảo luận] Trong 1 tiếng đồng hồ em bị xxx dừng xe 2 lần tại 2 Tỉnh, em chiến thắng.

kduc

Xe Cứu Trợ
Em lại nghĩ câu nói đó của cụ chắc xxx cũng phải nể " nêu biết OF "
Vì em Đã từng nghe các cụ nói xxx bảo Thành viên OF hay cãi xxx mà toàn cãi Thắng vì hiểu luật và đi đúng luật Ko bị làm thịt oan? Có cụ còn nói nhìn LOGO Là đã cho đi rồi!
Ờ có khi thế nên em dùng LOGO Lai mít tựt đi mấy năm nay chưa có xxx nào hỏi thăm :D

Phần sau thì em không biết, nhưng phần trước thì ở Hải Dương nhà em không chắc đã đúng đâu. Ông xxx nói với em (đi xe máy, đang đòi xem hình ảnh tốc độ, có ghi âm) là tụi Ô tô phun (ông ấy đọc rõ nhé) qua đây, bị tụi anh đập chết, tịt hết...
Nó học Ofer khoản chém gió đới, tin j :D

1 đơn giản 1 câu: cho xem bằng chứng là tôi vượt đèn đỏ rồi tôi đưa giấy tờ, sao phải tranh luận nhiều làm ji?
2 mình ko sai thì làm sao phải xl chúng nó ... mà mình có sai đi chăng nữa thì cũng làm sao phải xl chúng nó. sai thì lập bb chịu phạt thôi chứ sao phải xl nhỉ.
hay là trong đầu chúng nó luôn có quan niệm là CSGT luôn đúng. cclmcn
Xin lỗi ko phải là xin xxx, kể cả nói chuyện bt, nếu mình cắt ngang lời người đối thoại cũng nói xl được cơ mà, mình phải đàng hoàng hơn xxx chứ cụ.

2s là phạt được rồi cụ ạ
E a. cụ, cụ mua bằng ở đâu mách em cái.

Chỉnh sửa cuối: