Trộm cắp giờ sợ lắm các cụ ơi !!!

KhoiNT

Xe buýt
Cần tìm mua khóa đĩa Master Lock loại tròn tròn nhỏ và loại to màu da cam để khóa cho yên tâm ạ, phá được hết 2 cái khóa này cũng mất tiếng đồng hồ chứ ít :21:
Cụ nào biết chỉ cho em với ạ, cám ơn các cụ nhiều lắm

BuBerry-Brit

Xe buýt
em tháy thằng béo lùn dấy nó truoc khi mo khoa con cui cui mo khoa cang hay sao ay nen moi lau ma. em thay bac chu xe xuong xe di len hinh nhu khoa cang roi moi di ma. Khiep that. :-ss:77::77::77:
Hôm nay EM Vừa Qua Mua Nước Hoa bên Cửa Hàng Nhà Bác Đấy :41::41::41:......Hôk Biết Mấy ẺM Nhân Viên Bên Đấy Đã Có Người yêu Chưa Nhỉ :)):)):))

zenchi

Xe đạp
Các cụ đi xe xịn ơi,lắp khóa vân tay đi không tết nhất đến nơi rồi.hôm nọ em còn bị mất cái mũ bh còn cú chứ đừng nói mất cả cái xe máy .. Ngày mai em định đi lắp khóa vân tay đó..
Trang web nè http://www.adel.com.vn/index.php?o=modules&n=products&f=products_list&idtype=15 .. Mai em ra rùi có j em report lại các cụ về giá rổ , chắc cũng ko tới nỗi mắc lắm

vietnam89

Xe hơi
Các cụ đi xe xịn ơi,lắp khóa vân tay đi không tết nhất đến nơi rồi.hôm nọ em còn bị mất cái mũ bh còn cú chứ đừng nói mất cả cái xe máy .. Ngày mai em định đi lắp khóa vân tay đó..
Trang web nè http://www.adel.com.vn/index.php?o=modules&n=products&f=products_list&idtype=15 .. Mai em ra rùi có j em report lại các cụ về giá rổ , chắc cũng ko tới nỗi mắc lắm
em tìm trên google thấy giá là` gần 9 củ :102:
http://chodientu.vn/sp-khoa-van-tay-oto-xe-may/1758627.html

avalon

Xe buýt
Cần tìm mua khóa đĩa Master Lock loại tròn tròn nhỏ và loại to màu da cam để khóa cho yên tâm ạ, phá được hết 2 cái khóa này cũng mất tiếng đồng hồ chứ ít :21:
Cụ nào biết chỉ cho em với ạ, cám ơn các cụ nhiều lắm
Khoá xịn loại này cũng phải tầm 600k đấy bác nhỉ :^)

nhuhoanh

Xe tải
lx nhập còn biện pháp nào bảo vệ ko các bác nhỉ xe bạn e có đúng cái khóa cổ là hết nhiều lúc cũng sợ :77: cái khóa master lock mua ở đâu hả cụ mất 600k mua khóa còn hơn mất hơn $5100 tiền xe

rakdinhda_9x

Xe đạp
ui nhà cháu mới mua airblade được 1 tháng(thưởng cho đậu đại học(b)).hôm đó đi chợ.đứng cạnh xe.mua bó rau:^).chắc khoảng 3 bước thui.chợ đông vui nhộn nhịp.
bỗng hắn bẻ khóa xe và chạy.nói chung nhanh cực kì.cháu đứng đó mà ớ ra.:ohmy:lúc gì mới hét lên.......::"""TRỘM ....ỘM"..may quá llúc đó có dân phòng ở đó.thế là bắt được.may quá ko bị mất xe.ai cũng nói cháu hên....giờ cháu thành người nổi tiếng khu chợ đó rùi(k)
lúc nhìn mặt pác(u40).nhìn rất lịch sự.vàng vòng đeo đầy người.ai nói pác nghèo....
ui lúc pác khai ra ở phòng cong an.pác đó ăn trộm được khoảng 11 chiếc air..3 SH....CÒN "cùi bắp"thì khoảng 30 chiếc....:ohmy:.lúc đó cháu sợ run cả người.cứ đứng nhìn hắn khai mà quên là đi chợ về thì phải đi học....:mad:
giờ hãi quá.nên đi xe dream đi học.an toàn.xe kia để đi chơi+phải có chỗ gửi xe.mất 2 ngàn còn hơn.
mà mấy pác phải chú ý nha.gửi xe mà có bảo vệ.nhưng ko có thẻ xe.lúc mất người ta ko đền đâu.vì thế cứ gửi chỗ có thẻ.mất tiền.....

phinm

Xe tăng
Em thấy cụ chủ thớt hơi mạo hiểm khi đăng bài này rồi
Cụ không nghĩ là cụ đã gián tiếp vi phạm pháp luật rồi sao
Giả dụ xxx muốn phá án, chắc cụ khó từ chối cung cấp thông tin cho xxx

avalon

Xe buýt
Em thấy cụ chủ thớt hơi mạo hiểm khi đăng bài này rồi
Cụ không nghĩ là cụ đã gián tiếp vi phạm pháp luật rồi sao
Giả dụ xxx muốn phá án, chắc cụ khó từ chối cung cấp thông tin cho xxx
Công an có hỏi em cũng hợp tác ngay ấy chứ :69:, dưng mà chả biết trình báo thế nào vì em chả biết cái gì sất :P

Anh_UK

Xe tăng
ui nhà cháu mới mua airblade được 1 tháng(thưởng cho đậu đại học(b)).hôm đó đi chợ.đứng cạnh xe.mua bó rau:^).chắc khoảng 3 bước thui.chợ đông vui nhộn nhịp.
bỗng hắn bẻ khóa xe và chạy.nói chung nhanh cực kì.cháu đứng đó mà ớ ra.:ohmy:lúc gì mới hét lên.......::"""TRỘM ....ỘM"..may quá llúc đó có dân phòng ở đó.thế là bắt được.may quá ko bị mất xe.ai cũng nói cháu hên....giờ cháu thành người nổi tiếng khu chợ đó rùi(k)
lúc nhìn mặt pác(u40).nhìn rất lịch sự.vàng vòng đeo đầy người.ai nói pác nghèo....
ui lúc pác khai ra ở phòng cong an.pác đó ăn trộm được khoảng 11 chiếc air..3 SH....CÒN "cùi bắp"thì khoảng 30 chiếc....:ohmy:.lúc đó cháu sợ run cả người.cứ đứng nhìn hắn khai mà quên là đi chợ về thì phải đi học....:mad:
giờ hãi quá.nên đi xe dream đi học.an toàn.xe kia để đi chơi+phải có chỗ gửi xe.mất 2 ngàn còn hơn.
mà mấy pác phải chú ý nha.gửi xe mà có bảo vệ.nhưng ko có thẻ xe.lúc mất người ta ko đền đâu.vì thế cứ gửi chỗ có thẻ.mất tiền.....
Vâng nhưng bấm được khóa càng thì cứ bấm vào các cụ nhé,

nhuhoanh

Xe tải
Biết là ở đây rồi bác nhưng ko tìm thấy nơi bán ấy chứ ạ, khó là khó ở chỗ đấy :102:
cụ vào web xem rồi để ý mấy dòng ở trên có HỆ THỐNG PHÂN PHỐI đấy cụ vào xem đi em thấy có nhiều cửa hàng lắm :69:
à nhân tiện cho e hỏi nếu mua khóa Master lock này cho lx thì mua khóa có mã số bao nhiêu thì hợp lý nhỉ :69: em nhìn con 8120 mà hoảng quá trộm nào nhìn thấy cái khóa đấy chắc lậy luôn :))

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

titustien

Xe máy

có ai biết cái bộ thiết bị báo động của honda cung cấp ko nhỉ

avalon

Xe buýt

có ai biết cái bộ thiết bị báo động của honda cung cấp ko nhỉ
Nhìn bộ đấy ngon phết nhỉ :^)
Mag phụ kiện linh tinh của honda đắt phết nhỉ :ohmy: tem nhãn vớ vẩn toàn trên 100k:77: đồ nhựa tinh tinh toàn hơn 200k/miếng

dr paul

Xe máy
Website
otofun.net
Các bác gửi xe nhớ đọc kỹ nội dung trên vé xe nhé. Hôm qua em vào sofitel uốn cà phê. Ngổi rảnh đọc cái vé xe xong suýt sặc. Nội dung nó viết thế này: "Đỗ xe miễn phí. Khách sạn không chịu trách nhiệm về mất xe, tư trang các nhân hoặc thiệt hại ở xe. Mất vé hoặc làm hỏng vé phải bồi thường 50.000 đ. Khi xe để trong bãi đỗ xe nghĩa là chủ xe đã chấp nhận các điều kiện của bãi đỗ xe"
Bó tay bọn trông xe.

Anh_UK

Xe tăng
Các bác gửi xe nhớ đọc kỹ nội dung trên vé xe nhé. Hôm qua em vào sofitel uốn cà phê. Ngổi rảnh đọc cái vé xe xong suýt sặc. Nội dung nó viết thế này: "Đỗ xe miễn phí. Khách sạn không chịu trách nhiệm về mất xe, tư trang các nhân hoặc thiệt hại ở xe. Mất vé hoặc làm hỏng vé phải bồi thường 50.000 đ. Khi xe để trong bãi đỗ xe nghĩa là chủ xe đã chấp nhận các điều kiện của bãi đỗ xe"
Bó tay bọn trông xe.
Vãi sao lại có nội dung này nhỉ, ví dụ người ta mất cả xe và vé thì vẫn phải bồi thường 50k tiền vé hả :77:

dr paul

Xe máy
Website
otofun.net
Thế mới suýt sặc cafe.