[Thảo luận] Trời mưa to đường vắng 2b các cụ 4b đừng mát ga quá nhé

mai.thanh10

Xe container
Cụ tinh mắt nhỉ. Chắc em ý bị mưa áo ướt dính vào người nên cụ mới biết tím vài chỗ :D.

longtroc1974

Xe buýt
em đã thấy ly nào đâu ợ. ;))
Lúc đấy kể cũng cuống thật nên em cũng chả nghĩ được gì nữa ợ. Lần sau em sẽ để ý hơn, may là lúc đấy em gái cũng chống tay ngồi dậy ôm chân rùi.
Đứa cháu họ bên đăng vợ nhà em đới, nó về kứ bẩu sơ ý quá không xin số cầm chân của kụ

chicubi

Xe tải
Phải xin số ĐT để còn tiện hỏi thăm chứ

3_banh

Xe điện
cái 1s đấy cũng đủ để não bộ xử lý thông tin em ấy rất xinh phải giúp thôi cụ nhỉ, mà trách cụ sao ko kiểm tra kỹ em nó xem có xước xát gì ko chứ.

potter.nguyen

Xe buýt
cụ cứ để em ấy đi thế thôi à. Phí thế. Hay là cụ có contact rồi mà không muốn chia sẻ cho a e :))

tratida

Xe container
Vốt cụ chủ, nhưng mà hình như đầu tiên là phải kiểm tra nhận thức trước (kiểu kiểm tra đây là số mấy ...), rồi để người ta tự dậy. Hồi em bị tông xe gẫy xương đòn, mở mắt ra đủ tỉnh táo em chỉ kịp giơ tay ra xua vội, chỉ sợ ông nào vào đòi dựng dậy. Nằm một lúc cho tĩnh, sờ sờ một lúc biết là mình chỉ gẫy xương vai, thế là em tự kẹp tay vào đứng dậy.

cwise

Xe container
Dạo này rất nhiều gương người tốt, việc tốt, phải có một thớt riêng chứ nhỉ? Là em thì em sẽ kể kỹ "xinh" ở đây là như thế nào. :P

Cuonglv

Xe tăng
Cụ phải xin số điện thoại để còn hỏi xem em ý sau đó như thế nào chứ, biết đâu khi về nhà em ý lại làm sao thì sao. Vuốt cụ 1 cái cho lên nào ;))

xanha78

Xe buýt
Tầm 2 chiều nay, trời mưa to quá nên em định nhảy bus đi cho nhàn. Lúc quá bộ ra bến bus chỗ gần ngã tư Lê Thanh Nghị - Tạ Quang Bửu, em gặp 1 em gái tầm 92-93 gì đấy đi đằng trước em. Tại đi bộ mà đội mũ bảo hiểm với lại trời mưa rõ to lại không có ô dù gì nên em để ý ( cũng tại hơi xinh nữa :P) Được 3-4m đến ngã tư thì kétttttttt..... em quay sang thì thấy 1 ông xe tải nhỏ suzuki cái loại mà chở thư từ vượt đèn đỏ... húc ngay vào em gái trước mặt, em kia thì bắn ra 1m. :-ss. Nhìn cảnh đấy em sợ xanh mặt,mất 1s để tỉnh lại em vội phi ra đỡ em kia dậy. May quá lúc đấy em kia vẫn tỉnh, đứng dậy được có vẻ không sao, mặt nhăn nhó chân tay hơi xước sát tý. Chắc là đau lắm. Thằng lái xe lúc thấy em phi ra đỡ được em nó dậy rồi mới chui xuống khỏi xe, mặt trẻ măng. Lý nhỉ hỏi thăm có sao không rồi xin lỗi. Em chưa kịp quạt cho nó 1 trận thì nó đã nhảy lên xe chuồn thẳng.
Đỡ được em ấy vào vỉa hè thì vừa may trời bắt đầu tạnh, em kia lí nhỉ cảm ơn em rồi đứng lên đi luôn. Nhìn khập khiễng có vẻ đau nhưng chắc không gẫy xương gì, vì lúc húc vào em kia thì con su cũng gần như dừng luôn. Thoạt đầu để em đi luôn em hơi ghê ghê vì có cụ bảo là tai nạn giao thông chẳng may bị chấn thương sọ não mà đứng lên luôn nguy cơ thăng là rất cao :-ss. nhưng chợt nhớ em nó có đội mũ bảo hiểm nên cũng an tầm phần nào. Hi vọng em nó không làm sao chỉ bầm tím vài chỗ.

Qua đây em mới để ý là trời mưa to hôm nay em thấy đường vắng 2B nhiều cụ lái 4B phóng hăng lắm ạ. Kiểu như sợ mưa "dính vào người ý". Từ giờ chắc ra đường đi bộ em cũng đội cái nồi lên đầu thôi sợ quá.
Cụ được như ý mà cụ không có Số ĐT thì hơi phí nhỉ!

Cahtra2008

Xe tăng
Cụ đúng là Hiệp sỹ của OF.
Vod cho hành động của cụ