Troc tvr

casio

Xe tải
sài gòn đẹp lắm sài gòn ơi.....

lexus_fan7801

Xe điện
Trước nghe nói bác của Tim định tậu Landaulet :D Không biết papa Tim chạy khủng long loại gì vậy :D
Có tính tậu đấy ạ , cũng chỉ mới tham khảo giá xe với cả nội thất thôi , còn sắm thì đợi sang cuối năm sau có may cơ :D .

lúc trước là con lé xù gs 350 thì phải :-/cũng là nick của cu tim giờ nghe ao hồ đồn và hôm nay sau khi tai nghe đã thấy trong chuồng nhà tim là con .....ewb
cụ nào đón được em thưởng cho cái logo xe mới nhà cu tim =D>.
bớt bớt đi ông nội , nhà em nghèo rớt EWB đâu mà đi =)) es350 nhé , sắp đẩy đi luôn rồi .

EWB mới đau cháu T.T
Đừng tin ổng , gió ổng to hơn gió em đó .

=D>=D>=D> sẽ có ảnh thưởng cho cụ đợi cu tim vào đi
nhà cu tim tự nhập xe được mà con zep với con 57 màu độc nghe cu tim nói là tự nhập đấy.
hài nhất lúc cu tim ngồi du ca tí nhìn bùn cười vãi người có khúc vậy mà cũng ráng lết chạy bằng được mún dừng xe chỗ nào là phải nói để người ngồi sau chống chần dùm:P
nó cao hơn 1m65 mới là chuyện lạ :P
Thôi nha anh , hôm nào gặp em xử đẹp anh à , 1m68 rồi mà >"<

Thế mà trước cụ cậu nói là ngót nghét 1m7 đó. Dòng học nhà Tim làm ăn được nhỉ? Mong sao BDS đi lên cuối năm còn có Landaulet mà ngắm ;))
=)) Chuẩn bị ngắm tạm CX-9 cùi mía trước đi anh . :))

tung1806

Xe tải
cụ chụp đẹp quá mấy cái đầu căng và nét lắm
e mẹc c63 amg à các cụ cứng quá :-ss

hieucavang

Xe đạp
cụ chủ là nhiếp ảnh gia ah? ảnh cụ chụp đẹp quá :x

troctvr_10

Xe tải
cảm ơn lời khen của các bác đó là động lực để em tiếp tục phần 2
@ tim không phải tấm nào chụp ra cũng hoàn hảo hết chú em phải qua chỉnh sửa ảnh đôi xíu.

lexus_fan7801

Xe điện
cảm ơn lời khen của các bác đó là động lực để em tiếp tục phần 2
@ tim không phải tấm nào chụp ra cũng hoàn hảo hết chú em phải qua chỉnh sửa ảnh đôi xíu.
dạo này không đi săn hã ông anh , mà dạo này cũng chả có xe để săn , anh em ta sắp bỏ nghề được rồi .

BoyPeo

Xe tăng
dạo này không đi săn hã ông anh , mà dạo này cũng chả có xe để săn , anh em ta sắp bỏ nghề được rồi .
sao lại ko bác? RR MM chạy đày đường, tại mấy ông làm biếng đi lùng thôi :))

troctvr_10

Xe tải
a "í" kêu là giữ tháng 5 sẽ có hội ngộ mà không bít vụ gì có khi là bu sẽ sánh đôi cùng aven cũng không bằng.
dạo này anh hơi bận nhưng cũng làm được vài chú có 1 chú phantom được chủ cho độ hình chim ưng rất dữ dằng nài nỉ mãi mới cho chụp
à quên bữa lúc 2 anh em mình đi rmit về anh có gặp xe bác em nhìn rất chi là manly.
bữa anh "í" có hỏi người anh í chạy 1199 được không chưa kịp trả lời ổng phán chắc lúc chạy chỉ thấy xe không thấy người giờ anh "í" mà chuyển qua PKL bùn nhỉ nhưng đành thế thôi vì báo chí soi dữ quá bữa nghe anh P nói chị ấy đang tính đổi xe lấy con evoque đặt hãng ghi tên anh "í" và tên bé lên ghế

Chỉnh sửa cuối:

vuila9

Xe tăng
a "í" kêu là giữ tháng 5 sẽ có hội ngộ mà không bít vụ gì có khi là bu sẽ sánh đôi cùng aven cũng không bằng.
dạo này anh hơi bận nhưng cũng làm được vài chú có 1 chú phantom được chủ cho độ hình chim ưng rất dữ dằng nài nỉ mãi mới cho chụp
à quên bữa lúc 2 anh em mình đi rmit về anh có gặp xe bác em nhìn rất chi là manly.
bữa anh "í" có hỏi người anh í chạy 1199 được không chưa kịp trả lời ổng phán chắc lúc chạy chỉ thấy xe không thấy người giờ anh "í" mà chuyển qua PKL bùn nhỉ nhưng đành thế thôi vì báo chí soi dữ quá bữa nghe anh P nói chị ấy đang tính đổi xe lấy con evoque đặt hãng ghi tên anh "í" và tên bé lên ghế
Đúng là VN nhìu khi bị soi hoài cũng phiền

vuila9

Xe tăng
ảnh chất thật
cứ như xe đồ chơi . hixx

repsol

Xe container
SG cũng đc đỗ xe trên vỉa hè ạ?

Sent from my iPhone 1

lexus_fan7801

Xe điện
Vấn đề ở đây là các xe đó ĐÃ được săn hết rồi :)) Săn làm quái gì nữa cho tốn thẻ nhớ máy ảnh :P

Chịu , dạo này cafe cà fáo cũng không gặp anh ấy , chắc dạo này bận làm việc , nhưng thôi không đề cập đến chủ xe nhiều , tình hình là em đang chuẩn bị tung vài bộ ảnh " cũ - mới " về siêu xe Việt Nam - qua Clip đấy :))