[Funland] Trở thành người như mình mong muốn.

taomeomommy

Xe buýt
Mấy cuốn này em toàn mua ủng hộ các em Stylory chứ chưa đọc hết 1 cuốn nào cả 🤣😂🤣😂.

Gianthienly

Xe container

huongsac80

Xe container
19 tuổi chị có 1 cửa hàng lưu niệm với cô bạn ở nhà chị. Chị tự làm thiệp handmade và gói quà.
Sáng đi học chiều bán hàng kiếm tiền lẻ đi chơi không xin bố mẹ.

Váy áo của chị mọi người biết thừa sau này có lúc chị phá đồ hiệu tự thêm thắt vào thiết kế đó cho phù hợp ý mình.

Chị thấy mình vô cùng phù hợp với 1 công ty gia đình. Với điều kiện người trong nhà phải hòa thuận đùm bọc nhau.
Vâng chị
Nếu có một công ty riêng chị có muốn làm người ra mọi quyết định trong đó ko? Em thì thích chị đứng sau 1 ng đàn ông hơn. Chị chu đáo, tỉ mỉ, biết yêu thương và cũng có cái nhìn khá sâu sắc về một vấn đề (nhưng chị lại rất hay đi ngược lại bình thường :D)
Mà chị có chịu hi sinh bản thân vì một người đàn ông ko? :D em nghĩ chị phải bớt bớt xuống một tí thì mới có 1 công ty gia đình đc :)) chứ tỏ ra hoàn hảo thế này là cty TNHH MTV mỗi mình chị đấy :))

114hangbong

Xe cút kít
May thế, thank you chị iu.
E đang tìm quanh định hong chút xem tháng 6 ra răng.

Để em oánh lửa:))
P/s: cho e dùng ngôn ngữ fb, zalo chút nghen chị:))
Em để can xăng đấy chưa cần châm lửa mà đã có người lặn mất tăm kìa :))

Thích Đu Đủ

Xe điện
Vâng chị
Nếu có một công ty riêng chị có muốn làm người ra mọi quyết định trong đó ko? Em thì thích chị đứng sau 1 ng đàn ông hơn. Chị chu đáo, tỉ mỉ, biết yêu thương và cũng có cái nhìn khá sâu sắc về một vấn đề (nhưng chị lại rất hay đi ngược lại bình thường :D)
Mà chị có chịu hi sinh bản thân vì một người đàn ông ko? :D em nghĩ chị phải bớt bớt xuống một tí thì mới có 1 công ty gia đình đc :)) chứ tỏ ra hoàn hảo thế này là cty TNHH MTV mỗi mình chị đấy :))
Eo em nghe tả trẻ, xinh mà lại da đen thế này á ;))

duythanh_1710

Xe tải
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Vẻ bề ngoài của đàn ông thu hút em

Em thích mùi nước hoa Tom Ford Oud Wood của đàn ông. Mùi nước hoa này cực kỳ quyến rũ với em.
Nó là tone mùi gỗ rất ám áp bao gồm ( Gỗ trầm hương, gỗ đỏ brazin, Gỗ đàn hương, Bạch đậu khấu )

View attachment 4700654
Em thích đàn ông mặc đồ sẫm mầu hơn là sáng màu, áo sơ mi và quần sẫm màu nhưng phải thật chú ý đến ( cúc áo ) hay kẹp cravat phải thật xịn xò.

Một đôi giày da tốt nhưng da lì và không quá bóng.

Đồng hồ da thật mặt kim loại với chữ số La Mã ( em không thích chữ số )

Tóc có mái chứ không phải là đầu húi cua, không dùng keo vuốt tóc.
(Em bị dị ứng với đàn ông dùng sáp vuốt tóc bóng mượt như đầu của TANO trong phim Italia ngày xưa )

Không đeo nhẫn hay vòng gì hết. (Em bị dị ứng với đàn ông đeo nhẫn to bổ chảng :D), trên cổ đeo 1 cái dây xích to đùng

Có thể thi thoảng hút cigar ( không phì phèo thuốc lá )

Có thể uống rượu vang ( không uống rượu cuốc lủi)

Đặc biệt em không thích đàn ông gầy phải có cơ bắp to cao
Giờ 1 ông gầy, hôi, cổ đeo xích và tay đeo nhẫn mỹ ký nhưng trọm vía nhìn giống mợ thì mợ vẫn lấy chứ ạ

lamthanhngoc

Xe tải
Sống như người Paris khác với cuốn sách Thanh lịch kiểu Pháp.
Đây là 1 cuốn sách mở rộng cho phụ nữ về stylist
Phối giữa đồ bình dân và đồ đắt tiền
Tận dụng món đồ second hand độc đáo mua được mà biết cách phối sao cho hợp thời thượng.
Tạo ra cho mình một phong cách thời trang..
Etc
Nói mợ đừng giận, top bên kia có cụ nào nói là mợ nên thử phong cách thời trang hiện đại, mà cái style mợ đã úp qua vài cái ảnh, cái nào thời thượng thế vậy mợ?
Em đọc top này top kia xong mà rối quá, quay ra nhìn vợ em áo phông rằn ri quần sooc thơ không phải hàng hiệu, đi đôi Nike Sport em thấy phong cách nó khác hẳn.
Khéo lát nữa gấu nhà em lại mò lên đây comment, em lượn!