[Funland] Trợ cấp thất nghiệp.

agrimeco

Xe lăn
Dân buôn bán tự do, vé số, phụ hồ....sắp chết rồi cụ. Thời điểm này thà phát lầm còn hơn để người ta đói.
Vâng, nếu nguồn tp đủ thì cứ triển cũng tốt thôi, có điều là phải đảm bảo công bằng cho tất cả, như năm ngoái rất nhiều người nộp hs mà ko nhận đc đồng nào.

Thành bẹt

Xe máy
Thật ra cái này nếu không làm chặt chẽ cũng dễ bị lợi dụng lắm rồi người cần ko có , xong người có lại có thêm

Sáng sớm sát nhà em là văn phòng khu phố ,đã bắt đầu loa phường kêu mọi người đến nhận tiền hỗ trợ.Em hóng thì cầm mỗi chứng minh thư ,vào hỏi 1 2 câu là nhận tiền.1,5 triệu.Thấy toàn là các ông bà lớn tuổi,lác đác 1 2 thanh niên.Ai nhận tiền cũng cười hớn hở.Sáng giờ chắc được gần 50 người.Cuối cùng cũng thấy cái gói hỗ trợ truyền thuyết trên tv mà các bác hay bảo.Cũng thấy ấm lòng hơn cho mùa dịch.Chúc sg và cả nước dập dịch thành công ,cuộc sống trở lại,kinh tế phát triển.
Em q12 ạ.
Em nghe mà mừng quá.
Đợt trước chỉ thấy trên TV. Người quen em có đúng 1 người được nhận. Nên đợt này nghe con số có bao nhiêu em cũng chỉ cười, ko chút mảy may tin tưởng.

Hi vọng SG làm tốt. Bà con SG nhiều người đói lắm...

Hoang Uyên

Xe container
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
maylocnuocmoi.com
Một miếng khi đói bằng 1 gói khi nọ. Tiền hổ trợ, ít hay nhiều gì cũng quý trong thời buổi dịch dã . Mong rằng tình trạng dịch sẽ được ổn định sớm, để mấy người dân lao động đở khổ và mọi người bớt lo âu.
Dạ vâng ạ,cứ giảm bớt đc tình trạng đói nghèo về dịch bệnh càng nhanh vực dậy được kinh tế cụ nhỉ