Triton - xe độ offroad và onroad, những thông tin liên quan đến độ xe

Trạng thái
Thớt đang đóng

V.T.A

Xe điện
Em ngồi hóng mua sắt vụn.
Sáng nay bên MG có gọi điện cho mình thông báo đã gửi ra 01 Bộ thụt IRON brandnew qua địa chỉ VP CLB.Không có gì thay đổi chắc chiều t6-t7 nhận được , có đi Laos thì dặn NV nhà Amazoon đón hàng.
Qua vài lần có ý kiến họ cũng có phần hậu mãi sau bán hàng khá tốt , song cách làm bên này kém phần chuyên nghiệp hơn bên Vulcan4x4 ,một phần cũng do NV không quyết được mọi việc ngay tức thời như bên VC.

anhvan2390

Xe tăng
Sáng nay bên MG có gọi điện cho mình thông báo đã gửi ra 01 Bộ thụt IRON brandnew qua địa chỉ VP CLB.Không có gì thay đổi chắc chiều t6-t7 nhận được , có đi Laos thì dặn NV nhà Amazoon đón hàng.
Qua vài lần có ý kiến họ cũng có phần hậu mãi sau bán hàng khá tốt , song cách làm bên này kém phần chuyên nghiệp hơn bên Vulcan4x4 ,một phần cũng do NV không quyết được mọi việc ngay tức thời như bên VC.
Vậy thì tốt rồi, cảm ơn các bác.
Bộ thụt? chỉ có thụt hay cả nhíp hả bác? bác amazon gửi tất cả bộ gầm vào mà, cả nhíp, thụt trước sau, lò xo.

V.T.A

Xe điện
Thấy bên MG gọi cho em bẩu đã gửi rồi thôi , không rõ các bác yêu cầu họ điều gì ?
Để mai em hỏi lại xem ?
Nhưng như thế là họ cũng quá fair-play rồi còn gì =D>.Với 1 lần bỏ tiền mua được 2 lần póc tem:))

Tommyle

Xe điện
Website
www.facebook.com
anh VTA có thể hỏi cho em bộ nhíp mới iron giá bao nhiêu và có đủ phụ kiện chưa ạ ? :D

Nếu ko mua dc rancho thì quay về full iron man

tenthanhvien

Xe tải
Sáng nay 05 bộ OME đã có tại VP Hiếu Cận .Đề nghị anh em lắp trong ngày hôm nay khẩn trương đưa hình ảnh lên show hàng.
Qua đây cũng xin trân thành cảm ơn VC 4x4 đã giữ đúng tiến độ giao hàng & ship tới tận chân công trình phục vụ cho bà con đi Laos dịp này.
Tình hình là cho đến thời điểm này đã có 3 xe lắp xong, bao gồm: Casanova, Tenthanhvien va xe của Darklight. Mai sẽ xe của bac QTA sẽ được lắp, riêng xe của bác Sangothinhphat hiện đang lội nước ở Côn Đảo nên sẽ lắp sau.

Ảnh chụp bằng đt mai e sẽ up ạ.

Chúc các cụ ngủ sớm và ngủ ngoan, giữ sức khỏe :))

hienty

Xe tăng
Hiện đang hình thành 3 xu hướng độ gầm xe trong TVC

Một bên là OME - Một bên là IRONMAN - Còn bên cuối cùng là MÍT

Ai sẽ là kẻ thống trị trong cuộc đua này???

Mời các bạn hãy đón xem kết quả tại "DEATH RACE" tổ chức vào trung tuần tháng 5 để đón chào SN TVC tại đường TĂNG - Xuân Mai

casanova0611

Xe tải
Hôm qua thay gầm xong, trên đường về nhà em cứ leo lên vỉa hè rồi lại nhảy xuống tưng tưng, công nhận cũng có khác biệt ;)

V.T.A

Xe điện
Trong cuộc đua Tam Mã này ai là kẻ thống trị.
Theo em sẽ diễn ra 3 xu hướng rõ rệt :
-Hàng mitshubishi :sẽ chạy đường chỉ huy hoặc là :anh bận lắm , đến sau ,bao giờ các chú ngồi thịt dê thì gọi anh:Đội trưởng: Alao=))Tổ phó: Amazoon
-Hàng IRM;Tuy hiện có xu hướng ngồi chiếu dưới nhưng với kinh nghiệm chiến trường sẽ xông lên tuyến đầu :Đội trưởng ;Thạch thùng thâm
-Hàng OMU:Tuy có trang bị hiện đai hơn nhưng toàn tân binh sẽ rón rén đi sau đội IRM,tinh thần sẽ được lên dây cót đáng kể nếu đội trưởng hiênty cưỡi con la gia khói um góc rừng hét mất giọng=))

transporterVN

Xe tăng
-Hàng mitshubishi :sẽ chạy đường chỉ huy hoặc là :anh bận lắm , đến sau ,bao giờ các chú ngồi thịt dê thì gọi anh:Đội trưởng: Alao=))Tổ phó: Amazoon
-Hàng IRM;Tuy hiện có xu hướng ngồi chiếu dưới nhưng với kinh nghiệm chiến trường sẽ xông lên tuyến đầu :Đội trưởng ;Thạch thùng thâm
-Hàng OMU:Tuy có trang bị hiện đai hơn nhưng toàn tân binh sẽ rón rén đi sau đội IRM,tinh thần sẽ được lên dây cót đáng kể nếu đội trưởng hiênty cưỡi con la gia khói um góc rừng hét mất giọng=))
Thế thì em đề nghị phải thay đổi vị trí các xe trong cái ảnh trên kia đi.

DarkLights

Xe tải
trân thành cám ơn ban lãnh đạo đã giúp đỡ bọn em trong việc mang hàng về :D
nhưng thay xong em thấy vẫn thế :(

amazoncafe

Xe tăng
Thế à chết dở không cơ chứ lại, mang đây anh dùng lại cho hồi chủ 50% nhé hehe

Phải đi mấy bữa nó giãn nở đều và ổn địng mới được iêm ơi, hai nữa là chỉ khi vào địa hình khó, dốc cua nó mới phát huy tác dụng chứ còn đường bằng thì xe nào chả giống xe nào

lói rồi muốn nhanh thì phải từ từ là lại

V.T.A

Xe điện
Cảm nhận thế thì khác nào cầm dao chọc tiết lợn đứng cửa hãng độ xe OME=)) Nhà tắt đèn này chuẩn bị tinh thần đi test xe xem giữa loại háng xem háng nào gầm cao ,nhấp nhổm dai and dẻo nhé.

triton6789

Xe buýt
Cảm nhận thế thì khác nào cầm dao chọc tiết lợn đứng cửa hãng độ xe OME=)) Nhà tắt đèn này chuẩn bị tinh thần đi test xe xem giữa loại háng xem háng nào gầm cao ,nhấp nhổm dai and dẻo nhé.
Vụ này lại phải ăn thịt dê thôi.

amazoncafe

Xe tăng
Tất cả đều thua nguyên bản hết cơ mà là đi đường bằng đấy nhé hehe

Tommyle

Xe điện
Website
www.facebook.com
em đã bao rồi, thay thụt mà ko thay lốp thì nó ko phát huy dc hết tác dụng, ít cũng phải lên 265 ko thì 285 là cảm nhận nó khác ngay.

Tommyle

Xe điện
Website
www.facebook.com
Trong cuộc đua này đội Ironman nguyện sẽ đi theo đội OME đến bất cứ chỗ nào mà đội OME có thể đi dc =)) =))

Trạng thái
Thớt đang đóng