Triton - xe độ offroad và onroad, những thông tin liên quan đến độ xe

Trạng thái
Thớt đang đóng

thachthungtham

Xe buýt
Ok để mai em phone.

lại sắp có 2 trai tân thẩm mỹ mũi cao như tây.....ninh =)) =))

ANhvan đâu nhờ, hôm trước thấy bảo anh cũng muốn như tây cơ mà , em tháy anh qua dg tăng xong lấy khăn thấm nc trong hốc gió =)) , thôi thì nâng mũi luôn đê ;))
Mợ cho Anh đăng ký nâng mũi nhé loại ôm vào nóc xe đới.

Thích Triton

Xe điện
Mợ ôm anh thì đc chứ ôm vào nóc thì mợ chịu. Đúng o Tom?

Tommyle

Xe điện
Website
www.facebook.com
hehe bọn em đang đặt là loại ống thở bt thôi, loain ôm vào nóc chờ hơi lâu đới. mà có thể đắt hơn nhiều.

casanova0611

Xe tải

anhvan2390

Xe tăng
Ok để mai em phone.

lại sắp có 2 trai tân thẩm mỹ mũi cao như tây.....ninh =)) =))

ANhvan đâu nhờ, hôm trước thấy bảo anh cũng muốn như tây cơ mà , em tháy anh qua dg tăng xong lấy khăn thấm nc trong hốc gió =)) , thôi thì nâng mũi luôn đê ;))
He he Tom cứ làm chuột bạch trước đi, xe chuẩn bị thành vườn thú di động rồi , trên giá nóc nuôi ong còn ống thở nuôi hổ mang bành khè khè. A lên từ từ thôi ko bà cụ sản xuất ra hai cái dép nhà anh lại ngất mất. hic

Tommyle

Xe điện
Website
www.facebook.com
Báo cáo các bác, ống thở hình như còn 1 bộ, 2 tuần nữa mới về tiếp thế cho nên , em chuột bạch trước . Ngày mai bác Darklight sẽ chuyển khoản vào SG.

Tommyle

Xe điện
Website
www.facebook.com
Bán nắp thùng trở về với xe tải :D:D:D

Sắm cho em nó cái cầu vai carryboy Rollbar

Chỉnh sửa cuối:

hienty

Xe tăng
@ all: trên tinh thần ngon bổ rẻ và đảm bảo quyền lợi và tránh hiểu nhầm, hiểu sai trong toàn thể THÀNH VIÊN tham gia TVC. Mọi giao dịch mua, bán mang tính tập thể đại diện cho TVC chỉ DUY NHẤT thành viên V. T. A/ 10% được phép đại diện cho TVC thực hiện mọi giao dịch mang tính chất đại diện cho CLB. Mọi giao dịch khác mang tính cá nhân hoặc một số cá nhân tham gia giao dịch tuyệt đối không đc xưng danh TVC nếu không đc sự đồng ý của đại diện TVC. Đề nghị toàn thể TV nghiêm túc thực hiện vấn đề này.

Tommyle

Xe điện
Website
www.facebook.com
khâm thử........, may quá vụ ống thở em bảo em mua do the one giới thiệu, ko lại bị chủ tịch bem chết :D

V.T.A

Xe điện
Em xin có tý ý kiến :
Việc các thành viên trao đổi ,mua bán đồ mang tính chất cá nhân đáp ứng nhu cầu , sở thích của mình không có gì đáng bàn nhưng vừa qua xảy ra hiện tượng một cá nhân nào đó tự nhận là đại diện cho TVC hỏi mua đồ với số lượng lớn đã yêu cầu báo giá từ một nhà cung cấp có tiếng trên OF khi không đạt mục đích của mình đã có những lời lẽ , hành động không hay với họ ,việc này đã gây nên mối ngờ vực, ảnh hưởng lớn tới mối quan hệ ngoài XH của vài thành viên sáng lập & uy tín của Hội mình .

Việc mạo danh đại diện TVC theo em cũng có thể từ người ngoài Hội hoặc các đối thủ cạnh tranh cùng nghành hàng gây ra ,khi mà TVC càng trở lên lớn mạnh thương hiệu & thị phần phụ kiện ăn theo lớn lên được nhiều nhà cung cấp,cá nhân,thương gia... để tâm đến do vậy một số người bên ngoài hội có những việc làm gây tổn hại tới chúng ta ,thành viên TVC cần cẩn trọng hơn về việc này .

cudem

Xe buýt
Mợ tăng liều à? Hỏi Toản CRD chắc chắn biết, cuối tuần wa bển đới!

amazoncafe

Xe tăng
Tôm oai tháng 4 có sang tung của không, cho anh đi cùng nhé ?
cần chuẩn bị những cái gì thì báo anh với, sang tuần đi đổi cái hộ chiếu mới cái còn đó đây hehe

Thích Triton

Xe điện
cần chuẩn bị những cái gì thì báo anh với, sang tuần đi đổi cái hộ chiếu mới cái còn đó đây hehe
Chỉ cần Tiền thôi. Cứ lo cho cả CLB là ae sắp
Xếp TG đi cùng.

Tommyle

Xe điện
Website
www.facebook.com
Anh làm visa loại L 1 tháng, 1 lần.

chuẩn bị Nhân dân tệ RMB

chuẩn bị chân cho tốt vì đi bộ hơi nhiều :))

V.T.A

Xe điện
Anh làm visa loại L 1 tháng, 1 lần.

chuẩn bị Nhân dân tệ RMB

chuẩn bị chân cho tốt vì đi bộ hơi nhiều :))
Thế này nhé PCT cầm 1 ảnh chân dung 4x6 phông nền trắng + hC còn hạn >9 tháng ra 26 Lý Thái Tổ họ làm DV sau 5 ngày lấy loại 3 tháng 1 lần giá $62 .Tiền NDT cần khoảng 1 vạn , đưa em 32,5tr Cụ Hồ em thụt két vợ cho 1 tập anh Mao.Tiêu thừa về em đổi lại sang cụ Hồ cho , sang bên đấy có nhỡ tay tiêu quá đà báo em sẽ có ngừơi mang anh Mao tới tận KS mỗi tội cộng thêm phí cho em.OK

hienty

Xe tăng
Thế này nhé PCT cầm 1 ảnh chân dung 4x6 phông nền trắng + hC còn hạn >9 tháng ra 26 Lý Thái Tổ họ làm DV sau 5 ngày lấy loại 3 tháng 1 lần giá $62 .Tiền NDT cần khoảng 1 vạn , đưa em 32,5tr Cụ Hồ em thụt két vợ cho 1 tập anh Mao.Tiêu thừa về em đổi lại sang cụ Hồ cho , sang bên đấy có nhỡ tay tiêu quá đà báo em sẽ có ngừơi mang anh Mao tới tận KS mỗi tội cộng thêm phí cho em.OK
Cò độ này tranh thủ ngoại tệ "chợ đen" đóng băng lên đây lê la cả môn này cơ hả? Oách nhẩy :-bd

V.T.A

Xe điện
Cò độ này tranh thủ ngoại tệ "chợ đen" đóng băng lên đây lê la cả môn này cơ hả? Oách nhẩy :-bd
Trong này có xxx đới nghĩa nộ hết thế này đang GD bị túm thì chết cả đám , đây chỉ là hình thức trao đổi ảnh giữa các lãnh tụ láng giềng chứ có buôn bán gì đâu

Trạng thái
Thớt đang đóng