Triton - xe độ offroad và onroad, những thông tin liên quan đến độ xe

Trạng thái
Thớt đang đóng

Thích Triton

Xe điện
Chậm là ae kéo đến đánh chứ ai lại giục chú ý như thế. Ặc.

V.T.A

Xe điện
Chậm là ae kéo đến đánh chứ ai lại giục chú ý như thế. Ặc.
Anh cứ nghỉ ngơi cho khỏe đi , cái cản đấy em cũng sẽ tịch thu ngay đố tay nào sờ vào được .
Chờ anh cắt được túi "dãi yến" là làm cung dạo phố nho nhỏ show hàng đới\:D/

Thích Triton

Xe điện
Hôm gỡ ra cũng là hôm gắn vào xe anh. A o đến đc nhưng xe a có mặt. Làm gì có thằng nào dám cướp.

ALao

Xe buýt
Việc độ xe là hoàn toàn do nhu cầu và sở thích, có những đoạn đường không bắt buộc phải độ xe mới qua được. Hienty góp ý với khoaquay là chuẩn đó vào cung đường xấu phải có sự tính toán và lái xe bằng kinh nghiệm cái đó hienty có nhiều vì đã hơn một lần lái xe bằng mui.
Em đọc mãi cái màu đỏ mà không hỉu?
HT không những lái xe bằng mui mà lúc đó còn phóng thêm quả thủy lôi xuống ruộng nữa mới khiếp.=))

OnlyMer

Xe tải
EM cũng đang ngắm nghía trai tân để đi tỉnh là chính, nhưng thấy công suất nhỏ quá. Các bác chạy đường trường có thấy ì quá không?
Mà có bác nào độ công suất chưa

triton6789

Xe buýt
EM cũng đang ngắm nghía trai tân để đi tỉnh là chính, nhưng thấy công suất nhỏ quá. Các bác chạy đường trường có thấy ì quá không?
Xin trả lời bác là trong hội chưa có bác nào độ công suất cả, bác nên chạy thử trước đã nếu so với xe sedan thì ì, so với xe tải thì bốc, còn so với các xe đồng hạng thì cũng tạm được.

conco4mat

Xe tăng
Xe độ bốc khoảng 7/10 so với sedan 1.6 và 8/10 so với Innova, nếu bác chạy Innova mà thường xuyên không dậm hết ga thì có thể dùng Trtion thay thế.

30M-7352

[Tịch thu bằng lái]
Tuấn arco ko phải mua đèn đâu. Bác ý vô địch giảm giá 15% nhưng công lắp thì gần 1/3 đôi đèn. Tôi biết chỗ giảm 20% miễn phí công lắp. Đấy sẽ là chỗ ae triton lắp lâu dài đó. Mai alo tôi nhé
Anh Sông Hồng nói đúng đấy, NamVu bán đèn đắt lắm mà công lắp đôi đèn có khi đắt hơn cả tiền đèn. Anh em đang test mấy chỗ nữa ngon lành sẽ post lên cho anh em cùng ra đấy lắp.

30M-7352

[Tịch thu bằng lái]
Em cũng chưa hiểu ý bác là lấy Triton để đua xe hay để đi địa hình. Nếu bác có ý định mang triton chạy 250km/h lúc đổ đèo thì em nghĩ chắc Triton không hợp với nhu cầu của bác.
Còn nếu bác thích công suất to, máy khỏe lại đẹp theo ngu ý của em bác cứ Hummer H3 mà chơi, loại đấy nhìn ai cũng nghĩ nó là ông vua địa hình nhưng vào bãi lầy của VOC 2011 thì nằm giãy đành đạch.
Nếu bác đang ngắm nghía thì đừng ngắm nữa là hơn bác ạhh. Vì em thấy bác chưa rõ mục đích sử dụng lắm. Còn nếu đi tỉnh thì bác đi sedan cũng được, Matiz còn lên được tam đảo thì mấy cái tỉnh đường nhựa bác chạy Matiz có khi lại ngon bổ rẻ.

kiến càng

Xe tải
Em cũng chưa hiểu ý bác là lấy Triton để đua xe hay để đi địa hình. Nếu bác có ý định mang triton chạy 250km/h lúc đổ đèo thì em nghĩ chắc Triton không hợp với nhu cầu của bác.
Còn nếu bác thích công suất to, máy khỏe lại đẹp theo ngu ý của em bác cứ Hummer H3 mà chơi, loại đấy nhìn ai cũng nghĩ nó là ông vua địa hình nhưng vào bãi lầy của VOC 2011 thì nằm giãy đành đạch.
Nếu bác đang ngắm nghía thì đừng ngắm nữa là hơn bác ạhh. Vì em thấy bác chưa rõ mục đích sử dụng lắm. Còn nếu đi tỉnh thì bác đi sedan cũng được, Matiz còn lên được tam đảo thì mấy cái tỉnh đường nhựa bác chạy Matiz có khi lại ngon bổ rẻ.
ông này đanh đá kinh :D

OnlyMer

Xe tải
Sedan thì em có rồi. Nghía thêm một em đi tỉnh theo kiểu ngon bổ rẻ. Em cần gầm cao vì mấy chỗ em hay đi đường xấu lắm. Nhưng nếu ì quá thì em lại không thích nên em mới hỏi kinh nghiệm các bác.

hienty

Xe tăng
Sedan thì em có rồi. Nghía thêm một em đi tỉnh theo kiểu ngon bổ rẻ. Em cần gầm cao vì mấy chỗ em hay đi đường xấu lắm. Nhưng nếu ì quá thì em lại không thích nên em mới hỏi kinh nghiệm các bác.
Theo e bác nên chọn mấy anh SUV thì gầm vừa cao lại vừa khỏe, chứ mua mấy cái Triton làm gì. Vừa ì vưà xấu lại là xe tải. Đã lo bị cấm giờ rồi lại còn lo đi sai phần đường quy định

amazoncafe

Xe tăng
Kéo cái thớt này lên cho no vuiiiiiiiiiiiiiiii

Tommyle

Xe điện
Website
www.facebook.com
Theo e bác nên chọn mấy anh SUV thì gầm vừa cao lại vừa khỏe, chứ mua mấy cái Triton làm gì. Vừa ì vưà xấu lại là xe tải. Đã lo bị cấm giờ rồi lại còn lo đi sai phần đường quy định

đúng , mấy hôm nay em cũng sợ quá bị phạt mấy phát rồi, bằng bị giữ liên tục, có khi em bán xe thôi huhuhu

V.T.A

Xe điện
Họ nhà Traitan được cấp sổ đỏ trong ngõ ,quyên góp xây được cái nhà rõ to đẹp đông khách tới thăm, bỗng dưng vào ngày đẹp trời cơ quan công lực chả có thông báo gì ,phán không hợp quy hoạch,mời luôn thần đèn đến dời nhà ra mặt phố,sổ đỏ vẫn giao cho tự quản ,làm cả Họ ngơ ngác....đúng là " chỉ có ở TVC"

sangothinhphat

Xe tải
Website
www.sangothinhphat.com
Thế các bác có biết ông nào làm việc này không tại sao làm mà không hỏi anh em một câu nhỉ.
Mod box này là bác nào lên tiếng cái đi.

transporterVN

Xe tăng
chắc các bác ấy mang thớt độ này của Trai tân sang đây để độ công suất cho box Mitsu

hienty

Xe tăng
Ờ thế tôi làm cái kiến nghị chẳng có ma TVC nào vào comment nhi? Hay không nhìn thấy cái đó???

Trạng thái
Thớt đang đóng