Chi hội Triton - Độ thêm thì khoe ở đây để anh em cùng trao đổi và học hỏi.

Trạng thái
Thớt đang đóng

monotone

Xe tải
Website
www.monotone.com.vn
ra đường mà nhìn thấy xe cụ này, em vào nhà ngay lập tức. QUÁ NGUY HIỂM
cụ tưởng tượng là có va chạm, kể cả nhẹ, người ta phập vào cái cản của cụ là thành to chuyện.

dinhxuanliem

Xe buýt
Em khuyên bác nên thao mấy cái đầu nhọn ra. Nhìn ghê quá!

Hieudao

Xe buýt
xe này mà ra đường gặp mấy chị em phụ nữ mặc váy xòe lúc tóc gió thôi bay thi thế nào nhỉ:))

TRITONF87

Xe tải
Website
www.facebook.com

Le Van Thang

Xe đạp
78 dốc lã - yên thường - gia lâm - hà nội
Website
www.luoithepjsc.com
Anh em yên tâm cản này không dài ra đâu.vừa bằng mới xe thôi.các bác cứ lo.hôm nào rảnh mời các bác qua xưởng nhà em chơi.bộ tời em lắp chiều là xong.tời bằng thủy lực.nhà chuyên làm nghanh thủy lực mà.hi

Hieudao

Xe buýt
cái tời thủy lực của bác mua bao nhiêu xiền thế

calibrationwater

Xe điện
Anh em yên tâm cản này không dài ra đâu.vừa bằng mới xe thôi.các bác cứ lo.hôm nào rảnh mời các bác qua xưởng nhà em chơi.bộ tời em lắp chiều là xong.tời bằng thủy lực.nhà chuyên làm nghanh thủy lực mà.hi
Thôi đến nước này thì tùy bác ! :-q^:)^^:)^

Bác chụp hình bộ tời + chi phí cho em tham khảo với !

Tời mấy tấn thế ?

transporterVN

Xe tăng
Bác có nghe mấy cái vụ ống xả của xe Air-blade bao giờ chưa nhỉ? nó có dài ra khỏi xe đâu, nhưng nhiều người đi đường quệt vào mà máu me be bét ra đấy.
Khi chưa có gì xảy ra thì bác yên tâm là đúng rồi....:)) :)) :)) Vì bác là thành viên mới nên AE đóng góp ý kiến là để tốt cho bác thôi, chứ có vấn đề gì thì bác chịu chứ bọn em có sao đâu mà chẳng yên tâm...
Bác xem từ lúc bác đưa cái cản lên đây đã ai khen chưa? Bác nên lắng nghe một chút, còn nếu không muốn lắng nghe thì tùy bác thôi.

Cói tì

Xe đạp
Bác có nghe mấy cái vụ ống xả của xe Air-blade bao giờ chưa nhỉ? nó có dài ra khỏi xe đâu, nhưng nhiều người đi đường quệt vào mà máu me be bét ra đấy.
Khi chưa có gì xảy ra thì bác yên tâm là đúng rồi....:)) :)) :)) Vì bác là thành viên mới nên AE đóng góp ý kiến là để tốt cho bác thôi, chứ có vấn đề gì thì bác chịu chứ bọn em có sao đâu mà chẳng yên tâm...
Bác xem từ lúc bác đưa cái cản lên đây đã ai khen chưa? Bác nên lắng nghe một chút, còn nếu không muốn lắng nghe thì tùy bác thôi.
Quan chức có khác, chỉnh không cần chuẩn. Độ cản dư vậy gây nhiều phản cảm!

hienty

Xe tăng
Quan chức có khác, chỉnh không cần chuẩn. Độ cản dư vậy gây nhiều phản cảm!
Cái từ Phản cảm là người ta hay dùng cho mấy chị chân rài ăn mặc đáng yêu kiểu như: Biết ngon rồi đừng khoe ra nữa...chứ không phải dùng trong trường hợp này. Ở đây phải dùng từ "ngưỡng mộ" mới chuẩn. Ai lớp diu!
@ Chiến binh la mã: Bác đừng nghe mấy ông nhát gan hay ghen tị này. E thấy của bác là đệp lắm rồi, lắp quả tời thủy lực vào nữa là vô đối. Nhưng hình như thiếu cái mũ chiến binh gắn trên đầu xe với 1 nhúm lông lơ thơ là tuyệt.

Thích Triton

Xe điện
KL: tời bao tiền? Hết.

Thích Triton

Xe điện
Em cũng không hiểu nguyên lý tời thủy lực nhiều lắm . Bác Thắng cho bài chuyên môn & hình ảnh về món này ae giải Ngố tý .
Hôm nay đt cho bác Thắng thì con trai bác nhấc máy, đc biết là cả 2 thế hệ đều muốn tham gia và bác thắng phá kỷ lục về tuổi tác của anh bóp còi. Con trai bác đại diện (phát ngôn viên) trên DD. Chào mừng.

hieu_bill

Xe buýt
Thì đầu tiên là phải có ít nhất 20l dầu ăn sau đó phải lai động cơ vào bơm có chứa dầu ăn sau đó chuyển hoá thành chuyển động quay của tang tời em hiểu nôm la là vậy

Trạng thái
Thớt đang đóng