Chi hội Triton - Độ thêm thì khoe ở đây để anh em cùng trao đổi và học hỏi.

Trạng thái
Thớt đang đóng

calibrationwater

Xe điện
Xin lỗi các bác.
Em thử lại phát nữa xem sao:

Em thiết kế giường này để chuẩn bị cho chuyến Solo vào Huế đầu Hè này.
Giường bằng dát gỗ, khung sắt V, đệm cứng và bọc giả da và chiếm toàn bộ khoang sau, đủ để 2 thằng nhà em ngồi, nằm ngủ, chơi quay, đánh....bạc.:))

Chân giường được lắp với thân giường bằn ốc vít, đảm bảo tháo lắp nhanh chóng nhưng cũng rất chắc chắn. Chân trước được đặt lên sàn (kg vít). Chân sau vít vào một thanh sắt V và thanh sắt V đó được bắy cố định vào cố bắt dây Bảo hiểm sau (ảnh dưới kg nhìn thấy thanh sắt V đó đâu)
Cái này dành cho người lớn rồi ! Đảm bảo chắc chắn kg cót két .....:))

TRACTOR

Xe máy
Nhân tiện, hôm trc em có hỏi các bác về cách nâng gầm (trước), qua sự chỉ bảo nhiệt tình của các bác, e đã làm xong. Hoàn toàn hài lòng.
Chi phí:
- 2 mặt bích bằng sắt: 700,000 đ
- Ốc bắt (6 cái) = 50,000 đ
- Công thợ: 300,000 đ

Cảm ơn các bác.

cudem

Xe buýt
Nhân tiện, hôm trc em có hỏi các bác về cách nâng gầm (trước), qua sự chỉ bảo nhiệt tình của các bác, e đã làm xong. Hoàn toàn hài lòng.
Chi phí:

Cảm ơn các bác.
tuyệt!
mời diệu cụ!
nếu là cụ thì cháu tháo hẳn băng ghế sau ra khỏi xe sẽ có nhiều ý tưởng oách đấy ợ!

TRACTOR

Xe máy
tuyệt!
mời diệu cụ!
nếu là cụ thì cháu tháo hẳn băng ghế sau ra khỏi xe sẽ có nhiều ý tưởng oách đấy ợ!
Nếu tháo ghế sau ra và dộ lại toàn bộ thì phải cố định như vậy.
Mục đích của em là tháo lắp nhanh. Khi nào chở trẻ con thì mới lắp.

Hôm trc một bác chủ Gara còn đưa ra ý tưởng......treo cái giường đó lên trần bẳng hệ thống dòng dọc và Motor, cố định chắc chắn. Khi nào cần thì tời xuống. Chân giường là 4 cái ống sắt sẽ cắm vào 4 cái lỗ gắn sẵn ở trên giường.8->(:|.

Hôm nào em độ cái gương sau (để quan sát khi lùi) và sẽ phọt lên hầu các bác.

V.T.A

Xe điện
Nếu tháo ghế sau ra và dộ lại toàn bộ thì phải cố định như vậy.
Mục đích của em là tháo lắp nhanh. Khi nào chở trẻ con thì mới lắp.

Hôm trc một bác chủ Gara còn đưa ra ý tưởng......treo cái giường đó lên trần bẳng hệ thống dòng dọc và Motor, cố định chắc chắn. Khi nào cần thì tời xuống. Chân giường là 4 cái ống sắt sẽ cắm vào 4 cái lỗ gắn sẵn ở trên giường.8->(:|.

Hôm nào em độ cái gương sau (để quan sát khi lùi) và sẽ phọt lên hầu các bác.
Độ giường treo trần cẩn thận không vào con lươn nó nẩy cho u đầu / 2. Theo phong thủy học không nên treo cái gì lơ lửng trên đầu khi xe chuyển động cả . 3 / gương lùi kiểu xe Toy - zaze nhà Hiêubill đã làm tầm quan sát không bằng lắp camera lùi .

hieu_bill

Xe buýt
Chi phí:

Cảm ơn các bác.
Ui đắt thế sắt bằng sắt không rỉ à bác

monotone

Xe tải
Website
www.monotone.com.vn
Chi phí:

Cảm ơn các bác.
sao cái này cụ không làm bằng nhôm có hơn không? vừa nhẹ mà vừa đẹp, dễ thi công?

calibrationwater

Xe điện
He he đợt này thay BlackBox em chơi luôn thụt OEM, Các cụ chỉ bảo giúp em, đặng Sinh nhật này kiếm tí giải thu hồi vốn:

- Mua 05 cái vành sắt offset càng nhiều càng tốt lắp cho lốp 265/75/r16 ở đâu ? Giá khoảng?
- Mua 05 lốp MT Kumho hay hãng nào ? Ở đâu ? Giá khoảng ?

sangothinhphat

Xe tải
Website
www.sangothinhphat.com
Chơi luôn lốp extreme đi bác nước thải, xe ko có nắp thùng làm cái giá dựng 4 cái lốp sau thùng thì đẹp lắm. Đến chỗ chơi hạ hi lift xuống lắp vào. Vừa đảm bảo không bị ồn và không xóc khi chạy đường nhựa. 2 in 1 không thể bằng 1 in 1 được.Giá đâu 4 củ 1 em,cụ làm chuột vụ này đi cho anh em đú theo.@};-
@Bác nghiên cứu vụ độ blackbox luôn nhé.

duky

Xe buýt
Website
.dino-tuning.vn
Trả là em vừa đi Thái về thấy có quá nhiều đồ cho em này, hôm nay em oánh dấu phát để cụ nào cần hàng gì độc và hiếm thì có thể ghé nhà em nhá. Chúc các cụ mãi là "trai tân" ^^

V.T.A

Xe điện
Trả là em vừa đi Thái về thấy có quá nhiều đồ cho em này, hôm nay em oánh dấu phát để cụ nào cần hàng gì độc và hiếm thì có thể ghé nhà em nhá. Chúc các cụ mãi là "trai tân" ^^
Bên nhà em có thành viên BMWholyday quốc tịch người Thái , nói Tiếng Việt như gió , cửa hàng, biển hiệu loằng ngoằng toàn chữ jun kim ngoài 93 Háng Lạ .Chuyên đồ pickup Thái cụ ạ . Có gì độc hơn cụ show đê...Thanks

He he đợt này thay BlackBox em chơi luôn thụt OEM, Các cụ chỉ bảo giúp em, đặng Sinh nhật này kiếm tí giải thu hồi vốn:

- Mua 05 cái vành sắt offset càng nhiều càng tốt lắp cho lốp 265/75/r16 ở đâu ? Giá khoảng? Tạm hỏi 6789 xem có bán không ? không thì qua Cò ( 5,2 tr/ 4 vành)
- Mua 05 lốp MT Kumho hay hãng nào ? Ở đâu ? Giá khoảng ?
Tham khảo Amazoon Brit ton..4.3tr/quả

Nhà thì tiền để mọt cho thằng khác nó nhăm nhe bùng , độ cái xe tử tế mà đi thì rón rén ...Xuống tất tay full option đê:))

duky

Xe buýt
Website
.dino-tuning.vn
Hiện tại em đang đưa lên web các đồ body khung sườn và đèn đóm. Các cụ cứ ghé nhà em dần dần nhá ^^

calibrationwater

Xe điện
Chơi luôn lốp extreme đi bác nước thải, xe ko có nắp thùng làm cái giá dựng 4 cái lốp sau thùng thì đẹp lắm. Đến chỗ chơi hạ hi lift xuống lắp vào. Vừa đảm bảo không bị ồn và không xóc khi chạy đường nhựa. 2 in 1 không thể bằng 1 in 1 được.Giá đâu 4 củ 1 em,cụ làm chuột vụ này đi cho anh em đú theo.@};-
@Bác nghiên cứu vụ độ blackbox luôn nhé.
Black box độ thì quá đơn giản ! Em quân làm điện, điện tử 1 đống :))

Đúng như bác nói kg chơi 2 in 1 . Em sẽ làm 02 bộ dự định :

- 01 bộ 265/75/r16 lắp vành nguyên bản dùng loại nào êm ái nhất ? APT được kg ? Mua ở đâu ?
- 01 bộ 265/75/r16 lắp vành sắt chuyên đi off ẹp ? Dùng MT hay có cần đến mức EXtream ? dùng của thằng nào ? Mua ở đâu ?

Bên nhà em có thành viên BMWholyday quốc tịch người Thái , nói Tiếng Việt như gió , cửa hàng, biển hiệu loằng ngoằng toàn chữ jun kim ngoài 93 Háng Lạ .Chuyên đồ pickup Thái cụ ạ . Có gì độc hơn cụ show đê...Thanks

Tham khảo Amazoon Brit ton..4.3tr/quả

Nhà thì tiền để mọt cho thằng khác nó nhăm nhe bùng , độ cái xe tử tế mà đi thì rón rén ...Xuống tất tay full option đê:))
Cụ động viên em cảm động quá ! Kg biết bị tiêm từ lúc nào ...? hix hix

Chỉnh sửa cuối:

sangothinhphat

Xe tải
Website
www.sangothinhphat.com
option 1 đi đường nhựa lốp apt quá chuẩn vụ này hỏi Hùng motul hay kiến càng hoặc em thì sẽ rõ. Nhưng mua ở đâu thì chịu :-o . Bác tìm đi, kiếm được chỗ nào có em đặt thêm bộ nữa cho thằng bạn.
option 2 em kết lốp EXtream hơn đã chơi thì chơi tới bến luôn.hihi
Ở trên box off road đang có người giao bán lốp mới tinh đâu 4.1 củ khoai 1 quả.
Vụ độ cái thằng hộp đen khi nào bác làm thì ới em với nhé.Em quan tâm cái này phết, sở dĩ mấy cái xe đi lội nước ko sao là bởi vì nó không có hộp đen.8->

calibrationwater

Xe điện
option 1 đi đường nhựa lốp apt quá chuẩn vụ này hỏi Hùng motul hay kiến càng hoặc em thì sẽ rõ. Nhưng mua ở đâu thì chịu :-o . Bác tìm đi, kiếm được chỗ nào có em đặt thêm bộ nữa cho thằng bạn.: Cái này mua chỗ Sơn tóc đỏ thì phải , nhưng hôm qua ĐVH aloo hỏi hộ em thì thấy kêu hết hàng ? Sẽ check xem khi nào có lại !
option 2 em kết lốp EXtream hơn đã chơi thì chơi tới bến luôn.hihi Có lẽ theo ý bác thôi vì bác đang chạy MT mà chưa thấy đã hả ? he he :))
Ở trên box off road đang có người giao bán lốp mới tinh đâu 4.1 củ khoai 1 quả.
Vụ độ cái thằng hộp đen khi nào bác làm thì ới em với nhé.Em quan tâm cái này phết, sở dĩ mấy cái xe đi lội nước ko sao là bởi vì nó không có hộp đen.8-> OK khi nào chuột bạch xong sẽ báo cáo, nhưng có lẽ nên tránh xa nước ^:)^

:)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)) này thì 5 ký tự

sangothinhphat

Xe tải
Website
www.sangothinhphat.com
Có lẽ theo ý bác thôi vì bác đang chạy MT mà chưa thấy đã hả ? he he
Dĩ nhiên là chưa thấy đã rồi, mọi người sợ EXtream vì khi chạy đường nhựa nó gõ ầm ầm và nhảy kinh lắm. Nhưng khi đã đi bùn và lầy thì nó lại rất êm ái, ăn chơi thì ngại gì mưa rơi. Giá không đổi sao bác ko chơi nhỉ.

Trạng thái
Thớt đang đóng