Triton của ai đây? hix hix, nhìn ghê quá!

Tommyle

Xe điện
Website
www.facebook.com
mấy cụ đi triton lại nổi máu rồi, nghe đến bim là hơi tự ái đây mà
cụ đi bim kia cũng bình loạn lung tung cả rồi, góp ý kiểu phú ông đây mà
không theo tinh thần off gì cả, phải nhắc nhở nhau khi tham gia giao thông phải biết giữ an toàn cho chính mình và cho người xung quanh
em thì em không bình gì cả vì cũng chẳng có gì nhiều để bình chỉ mong các cụ bình tõn đỡ tổn thọ hehe
Kiểu này phải quyết tâm đổi nick thành máy bay mới đỡ tự ái =)) =)) =))

Chỉnh sửa cuối:

Coltplus2008

Xe điện
Em này bị đâm mà các kụ:

(HBĐT) - Vào hồi 13h20 ngày 26/8, tại ngã tư đầu cầu Hòa Bình, TP Hòa Bình (giao nhau với đường Cù Chính Lan và đường Chi Lăng) đã xảy ra một vụ do 2 chiếc xe ô tô đâm nhau, gây tắc nghẽn giao thông hơn 1 giờ.

Tại hiện trường, chiếc xe ô tô bán tải, hiệu Mitsubishi, BKS 30Z - 0947 bị xe taxi BKS 28H - 6587 của hàng Taxi sông Đà đâm phải làm lật ngửa trên đường.

Theo một số người dân chứng kiến cho biết, chiếc taxi của hàng Taxi sông Đà đã phóng nhanh đâm vào phần đuôi xe ô tô bán tải làm chiếc xe mất lái và lật ngửa. Khi sự việc xảy ra, đoạn ngã tư này không có tín hiệu giao thông do mất điện.

Lực lượng CSGT thành phố và Thanh tra Giao thông tỉnh phải mất hơn 1 giờ đồng hồ để giải tỏa hiện trường, đảm bảo lưu thông trên tuyến đường.

Hiện vụ việc đang được các cơ quan chức năng tiếp tục điều tra làm rõ.

Hồng Trung

http://www.baohoabinh.com.vn/217/49158/Taxi_damo_to_ban_tai.htm

transporterVN

Xe tăng
Em này bị đâm mà các kụ:

(HBĐT) - Vào hồi 13h20 ngày 26/8, tại ngã tư đầu cầu Hòa Bình, TP Hòa Bình (giao nhau với đường Cù Chính Lan và đường Chi Lăng) đã xảy ra một vụ do 2 chiếc xe ô tô đâm nhau, gây tắc nghẽn giao thông hơn 1 giờ.

Tại hiện trường, chiếc xe ô tô bán tải, hiệu Mitsubishi, BKS 30Z - 0947 bị xe taxi BKS 28H - 6587 của hàng Taxi sông Đà đâm phải làm lật ngửa trên đường.

Theo một số người dân chứng kiến cho biết, chiếc taxi của hàng Taxi sông Đà đã phóng nhanh đâm vào phần đuôi xe ô tô bán tải làm chiếc xe mất lái và lật ngửa. Khi sự việc xảy ra, đoạn ngã tư này không có tín hiệu giao thông do mất điện.

Lực lượng CSGT thành phố và Thanh tra Giao thông tỉnh phải mất hơn 1 giờ đồng hồ để giải tỏa hiện trường, đảm bảo lưu thông trên tuyến đường.

Hiện vụ việc đang được các cơ quan chức năng tiếp tục điều tra làm rõ.

Hồng Trung

http://www.baohoabinh.com.vn/217/49158/Taxi_damo_to_ban_tai.htm
Thì em đã mô tả lại ở trên rồi còn gì???

hieu_bill

Xe buýt
em chẳng hiểu các bác đang bàn vè vấn đề gì cả thế mới khổ, không biêt nói gì~X(?

745Li

Xe container
Thực ra vấn đề thì chẳng có gì để tranh luận, nhưng cái câu mầu đỏ trên kia của bác là ko chuẩn đâu đấy nhé, lý do là đấy đấy !!!
1 số ng có thể chạy ko an toàn thì đúng như bác nói, nhưng bác đánh giá cái xe mà chắc bác chưa ngồi lên bao giờ ( vì bác đi bim mà :D) như thế thì chưa dc phủ lý lắm nhể :D
Có cái thân em đây,khổ quá thôi các cụ mắng ghê quá,vì hôm ấy nhìn ảnh bức xúc quá nên em mới phát ngôn như thế,có gì k nên k phải mong các cụ đại xá cho nhà em rút kinh nghiệm ạ. Cảm ơn toàn thể các cụ.Em sửa bài ngay đây.

Chỉnh sửa cuối:

luongtran38

Xe buýt
Các cụ triton chạm tự ái à? hihi Thực ra ở bài của em chỉ muốn nói là với cái triton đấy thì các cụ chạy vừa thôi đỡ bị tai nạn như xe trong ảnh,vậy thôi chứ mang ra so tốc độ với 745 mà các cụ k ngượng à? Nói là xe 745 chạy 90 mới vượt đc là có ý lo cho an toàn của các cụ thôi chứ theo em thì triton chỉ nên đi 80 đổ lại cho lành chứ tài cán gì, vì hậu quả đã nhìn thấy trong bài.^:)^^:)^^:)^
em cóa tự ái đâu ! em đi 2b cụ nhá , với em thì xe nào cũng ngon cả miễn là 4b và người lái làm chủ được cái 4b một cách tốt nhất , em có cày bừa cả đời chắc cũng chưa mua nổi 4 quả lốp + lazang con bim7 đâu cụ ợ^:)^^:)^^:)^

Tommyle

Xe điện
Website
www.facebook.com
Có cái thân em đây,khổ quá thôi các cụ mắng ghê quá,vì hôm ấy nhìn ảnh bức xúc quá nên em mới phát ngôn như thế,có gì k nên k phải mong các cụ đại xá cho nhà em rút kinh nghiệm ạ. Cảm ơn toàn thể các cụ.Em sửa bài ngay đây.
Vâng cám ơn bác ! Nguyên nhân tai nạn thì nó ti tỉ bác ạ , cho nên chúng ta nhìn ảnh thì chẳng biết dc vì sao và thế nào cả :)) Nếu bác nhìn thấy bác nào có cái logo triton club ở mông mà phóng nhanh vượt ẩu bác cứ góp ý thẳng luôn sẽ tiếp thu ạ.

745Li

Xe container
em cóa tự ái đâu ! em đi 2b cụ nhá , với em thì xe nào cũng ngon cả miễn là 4b và người lái làm chủ được cái 4b một cách tốt nhất , em có cày bừa cả đời chắc cũng chưa mua nổi 4 quả lốp + lazang con bim7 đâu cụ ợ^:)^^:)^^:)^
Em ạ cụ,em sửa bài ngay rồi mà cụ thù dai thế...

dinhxuanliem

Xe buýt
kakaka. Tiếc thay cho bác chủ xe.Đôi khi tham gia giao thông trên đường chúng ta bị các phương tiện khác gây tai nạn. Mong toang thể mọi người đi xe an toàn thôi

Thieugia1980

Xe máy
đúng đấy bác ạ,xe mít su chạy trên 90 tí la bồng bềnh ,tay lái nhẹ rồi,còn BMw chay đén 170km thì cũng thế thôi an toan tuyệt đối,bim em 318 i đới 2004 chay o cao tốc Hà nội lạng sơn chỗ vắng người em đạp ga tí thấy báo 170km ,rồi em lại cho về 80km ngay nhưng ko vẫn đề gì,đúng là Bế Em Về có khác

wagoner

Xe buýt
đúng đấy bác ạ,xe mít su chạy trên 90 tí la bồng bềnh ,tay lái nhẹ rồi,còn BMw chay đén 170km thì cũng thế thôi an toan tuyệt đối,bim em 318 i đới 2004 chay o cao tốc Hà nội lạng sơn chỗ vắng người em đạp ga tí thấy báo 170km ,rồi em lại cho về 80km ngay nhưng ko vẫn đề gì,đúng là Bế Em Về có khác
Em xin lỗi cụ, nhưng có lẽ cụ nói "phét" hơi quá ^:)^

Thứ nhất là cụ không thể đưa ra kết luận chung chung về Mit như thế được, Mit cũng đủ loại, với triton ít nhất phải 100km/h mới bồng bềnh nhé. Thứ 2, chắc cụ chưa tưởng tượng được 170km/h nó như thế nào, nó khiếp lắm đấy he he

transporterVN

Xe tăng
Khiếp thật, cứ đi là BIM là đc chém gió kinh thế hả các cụ, hôm trước đã cụ chém rồi xin lỗi, giờ lại đến cụ này. Đúng là toàn Thiếu già - non và xanh.

745Li

Xe container
Khiếp thật, cứ đi là BIM là đc chém gió kinh thế hả các cụ, hôm trước đã cụ chém rồi xin lỗi, giờ lại đến cụ này. Đúng là toàn Thiếu già - non và xanh.
Cụ lại quá lời rồi,em có chém tí nào đâu cụ? Em chỉ nói là đi trên 80 thì k đc an toàn cho lắm thôi chứ,các cụ bảo k phải như thế thì em nghe và em đã sửa bài rồi còn gì. Cụ cũng thù dai nhể...^:)^^:)^^:)^:)):)):)):)):))

Chỉnh sửa cuối:

amazoncafe

Xe tăng
Hôm trước chạy con triton, đường ngon đêm thanh vắng mát ga làm phát 150km/h đi được mấy km thì lại phải xuông vì đường sấu bất ngờ, mà đấy là chạy lốp MT chứ nếu hôm đấy đi lôp At hoặc HT gì đấy chắc em nó phải lên 180km/h cũng nên
Mấy bác cứ chém gió mà chưa chạy bao giờ đâm ra thông tin cứ lung tung. xe người ta là đời 2010 chạy vô tư trên 150km/h chứ có phải đời 89, 90 nữa đâu mà không an toàn mà đấy là tây nó làm ra xe nó nói đấy nhé không lại bảo em là khoác lác hehe

745Li

Xe container
Hôm trước chạy con triton, đường ngon đêm thanh vắng mát ga làm phát 150km/h đi được mấy km thì lại phải xuông vì đường sấu bất ngờ, mà đấy là chạy lốp MT chứ nếu hôm đấy đi lôp At hoặc HT gì đấy chắc em nó phải lên 180km/h cũng nên
Mấy bác cứ chém gió mà chưa chạy bao giờ đâm ra thông tin cứ lung tung. xe người ta là đời 2010 chạy vô tư trên 150km/h chứ có phải đời 89, 90 nữa đâu mà không an toàn mà đấy là tây nó làm ra xe nó nói đấy nhé không lại bảo em là khoác lác hehe
Xe cụ mà thay bánh xích{giống xe tăng} vào thì có khi còn chạy đến 280km/h đấy nhể? hehe

amazoncafe

Xe tăng
Xe cụ mà thay bánh xích{giống xe tăng} vào thì có khi còn chạy đến 280km/h đấy nhể? hehe
Lạ thật thế với tốc độ 150km/h với bác đã là kinh khủng lắm rồi ah hehe
Cụ này chưa được đi tây lần nào rồi nên chưa thấy tây nó chạy.
Có thông tin này cho cụ nhé : đường 5 mới đang làm sau khi hoàn thành dự kiến cho chạy tốc độ 120km/h vịt mình đó nghe. còn ở bên tây í nhất là tây đức nhé có nhiều đường cao tốc còn được chạy hết khả năng của người và xe cơ thế nên 280km/h còn là chuyện nhỏ nhé hehe

745Li

Xe container
Lạ thật thế với tốc độ 150km/h với bác đã là kinh khủng lắm rồi ah hehe
Cụ này chưa được đi tây lần nào rồi nên chưa thấy tây nó chạy.
Có thông tin này cho cụ nhé : đường 5 mới đang làm sau khi hoàn thành dự kiến cho chạy tốc độ 120km/h vịt mình đó nghe. còn ở bên tây í nhất là tây đức nhé có nhiều đường cao tốc còn được chạy hết khả năng của người và xe cơ thế nên 280km/h còn là chuyện nhỏ nhé hehe
Báo cáo cụ là em người trần mắt thịt mờ,mới chạy lên đến ~90 đã bi xxx bắn cho né k kịp rồi mờ,nộp phạt gần chết đới cụ ợ. Đã đc đi Tây bao giờ mô mà biết tốc độ 150 với 280 hả cụ...hê hê:))

Soncoi

Xe tải
Cụ 745Li này có vẻ hơi "cà khịa" nhỉ?