[Funland] Triều Tiên tập trận

Kingpin

[Tịch thu bằng lái]
Nhìn thằng béo con iu ghê cơ, khệnh hệt như bố :D. Mà sao mấy ông phi công kô cho một loạt vào lễ đài cho dân nó đỡ khổ nhỉ :)
cháu tưởng bác dư biết là diễu binh bao h chả phải tháo hết vũ khí hoặc ngòi nổ :))

xengheo

[Tịch thu bằng lái]
Bạn TT với Cu 3 sẽ chả bao giờ bị đánh. Đơn giản Mỹ sẽ giữ 2 bạn này lại làm giáo cụ trực quan cho dân chúng về +S. Mà 1 khi đã ko bị đánh thì tập trận làm cái giề cho tốn tiền.

DON COI

Xe tải
Bạn TT với Cu 3 sẽ chả bao giờ bị đánh. Đơn giản Mỹ sẽ giữ 2 bạn này lại làm giáo cụ trực quan cho dân chúng về +S. Mà 1 khi đã ko bị đánh thì tập trận làm cái giề cho tốn tiền.
Cụ nói có lý phết nhỉ

yamaha-x8

Xe tăng
xengheo viết Bạn TT với Cu 3 sẽ chả bao giờ bị đánh. Đơn giản Mỹ sẽ giữ 2 bạn này lại làm giáo cụ trực quan cho dân chúng về +S. Mà 1 khi đã ko bị đánh thì tập trận làm cái giề cho tốn tiền.
Sao ko cả Việt Nam cho đủ bộ hả cụ

PhễuKFC

[Tịch thu bằng lái]
Obama đang ghé chơi gần biên giới thằng e chã có máu thì cẩu phát pháo chơi cho vui, đến để rằn mặt ông con xem có dám manh động không nó máu lên có khi china chưa kịp gì đã xong hết rồi giống như thịt lão Bin!

springsea

[Tịch thu bằng lái]
cháu tưởng bác dư biết là diễu binh bao h chả phải tháo hết vũ khí hoặc ngòi nổ :))
Ơ nó tập trận ném bom tung tóe thế cơ mà, chả nhẽ nó để bộc phá trên đảo nổ nhìn cho vui ạ :D

Mr Winter

Xe tăng
Không hiểu phe xhcn bây giờ còn hợp đồng tác chiến không nhỉ lỡ tt nó tẩn korea thì vn lại điều quân sang ủng hộ???
Ủng hộ ai hả cụ????
Phe XHCN bây giờ còn những nước nào? Mà hợp đồng tác chiến thế nào? Phe XHCN thời đỉnh cao còn tẩn nhau ầm ầm, ví dụ Khựa tẩn VN, VN tẩn Khơ me đỏ (cũng là CS :D), Khựa với Liên Xô chưa tẩn nhau nhưng suốt ngày hục hặc....

Em nhớ vụ 17/2/1979, khi Khựa tẩn VN, bố con nhà Kim đứng ra tuyên bố ủng hộ Khựa, giờ mà bán đảo Liên Triều mà tẩn nhau, việc của VN là tuyên bố ủng hộ Nam Hàn, cần thiết thì gửi ít quân tham chiến và gìn giữ hòa bình, sau cuộc chiến xin anh Mẽo cho cùng tham gia tái thiết, thế là đẹp :D.

fanfan

Xe buýt
Iem cam đoan rằng thì là mà cái đám tank này của củ sâm mà gặp phải M1A1 của chú mẽo hay đàn Apache AH64D thì chỉ 60 phút không quá đi sạch sẽ. Mà mấy cái đó đề có trong trang bị của Hàn cả, tuy nhiên sẽ lâu hơn tý chút khi chú Hàn sử dụng.

xengheo

[Tịch thu bằng lái]
Ủng hộ ai hả cụ????
Phe XHCN bây giờ còn những nước nào? Mà hợp đồng tác chiến thế nào? Phe XHCN thời đỉnh cao còn tẩn nhau ầm ầm, ví dụ Khựa tẩn VN, VN tẩn Khơ me đỏ (cũng là CS :D), Khựa với Liên Xô chưa tẩn nhau nhưng suốt ngày hục hặc....

Em nhớ vụ 17/2/1979, khi Khựa tẩn VN, bố con nhà Kim đứng ra tuyên bố ủng hộ Khựa, giờ mà bán đảo Liên Triều mà tẩn nhau, việc của VN là tuyên bố ủng hộ Nam Hàn, cần thiết thì gửi ít quân tham chiến và gìn giữ hòa bình, sau cuộc chiến xin anh Mẽo cho cùng tham gia tái thiết, thế là đẹp :D.
Em thấy ko nên tham chiến. Nếu chiến tranh lan rộng ta tuyên bố mở cửa đón các gia đình Việt-Hàn và các chú nào họ Lý sang tị nạn. Nam Hàn sẽ cảm ơn ta lắm lắm. Sau khi hết chiến tranh ta sẽ độc quyền mấy cái hợp đồng xuất gạo, thực phẩm và hàng tiêu dùng rẻ tiền sang Hàn trong 20 năm để nuôi 25 triệu dân miền bắc. Các chuyên gia vũ khí của Bắc Hàn ta sẽ sang gom một mớ về VN bắt làm việc cho ta. Trong kho của nó có đồ chơi nào ngon ta cũng sang cõng về.

giờ mà bán đảo Liên Triều mà tẩn nhau, việc của VN là tuyên bố ủng hộ Nam Hàn, cần thiết thì gửi ít quân tham chiến và gìn giữ hòa bình, sau cuộc chiến xin anh Mẽo cho cùng tham gia tái thiết, thế là đẹp :D.
Vớ vỉn! Việt Nam chỉ đứng ngoài và lại "chúng tôi kêu gọi các bên kiềm chế" thôi. :)) :))

Mazspeed

Xe container
Nhỡ Chí Triều nó tẩn Hàn thật thì phiền nhể, chả có Samsung mà xài. Em đang định mua thêm cái màn LED.

fanfan

Xe buýt
VN ta nên hay không nên tham chiến khi "chú chí" táng nhau với "bá hộ"?

quynh11

Xe hơi
Chú em Kim béo ú còn sắp bỏ ra mấy tỷ đô để biểu dương sức mạnh rồi.

Hương hung hãn

Xe đạp
Bác Kim con đã có vũ khí tối thượng rồi. Giờ đang phát triển tên lửa đẩy để chơi với Mỹ. Em dự đoán cuối năm nay Mỹ nó úp sọt bác Kim thôi. Rồi Nga - TQ liên minh. Em đang kiếm tiền thuê 1 con tàu biển để ra hoang đảo tránh chiến tranh.

gocart

Xe cút kít
Bác Kim con đã có vũ khí tối thượng rồi. Giờ đang phát triển tên lửa đẩy để chơi với Mỹ. Em dự đoán cuối năm nay Mỹ nó úp sọt bác Kim thôi. Rồi Nga - TQ liên minh. Em đang kiếm tiền thuê 1 con tàu biển để ra hoang đảo tránh chiến tranh.
Nga không có quyền lợi gì ở BTT nên được giá là sẽ bán BTT thôi. Ko có liên minh trong vấn đề này đâu.
BTT là quả cầu gai mà mấy anh lớn đang cố nhét vào nách nhau. Khi nào các anh ấy ko thích chơi trò này nữa thì BTT trở về với NH trong vòng một tháng.

xengheo

[Tịch thu bằng lái]
Em cám đoan Mỹ ko đánh Bắc Hàn đâu ợ. Mỹ phải để BH tồn tại để những thằng thích mơ về thiên đường XHCN mở to mắt ra mà nhìn chứ. Sử dụng 1 thằng như BH làm phản tuyên truyền có lợi hơn nuôi hàng triệu ông viết sách nói xấu Mác.;))