Triệu hồi gì mà lắm thế nhỉ, giờ lại đến lúc RAV4 và Highlander TẠCH

vietdq

Xe tải
Thế hệ trẻ bây giờ ít thích To lắm, chỉ còn lại một số cụ thế hệ 7X và 6X thôi.. sau 5 -10 năm nữa thì thị phần của To ít có cơ hội áp đảo như hiện nay...
Cụ nói chuẩn , e 9x nè , Toy e loại rồi , e là hyundai :) , vodka cụ . Ý cụ đúng ý em !

vietdq

Xe tải
thằng TOY đang dính chưởng trầm trọng, đây là cơ hội cho thằng Hàn nó thừa nước đục thả câu chăng =)).

ah mà ko hiểu sao ở VN ko có đại lý chính hãng nào của Kia hay Hyudai như Toy và Mer nhỉ ? toàn qua mấy cha nhập khẩu
Đại lý chính hãng thì phải có 1 dây chuyền lắp ráp , cả 1 quá trình từ đất đai đến cơ sở vật chất + khả năng phát triển chế độ nhân công rồi nhiều rất nhiều , đi làm ăn mà bác cữ nghĩ như là đùa thích mở thì mở à .

Bước đầu cứ phân phối theo hình thức nhập khẩu , rồi tìm hiểu thị trường , dần dần thôi , chứ bụp 1 cái đổ hàng trăm triệu USD xây nhà máy mà không nghiên cứu kỹ để chết nó hả cụ ơi .

Ah quên Kia đã có trường hải phân phối + lắp ráp chĩnh hãng rồi cụ ạ .

Chỉnh sửa cuối:

traubovt85

Xe tăng
lắp mấy cái con Morning với phọt tè thôi, Trường Hải vẫn chỉ nhập đến Otima K7 chứ ko thấy bán k7. Camry giờ giá sát 1,1 tỷ chưa giấy, ko biết k7 giờ bản 2011 nhiu nhỉ ?

vietdq

Xe tải
lắp mấy cái con Morning với phọt tè thôi, Trường Hải vẫn chỉ nhập đến Otima K7 chứ ko thấy bán k7. Camry giờ giá sát 1,1 tỷ chưa giấy, ko biết k7 giờ bản 2011 nhiu nhỉ ?
TH mới chỉ láp ráp những xe phổ thông thôi cụ , cái gì cũng dần dần chứ cụ , mới đc vài năm mà , cái gì mà đốt cháy giai đoạn cũng nguy hiểm lắm .

K5 thì TH nhập thôi chứ có cả K7 hả bác , bác mua K7 thì mua bản nhập đi , giá cũng 1 tỷ 1xx hay gì đấy . bác vào choxe.net mà tham khảo :D !

traubovt85

Xe tăng
bác ở HCM hay ở đâu ? em thì thích k7 ông già thích camry nên vẫn chưa thuyết phục được, ko biết ở HCM salon nào bán k7 mà uy tín để rủ ổng lên coi cho ổng ngắm cái biết đâu ổng đổi ý :D bác biết thì giới thiệu em với.

vietdq

Xe tải
bác ở HCM hay ở đâu ? em thì thích k7 ông già thích camry nên vẫn chưa thuyết phục được, ko biết ở HCM salon nào bán k7 mà uy tín để rủ ổng lên coi cho ổng ngắm cái biết đâu ổng đổi ý :D bác biết thì giới thiệu em với.
E ở Hưng Yên cơ ạ , bác cứ vào choxe.net mà tìm K7 , có hoanggia với mấy salon nữa e thấy cũng quy mô kha khá , trước em mua xe cũng vào đấy tìm hiểu chán chê đấy chứ :D !

Thực tình e rất ngại so camry với các mẫu sedan khác , vì e rất thích camry :D .

kienbeu

Xe điện
Đi toy dính TN câu cửa miệng bao giờ cũng: mới lái, chắc có tí men, không quen số tự động vv và vv...thực tế ngành đăng kiểm có làm việc nghiêm túc éo đâu, toàn đếm cua trong hang ăn xiền,em nói nghiêm túc bây giờ chuyển toàn bộ toy Vn sang mẽo thử xem? Có mà chuyển ra bãi sắt vụn hết, nhà em may mắn mấy đời xe toàn Honda thôi à! Chia bùn với các cụ đi toy nhá!

traubovt85

Xe tăng
E ở Hưng Yên cơ ạ , bác cứ vào choxe.net mà tìm K7 , có hoanggia với mấy salon nữa e thấy cũng quy mô kha khá , trước em mua xe cũng vào đấy tìm hiểu chán chê đấy chứ :D !

Thực tình e rất ngại so camry với các mẫu sedan khác , vì e rất thích camry :D .
thích camry sao ko mua ? k7 nhìn đẹp hơn Camry

vietdq

Xe tải
Đi toy dính TN câu cửa miệng bao giờ cũng: mới lái, chắc có tí men, không quen số tự động vv và vv...thực tế ngành đăng kiểm có làm việc nghiêm túc éo đâu, toàn đếm cua trong hang ăn xiền,em nói nghiêm túc bây giờ chuyển toàn bộ toy Vn sang mẽo thử xem? Có mà chuyển ra bãi sắt vụn hết, nhà em may mắn mấy đời xe toàn Honda thôi à! Chia bùn với các cụ đi toy nhá!
Đăng kiểm xe nhưng thực chất toàn đăng kiểm $$$ thôi cụ ạ , lãnh đạo của VN thì .......^:)^ .

vietdq

Xe tải
thích camry sao ko mua ? k7 nhìn đẹp hơn Camry
Thích là 1 chuyện nhưng mua lại là 1 chuyện khác cụ ạ . Nhà và họ hàng nhiều nên cần 1 chiếc 7 chỗ cho tiện dụng , nên nhà mua 7 chỗ . Khi nào cưới vợ thì e cũng làm 1 chiếc 5 chỗ :D .