Triển Vọng đầu tư khu LK BT Vân Canh HUD

Vinvision

Xe điện

Heavy Stone

Xe tải
Sao cu lại bảo em môi giới vây? Bên geleximco em vua mua cung chỉ hơp đông thôi cụ. Còn cụ muôn sổ đỏ thì mua hud hay geleximco A.
Còn em thấy nào thì ý kiến vậy cho các cu thoi chu ko có y rìm hàng cu nhe.
Còn mỗi người có lựa chọn riêng mà
Dân mình cứ thấy ai có ý kiến trái chiều cái là quy ngay cho là sales nọ sales kia.

lenhaque

Xe tăng
Hud theo em chỉ có trục đường 30m là còn cửa sáng thôi. Các tuyến nội bộ, kể cả đường ngang 17m có lẽ chỉ còn lên xuống tà tà theo thị trường thôi ah. Vấn đề nền đường lún theo em không lo lắm vì thực chất Hud còn chưa hoàn thiện mặt, khi hoàn thiện mặt theo thiết kế chắc chắn phải khắc phục lỗi lún nền.

cobangchuacotien

Xe tăng
Hud theo em chỉ có trục đường 30m là còn cửa sáng thôi. Các tuyến nội bộ, kể cả đường ngang 17m có lẽ chỉ còn lên xuống tà tà theo thị trường thôi ah. Vấn đề nền đường lún theo em không lo lắm vì thực chất Hud còn chưa hoàn thiện mặt, khi hoàn thiện mặt theo thiết kế chắc chắn phải khắc phục lỗi lún nền.
Em nghi ngờ có chắc HUD sẽ hoàn thiện mặt đường lắm ạ, bán hết hàng lâu rồi mà có làm đâu. Đáng ra phải làm hoàn thiện mặt đường từ lúc nó còn chưa bán chứ ạ! Bọn này đem con bỏ chợ rồi.

shigayoko

Xe tải
Năm 2012, em cùng gia đình rất kết 1 căn ở đây vì gần quê và giá 3 tỷ 100m2.
Tuy nhiên không đủ lực. Hồi đó xem rất nhiều. Và thấy giá ở đây ngang các khu khác như Mỗ Lao. Hồi đó 100m2 tầm 3 tỷ.
Năm nay em quay lại và nghĩ giá chắc giowf cũng được 7 ,hay 8 tỷ.
Tuy nhiên, tìm kiếm thử thấy hơi thất vọng vì giá vẫn hơn 3.2 tỷ một tý.
Nói cách khác,
+Cụ nào mua ở đây từ trước năm 2011 thì lỗ vì giá bây giờ kém giá hồi sốt đất đó.
+Cụ nào mua ở đây sau năm 2012 => nay cũng lỗ vì tiền đó cho vào ngân hàng cũng lãi hơn rồi, hay mua khu khác chắc không thế này.

Em rất hi vọng đường mở để các cụ tăng giá trị tài sản.

Vinvision

Xe điện
Năm 2012, em cùng gia đình rất kết 1 căn ở đây vì gần quê và giá 3 tỷ 100m2.
Tuy nhiên không đủ lực. Hồi đó xem rất nhiều. Và thấy giá ở đây ngang các khu khác như Mỗ Lao. Hồi đó 100m2 tầm 3 tỷ.
Năm nay em quay lại và nghĩ giá chắc giowf cũng được 7 ,hay 8 tỷ.
Tuy nhiên, tìm kiếm thử thấy hơi thất vọng vì giá vẫn hơn 3.2 tỷ một tý.
Nói cách khác,
+Cụ nào mua ở đây từ trước năm 2011 thì lỗ vì giá bây giờ kém giá hồi sốt đất đó.
+Cụ nào mua ở đây sau năm 2012 => nay cũng lỗ vì tiền đó cho vào ngân hàng cũng lãi hơn rồi, hay mua khu khác chắc không thế này.

Em rất hi vọng đường mở để các cụ tăng giá trị tài sản.
Về đuờng xá mở rồi cũng tiện. Nhung toàn dự án đem con bỏ chơ của thằng Hud này thì ai giám ở. Thà mua đất trong làng ở còn ổn hơn

HUMMER H2 SUV

Xe container
Dạo này em thấy khu VC lại triển khai xây dựng thêm ở đoạn đường đôi. Cũng bắt đầu đông rồi. Bia bọt đủ cả :D

duongtu81

Xe tải
E cũng hóng quả đường nối từ THD vào khu đô thị. Được quả này nữa là Khu độ thi quá ngon rồi. Hôm trc xuống thấy VC Hub lại xây dựng tiếp lô bên kia hồi xưa đã xong móng. Chưa thấy quảng cáo bán cccm nhỉ.

BDS68

Xe Cứu Trợ
Người OF
Cụ nào có căn ~ 300-400m2 chán hết mức có thể, bán rẻ cháu múc cái xem có nên cơm cháo gì không nào :)

Rockport Avior

Xe tăng
E cũng hóng quả đường nối từ THD vào khu đô thị. Được quả này nữa là Khu độ thi quá ngon rồi. Hôm trc xuống thấy VC Hub lại xây dựng tiếp lô bên kia hồi xưa đã xong móng. Chưa thấy quảng cáo bán cccm nhỉ.
Việc mở đoạn 200 m đường nối Trần Hữu Dục vào trục đường chính Vân canh chắc chắn năm nay sẽ làm cụ ợ ! Giai đoạn 2 nằm một bên đường đôi tạm thời đắp chiếu bao năm chờ điều chỉnh quy hoạch khi HT về HN nay đã có phê duyệt chi tiết 1/500 vào tháng 7 năm ngoái và đã khởi động xây dựng trở lại.

Rockport Avior

Xe tăng
Về đuờng xá mở rồi cũng tiện. Nhung toàn dự án đem con bỏ chơ của thằng Hud này thì ai giám ở. Thà mua đất trong làng ở còn ổn hơn
Trong làng quanh đấy ngõ hẹp cũng tầm 30 triệu/m2. Mua đất đô thị VC hơn nhiều cụ ạ !
Ba năm nữa đường xá khu này sẽ ngon hết, kể cả đường vành đai 3,5. Lúc đó đất đô thị nó khác xa đất làng của cụ đấy !

Vinvision

Xe điện
Trong làng quanh đấy ngõ hẹp cũng tầm 30 triệu/m2. Mua đất đô thị VC hơn nhiều cụ ạ !
Ba năm nữa đường xá khu này sẽ ngon hết, kể cả đường vành đai 3,5. Lúc đó đất đô thị nó khác xa đất làng của cụ đấy !
Bác nói có phần đúng. Nhưng với sô tiỀn bỏ ra như thế có thể mua rất nhiều vị trí đẹp hơn kì vọng hơn bác ạ. Vd như geleximco hay tasco hay lideco

Rockport Avior

Xe tăng
Bác nói có phần đúng. Nhưng với sô tiỀn bỏ ra như thế có thể mua rất nhiều vị trí đẹp hơn kì vọng hơn bác ạ. Vd như geleximco hay tasco hay lideco
Đừng so Vân Canh với Geleximco. Geleximco xa hơn nhiều, xây dựng toàn bê tông, vỉa hè hẹp, cây cối không có. Nguy cơ ngập úng quanh năm. Lại là đường 3,5 xuyên tâm lên sau nay bụi bặm, tắc nghẽn suốt ngày.
Tasco bên này đưởng 70 rồi, gần MĐ hơn lên đã đắt hơn rất nhiều. Nhưng đường vào Tasco vòng nên chẳng đi nhanh và tiện như VC đâu.
Lidico không bàn, vì nó xa quá, từ Mỹ đình xuyên qua Vân Canh, xuyên tiếp qua Kim Chung Di Trạch mới tới Lidico. Mà Lidico là khu kín với toàn liền kề và BT, không có chung cư, không sôi động bằng VC đâu cụ !
Tương lai giai đoạn 2 của VC còn 8 toà chung cư, với trung tâm thương mại cao tầng nữa đấy. Cái yếu nhất của VC chính là đoạn 200 m đường cổng chính chưa làm.

Vinvision

Xe điện
Đừng so Vân Canh với Geleximco. Geleximco xa hơn nhiều, xây dựng toàn bê tông, vỉa hè hẹp, cây cối không có. Nguy cơ ngập úng quanh năm. Lại là đường 3,5 xuyên tâm lên sau nay bụi bặm, tắc nghẽn suốt ngày.
Tasco bên này đưởng 70 rồi, gần MĐ hơn lên đã đắt hơn rất nhiều. Nhưng đường vào Tasco vòng nên chẳng đi nhanh và tiện như VC đâu.
Lidico không bàn, vì nó xa quá, từ Mỹ đình xuyên qua Vân Canh, xuyên tiếp qua Kim Chung Di Trạch mới tới Lidico. Mà Lidico là khu kín với toàn liền kề và BT, không có chung cư, không sôi động bằng VC đâu cụ !
Tương lai giai đoạn 2 của VC còn 8 toà chung cư, với trung tâm thương mại cao tầng nữa đấy. Cái yếu nhất của VC chính là đoạn 200 m đường cổng chính chưa làm.
Bác nói đừng so VC với geleximco thì em thua bác rồi. Vậy mời bác đâu tư Vc đi ạ. Nó là đẹp nhất với bác rồi. Chúc bác có lựa chọn thoả mãn