[Funland] Triển chiêu thèm ăn thịt chó

Triển Chiêu

Xe tăng
Bạn gái em ở đâu mà chả có. Triển lắm gái thế e phải hỏi rõ, nhỡ đâu trùng của em thì sao?
Dễ trùng thế cơ à? Công nhận, người yêu, khoe ra thì sợ mất, mà không khoe thì sợ trùng
Haizz

0906.888.555

Xe máy

Đức Phạm 8x

Xe điện
Thịt choá xong rồi thịt mái thì tê phải biết, ahihi ;))

Nguyenhongson26

Xe tăng
Mưa gió lạnh lẽo, chả còn thấy ham hố gì, gái gú các thứ giờ này dẹp sang một bên hết. Tầm này em chỉ thèm mỗi đĩa thịt chó. Cụ nào giống em điểm danh :D

Tiện thớt thịt chó, sẵn đà thăng hoa về cảm xúc, em kể về egm người sài gòn thích ăn thịt chó!

Link 1:
Link 2
Lại thịt chó,mưa mát thế này nhất rồi

ckoto

Xe hơi
Về Bắc Ninh ăn đi Cụ.

Ăn mày dĩ vãng

Xe điện
đội fan thịt chóa hay viết những gì lãng mạn ướt át lắm, thực tế thì tềnh êu cũng ngon như miếng dồi chóa là cùng.

honghaleo2

Xe buýt
Người yêu chó nhất vịnh Bắc Bộ đây ạ:

Trinh Oliver

Xe tải
Tiện thớt thịt chó các cụ cho xin ít review dăm ba quán thịt chó ngon ở HN đê.

hanoipho79

Xe lăn
Trời này làm ít dê hấp dê tái chanh là đẹp,chó giờ không ăn nữa.

Triển Chiêu

Xe tăng
Sì gòn ngày...tháng...năm...

Bấm số gọi cho em, tiếng chuông chơ hơi lâu chút. Chào em, anh đang ở đầu ngõ đây.
Vâng, anh đợi em chút.

Nói qua với các cụ là trước đó em cũng nhắn tin với ẻm kính cận rồi, loanh quanh thế nào mà lại hợp chuyện ẻm, cũng chả buồn hỏi thăm em hàn cuốc kia nữa, cũng gửi ảnh các kiểu, bảo hôm nào anh về sì gòn thì hẹn em đi nhậu nhé, anh với ông bạn anh, em rủ thêm bạn em nữa đi là đủ mâm, con gái sì gòn dễ thương thật, rủ đi được là đi liền không cậu nệ ưỡn ẹo như gái ngoài này, mẹ cái bọn đã nghiện lại còn ngại...

Mình bước ra mở cửa ghế sau cho em, rồi cũng ngồi cùng em luôn, để ghế trước bên phụ cho ẻm kia, còn ông anh lái xe, ổng sống trong này nhiều, rành đường trong này, thật là thoải mái quá đi mà.
Trên xe thì cũng hỏi han vài câu, kể bọn anh vào đây gặp đối tác giới thiệu sản phẩm blala, chỉ nhớ người ẻm thơm thoang thoảng, da đùi mịn màng, ẻm mặc bộ váy xanh, trông quyến rũ. Kính cận hơi dày, nghĩ bụng thế đ nào số mình sao toàn va phải con cận thế nhỉ???

Đi loanh quanh một lúc thì cũng đến cái quán ẻm chọn, quán gì trông rộng phết, đông đúc nhộn nhịp, bảo trời mát ngồi ngoài vỉa hè cho thoáng.
4 đứa gọi tai gơ bạc, uống khá là vui, chả nhớ chuyện trò gì, chỉ nhớ gái sg cởi mở, thân thiện, không quá giữ kẽ khi lần đầu gặp zai như gái bắc.

Triển Chiêu

Xe tăng
Thôi em té đi phát, ngồi cf cả trưa chờ egm mà ẻm lại bận không ra

chungduclan

Xe buýt
Có cụ nào giống cháu không? Cháu chén được thịt chó, rượu húp được nhưng lại không ăn được mắm tôm và lá mơ. Mỗi lần đi ăn thịt chó cùng anh em tuyền phải gọi bát mắm ta nhiều ớt =D>=D>=D>=D>=D>=D>

0906.888.555

Xe máy
Có cụ nào giống cháu không? Cháu chén được thịt chó, rượu húp được nhưng lại không ăn được mắm tôm và lá mơ. Mỗi lần đi ăn thịt chó cùng anh em tuyền phải gọi bát mắm ta nhiều ớt =D>=D>=D>=D>=D>=D>
Cụ xơi như thế thì nó bớt mất 70 phần ngon của thịt chó đi. Phí quá!

Mate20pro

Xe hơi
Ngày....tháng...năm...

Đang nằm ngủ nướng mơ màng vì đêm qua xem trận bóng C1, thì tiếng chuông điện thoại kêu, với tay cầm nghĩ lại bọn telesale gọi đ gì sớm thế sáng sớm ngày ra, nghía qua cái số thì thấy có vẻ số người dùng, lại không phải kiểu số đầu 07 08, bèn bấm nghe, đầu kia gọng nữ miền trong:
Dạ anh Triển ạ?
Ừ anh đây
Em Ly ạ
Tôi đơ một lúc: Ừ chào em!
Em đang ở Hà Nội nè, anh rảnh đi cafe với em hông?
T đơ tiếp tập 2: Ủa thật hả?
Em đang ở phố Văn Cao, chỗ gần cung văn hóa tt Quần Ngựa, anh ra đây nhé.
Ừ em đợi anh chút!
Tôi vứt điện thoại xuống, mơ màng về nàng một chút, vẫn mùi hương ấy, vẫn làn da mát lạnh ấy...
Vội vàng dậy, vệ sinh cá nhân xong, tôi đá bộ quần bò áo thun đen cho hợp thời tiết, đánh con md3 trắng muốt đến.

Nàng đang ngồi trong một quán nhỏ, bước vào tôi nghe tiếng guitar acoutic không lời, một bộ loa to treo tường, mấy cây guitar classic, mấy bức tranh sơn dầu vẽ bình hoa lá các kiểu... nhìn có vẻ bà chủ quán cũng thuộc dạng yêu nghệ thuật, nhoẻn cười chào tôi.

Tôi cười đáp lại rồi ngồi xuống đối diện nàng, vàng vẫn như ngày xưa, béo hơi đôi chút, vẫn đeo cặp kính hơi dày, nàng mặc bộ cánh văn phòng, chưa bao giờ thấy nàng đứng đắn thế

Chào em :)
Chào anh. Trông anh vẫn thế nhỉ.
Anh thì lúc nào chả thế
À đúng rồi, anh thì lúc nào chả dại gái nhỉ hihi
(Nghĩ bụng bảo hihi cái đầu mày ấy mà hihi.) Ủa em ra HN làm gì thế? Làm anh ngạc nhiên quá.
Em ra đây công tác ít tuần. Chả quen ai nên đành gọi cho anh?
Ờ chứ nếu quen ai thì cũng chả đến lượt anh nhỉ?
Hihi cũng chưa biết được. Anh gọi đồ đi.
Trầm ngâm một lúc, tôi hỏi: Em hết giận anh chưa?
Giận chuyện gì cơ ạ? Em vừa mới gặp anh mà, làm gì có chuyện gì hihi
(Lại hihi cái đầu mày ít mà hihi) À vậy thôi. Tôi mới đá sang chuyện trông đầu tóc anh bù xù quá, hôm qua xem bóng khuya quá lúc em gọi còn chưa dậy blabla, em gọi cái anh phi ra ngay đấy, chả biết thật hay đùa, mà hôm qua kiểu hình như anh có mơ thấy em đấy, thiêng thật.
Lại bốc phét rồi, đánh chết không hết cái tật bốc phét. Em ra HN 2 tuần. Anh có kế hoạch đưa em đi chơi đâu không? Em rảnh cuối tuần này và cuối tuần sau trước khi về. À anh có máy tính không em mượn check mail chút, điện thoại khó thao tác quá.
Tôi chạy ra xe mở mail cho em check, kịp thời tắt tab otofun đi...

Ẻm là một trong mấy em này đây

Chắc là ẻm đang đứng trước cửa nhà WC chứ rì?

Xe gòng

Xe điện
mát giời thế này ăn thịt cờ hó rất hợp!!!

lrudec

Xe tải
ĐI THÔI.

vumanhkien

Xe buýt
Thịt chó em hay ăn nhìn nó phải thế này cơ. :))