Treo các thứ trong xe

lx2006

Xe hơi
Theo em không nên gắn đồ trên táp lô vì khi xảy ra tai nạn dễ gây chấn thương. Đặc biệt chú ý: tuyệt đối không để đồ trên táp lô bên phụ những xe có Airbag vì khi airbag nổ, những đồ vật này sẽ biến thành mảnh "lựu đạn" gây sát thương.

xebo

Xe bò ! ©
Em thì không duy tâm chút nào, nhưng đợt vào miền trung vừa rồi trên bảng taplo có đặt con chó đốm giống bác pickup (giống con bác kể ấy :D ). Lúc chạy vào em táng chết 2 con chó, lúc ra thằng bẹn em bảo hay là cất cái con chó ấy vào cốp vậy, thế là trên đường về bình an và không có thêm chú chó nào hy sinh nữa.

GiaoThongTài khoản đã xác minh

Em vẫn hành quân...
Website
www.duocphuha.com
Em không duy tâm nhưng em sợ CS, cho nên khi đi xa em gắn thêm con chuột trên táp lô hoặc kính lái cho nó lành.

mondeo2.5

Xe hơi
Website
www.dnv.com
Hơ hơ. Bác giao thông giống em nhể. Em đi đâu cũng để con chuột trên táp lô. Đó chính là bùa hộ mệnh của em đó. Đi đâu có nó thấy an tâm lạ lắm, không phải vừa chạy vừa sợ XX bắn.(b)

stinger

Xe điện
Website
www.punbb-hosting.com
xebo nói:
Em thì không duy tâm chút nào, nhưng đợt vào miền trung vừa rồi trên bảng taplo có đặt con chó đốm giống bác pickup (giống con bác kể ấy :D ). Lúc chạy vào em táng chết 2 con chó, lúc ra thằng bẹn em bảo hay là cất cái con chó ấy vào cốp vậy, thế là trên đường về bình an và không có thêm chú chó nào hy sinh nữa.
Vớ vẩn ! trùng hợp ngẫu nhiên thôi ạ, bác có cất đi trước thì 2 con chó kia cũng lên đường mà:^) à mà bác cất ngay trước khi lăn bánh thì 2 con chó chắc chỉ xém chết thôi hoặc chỉ đi 1 con:) vì thời điểm gặp nhau khác đi rồi :D :D

Primera

Xe tăng
xebo nói:
May nhỉ, bác mà đặt tượng hay mũ chú ...xxx thì chưa biết thế nào !:P

Raubac

Xe tăng
GiaoThong nói:
Em không duy tâm nhưng em sợ CS, cho nên khi đi xa em gắn thêm con chuột trên táp lô hoặc kính lái cho nó lành.
Phương án này nghe còn hợp lý...(y) (b)

Carfinancing

Xe tải
pickup4wd nói:
Treo đồ trong xe. Tiện đây hầu các bác 1 câu chuyện có thật: Đ/C lái xe cho GĐ cơ quan em có lần chuẩn bị lăn bánh sau khi GĐ và 3 khách của GĐ cũng là quan chức các cơ quan khác đã an toạ trong xe, 1 khách của GĐ bỗng chỉ con chó đốm ( đồ chơi) trên Darsboard phía trước đang lúc lắc đầu (do xe rung khi mọi người mới lên xe ) và khen " Xe này có 1 con chó đẹp thế ". Đ/C lái xe vui vẻ hẳn lên "Đằng sau em còn 3 con đẹp lắm" Cả xe chết lặng khỏang 2 phút sau mới có ông dám cười khẽ khởi đầu, dù đúng là có 3 con nữa được bố trí phía sau cạnh loa đang lúc lắc theo con đằng trứơc. Đ/C lái xe nhanh mồm này lúc đó mới bắt đầu toát mồ hôi hột.
Chuyện của bác hay ! vote cho bác :D

Theo em có nhiều phương án, chủ yếu là bác thích gì thôi. Thường người lái xe chẳng mấy khi hỏi người khác là treo cái gì. Em thấy xe tải, xe khách đường dài hay có cái lon bia đằng trước cắm mấy nén hương cũng hay đấy :))

Raubac

Xe tăng
noza nói:
Theo em có nhiều phương án, chủ yếu là bác thích gì thôi. Thường người lái xe chẳng mấy khi hỏi người khác là treo cái gì. Em thấy xe tải, xe khách đường dài hay có cái lon bia đằng trước cắm mấy nén hương cũng hay đấy :))
Em nhìn mấy cái xe đấy mà muốn ói...:P

fiateds

Xe máy
Treo cái treo điện thoại bác ơi (y) Còn không thì :^) ...

Anh zippo ơi, còn giữ cái chuồng xí đặt trên Lacetti không (l)

busycat555

Xe hơi
em treo con đt cố định không dây của bọn evn trên xe, chả khác dek gì limo. Đến Lạng sơn vẫn gọi phe phé

busycat555

Xe hơi
vưỡn gọi ầm ĩ bác à, món cdma 450 mhz này hay,tần số thấp thì sóng phủ rộng. 1 cột 450 thi phủ sóng rộng tương đương 25 cột WCDMA (???). Bọn nó
(không phải em) kêu là setup 1 mạng 450 rẻ hơn 30% so với 1 mạng 800 và 60% so với 1 mạng 1900Mhz .EVN thì đế thêm 1 câu QC là tần số thấp ko có hại cho sức khỏe :)) :)) . Hiện giờ nó cho mượn dùng thử nên em cứ dùng, đến khi VNPT nó cấm được anh Điên nặng Điện này thì thôi. Nhận xét: Cố định ko dây dưng mà đi càng xa, gọi càng tốt qua Hà Tĩnh mới mất sóng đt cố định số HN. Trong nhà cao tầng hoặc kín kiểu nhà nghỉ :D thì sóng lại yếu --> khả năng đâm xuyên kém

Niva4WD

Xe tải
Máy EVN đến hôm nay mà vẫn gọi roaming được thì lạ nhỉ. Chắc là cái E-Com đời đầu dùng sim.
Chứ E-Phone và E-com-không-sim thì tịt từ hôm bị VNPT khiếu nại rồi chứ.

busycat555

Xe hơi
em dùng cái này, vừa đi LSơn tuần trước

U60

Xe đạp
em chả treo gì, vướng lắm

Meo Thamlam

Xe lăn
Website
www.cognotiv.vn
Bác treo tờ 500K trước gương, đề phòng XXX:))

Gái quê

Đi bộ
Em bẽn lẽn vào nhà nhờ các bác tư vấn hộ em với. Em rất thích treo đồ trong xe, nhưng treo cái gì nó nhẹ nhàng và ấn tượng các bác nhỉ, mua ở đâu nữa ạ. Cả nhà tư vấn giùm e với, e cảm ơn trước ạ :D

STARIUS

Xe buýt
Vot cụ chủ thớt, cụ thíc treo thì cứ treo ạ, tùy tâm linh của cụ thôi. còn đi xe nhớ luôn cẩn thận là ok rồi.