[Funland] Trên OF nam nữ còn lâu mới bình đẳng

Linh Bê Tha

Xe container
Website
www.otofun.net

Linh Bê Tha

Xe container
Website
www.otofun.net
Ộp là cái chợ người thu nhỏ, nên cũng đông đúc và láo nháo. Trong đấy có nhiều ông đạo đức giả, nhiều ông gia trưởng, nhiều ông bần tiện, nhiều ông loser lúc nào cũng hằn học với đời, nhiều ông mặc váy ... vân vân ... và mây mây. Mợ thấy những loại như thế hoặc mợ nghĩ là như thế thì cứ cười khẩy 1 cái rồi bỏ qua, coi như họ ko cùng level tri thức với mình là xong. Mạng ảo ấy mà, quan trọng deck gì :))
Anh hôm nay rảnh ghê, còm dài ghê :)) có tí gái thì thôi rồi luôn =))

Of.NguyenLinh

Xe ngựa
Website
1z-vietnam.com

Of.NguyenLinh

Xe ngựa
Website
1z-vietnam.com

thngaylangthang

Xe ngựa
Các cụ cứ hô hào nữ bình đẳng mà các mợ lên đây than bất kể chuyện gì thường các cụ sẽ cho là thả thính nọ kia. Lạ cái là các cụ không trả lời thẳng vào chủ đề mà cứ vòng vo hoặc cố tình bẻ lái sang chuyện khác. Em nghĩ trên này nhiều mợ là tâm sự thật chứ chẳng thả thính thả thiếc mà thả cũng còn lâu các cụ mới dính vậy k yêu đừng nói lời cay đắng. Ai cũng vậy sẽ có lúc mệt mỏi, có lúc muốn chia sẻ mà k muốn cho người quen biết, nên lên cà phê tâm sự mà cụ cứ ném đá rần rần. Xong lại cứ bảo là thính bả nọ kia. Em nghĩ of dành cho cả nam và nữ các cụ biết lái xe, chúng em cũng biết nên đừng nghĩ phụ nữ lên đây là người chuyên đi thả thính, không đứng đắn. Bản thân em thích lên of em thấy học đc rất nhiều điều hay đặc biệt là cách trị lão chồng của em ( nhiều pha vui đáo để). Có rất nhiều bài biết về lịch sử, chính trị, xã hội rất hay và đáng quân tâm mà wtt&lcm không có. Từ ngày biết of em k vào bên đó nữa cũng phải đến 5-6 năm rồi. Cũng có nhiều lần định viết về nhận định của mình nọ kia lên đây nhưng chỉ sợ các cụ lại bảo thả thính, phụ nữ lên of không đứng đắn nên thôi. Em nghĩ các cụ đầu toàn có sỏi sẽ biết đâu là thả thính đâu là tâm sự thật nên tuỳ bài còm nhẹ nhẹ thôi không các mợ chả dám vào of mà of tuyền đàn ông thì khác gì thế giới không có phụ nữ💃🏿. Vài lời gan ruột. Chúc các cụ cuối tuần vui vẻ.
Cảm ơn chủ thớt và nội dung đã chia sẻ, với PN em luôn nhẹ nhàng và vui vẻ cho dù ở đâu cũng vậy

Miền Trung 38.43

Xe điện
Thương trường là chiến trường =)) =)) =))
Đợi mãi chả ai ib nên đi ngủ đây :))
Đủ chỉ tiêu rồi à =)) =)) =))
Xin lỗi mợ thớt vì sự bât tiện này, em cũng đi ăn đây, tí phải ra bến xe lấy mấy con gà ở quê :))
Đồng nghiệp giải tán nên em cũng rút.
Sr Mợ Thớt nha, rảnh tụi em lại vào sau :D

xommai

Xe tải
Đủ chỉ tiêu rồi à =)) =)) =))
Xin lỗi mợ thớt vì sự bât tiện này, em cũng đi ăn đây, tí phải ra bến xe lấy mấy con gà ở quê :))
Vâng chào các Mot. Em cũng vác mồm lên ngoại ăn trưa đây ạ. Các mot cứ tự nhiên

Of.NguyenLinh

Xe ngựa
Website
1z-vietnam.com
Túm lại cụ chạy cho em một chân Mot nhá

Thế nên mới dễ bị lừa ạkkk
Mợ ib ảnh và thông tin 3 vòng, à nhầm thông tin cá nhân rồi em sẽ chạy cho mợ free nhé :))

thichduthu2011

Tầu Hỏa

Of.NguyenLinh

Xe ngựa
Website
1z-vietnam.com