[CCCĐ] Trên đỉnh Bạch Mã!

vulanlt

Xe buýt
Thích đâu thì ở đấy, đâu đâu cũng là nhà.
Em đã đề cử bài viết của cụ về chuyến đi này trong chương trình bình chọn những câu chuyện chuyến đi hay nhất đợt này rồi nhé.

Sent from my Alcatel_7049D using Tapatalk

Ngoc Anh 95

Xe buýt
Em vào ngắm nhưng ko có ảnh

Morning80

Xe hơi
He, đi đường HCM thì vắng cụ ạ, đường 1A cụ lưu ý chạy đêm cực mệt, sau chuyến này chắc em càng ít đi 1A vì chạy tối mà xe ngược chiều nó cứ chổng pha lên không chịu nổi :(
Bác cho em hỏi, em đi từ Vũng Chùa đến NT Trường Sơn, em muốn đi đường HCM thì thế nào? đường có khó đi không ạ. t6 này em cũng chạy XV. Cám ơn bác

dmdviet

Xe cút kít
Bác cho em hỏi, em đi từ Vũng Chùa đến NT Trường Sơn, em muốn đi đường HCM thì thế nào? đường có khó đi không ạ. t6 này em cũng chạy XV. Cám ơn bác
Đường bây giờ phần lớn là đẹp mà cụ, cụ chạy QL 1A đến Quảng Bình rồi rẽ ra đương HCM theo chỉ dẫn google maps là ok thôi ạ. Cụ chỉ lưu ý đoạn Quảng Bình xxx hay bắn đè vạch, tốc độ. Nếu có bị thì cứ xuồng bình thường vui vẻ, cũng đơn giản thôi ạ. Từ Vũng Chùa đến NT Trường Sơn quãng 140km, túc tắc đi khoảng 2-2.5 tiếng là ok rồi ạ. Nghĩa trang nằm ngay cạnh đường HCM thôi ạ. Chúc cụ lên đường may mắn

dmdviet

Xe cút kít
Em thử vẽ thì thấy cũng đơn giản thôi cụ, em toàn chạy theo maps, lúc thì google maps, lúc maps.me... tùy vào sóng điện thoại :)

https://goo.gl/maps/zUQDhQ5ZyFo

Morning80

Xe hơi
Nghỉ ăn trưa ở Tân Kỳ

Rồi tiếp tục lên đường trở về thủ đô

Về đến nhà lúc 19h30, kết thúc hành trình ~1.900km trong 4 ngày liên tục. Kể về công tơ mét chắc còn nhiều hơn chuyến xuyên Đông dương. Cũng khá mệt nhưng dẫu sao ngày mai lại là 1 ngày mới để bắt đầu công việc. Cảm ơn các cụ mợ đã theo dõi hành trình, trong bài có nhiều tư liệu lịch sử, địa lý em tham khảo trên net. Hẹn gặp lại các cụ mợ trong hành trình tới, chắc xa xa nữa mới lên đường tiếp vì bây giờ phải như dưới

:)) :)) :)) :))
Cám ơn cụ đã bỏ nhiều công sức để ghi lại và up lên cho mọi người tham khảo. Cứ như du lịch qua màn hình. Chúc cụ luôn thành công.