[Thảo luận] Trên cầu vượt Phạm Văn Đồng

gallardo_dthanh

Xe tải
sao bác ko hun vào đít nó 1 cái cho bõ gét:mad:

Taica

Xe tải
Đi đường nhiều khi mình cũng phải nhịn thôi, chứ không thì rát cổ lắm.

babarbian

Xe hơi
Chả hiểu lớn tuổi, đại gia, đi xe xịn mà phạm luật như trẻ con :77::77::77:
biết đâu tranh thủ lấy xe đi chơi,đang mải cafe thì chủ của bác ý gọi nên bác ý phải chạy điên cuồng về cho đúng giờ :))

Djokovic

Xe điện
Tại sao có nhiều cụ chỉ nghe lời cụ Djokovic kể mà đã có ác cảm với bác đi xe Lexus thế nhỉ?
Sao các cụ không tìm hiểu xem đường lúc đó có đông không, bác Djokovic chạy bao nhiêu km/h...
Rất nhiều trường hợp có cụ chạy xe yếu nhưng cứ bò làn bên trái gây ức chế cho các xe đi sau. Rồi nhiều cụ thấy xe người ta đẹp thì lại càng cố đếk cho vượt. Đấy gọi là ghen ăn tức ở.
Em thì chả bênh ai nhưng mong các cụ cũng phân tích tình huống theo nhiều chiều.
Trên cầu vượt ai chả nhìn thấy cái camera to chình ình ở đấy. Đường vắng chạy đúng 50km/h là cũng khó chịu lắm. E chả quen biết j` bác Lexus đấy đi đường chỉ thấy sự việc như vậy post lên đây cho bà con bàn luận thế thôi. Chả liên quan j` đến việc ghen ăn tức ở ở đây. Mà nói cho công bằng thì đi trong thành phố tốc độ <50km/h thì xe khoẻ với yếu cũng như nhau, ăn nhau là ra đường trường kìa. Cụ đừng nó đến chuyện đấy mà sai quan điểm đi..

2fast2fear

Xe tăng
sao bác ko hun vào đít nó 1 cái cho bõ gét:mad:

Cho nó hun đít mình chứ bác? Nó dúi kinh quá, còi đèn điên loạn bác cứ đớp nhẹ phanh cái xem sao, đảm bảo phanh dúi dụi. Mà nhỡ tay lái em nó non mà hun đít mình thật, ko đền mình thì gọi ngay xxx. Cứ thế nhé, các bác khỏi phải bức xúc nhiều :21:

Mrpinocio

Xe máy
Nếu vào sáng nay thì bác LS coi như kính biếu các chú XX 200K , hôm nay em đi qua đoạn này thấy gần 10 chú XX đang thịt khoảng 10xe ....
Đoạn trên cầu vượt xuống đúng là cần câu cơm của các chú ...:'(

Concept S

Xe buýt
Trên cầu vượt ai chả nhìn thấy cái camera to chình ình ở đấy. Đường vắng chạy đúng 50km/h là cũng khó chịu lắm. E chả quen biết j` bác Lexus đấy đi đường chỉ thấy sự việc như vậy post lên đây cho bà con bàn luận thế thôi. Chả liên quan j` đến việc ghen ăn tức ở ở đây. Mà nói cho công bằng thì đi trong thành phố tốc độ <50km/h thì xe khoẻ với yếu cũng như nhau, ăn nhau là ra đường trường kìa. Cụ đừng nó đến chuyện đấy mà sai quan điểm đi..
Cụ chụp cái camera lên cho anh em xem xem mặt mũi nó như thế nào.

Theo em, việc nhường đường khi có thể nhường được là văn hóa, lịch sự đi đường. Cụ hành xử thế nào thì tùy cụ thôi.

Còn vấn đề xe khỏe xe yếu chạy trong thành phố có ăn nhau không thì sau này cụ lên đời xe thì sẽ biết.

Djokovic

Xe điện
Tất nhiên là văn hóa.. Nếu nhường được em nhường ngay. Nhưng nhường xong thì bị dính tốc độ thì lại kêu. Bắn tốc độ trên cầu này được anh em cảnh báo nhiều rồi. Ở đây em nói đến kinh nghiệm tránh bị băn tốc độ đoạn này. Đấy là có văn hóa hay ko ạ??:^):^)