Trao một ngàn niềm vui, cho các cháu học sinh trên cao nguyên đá Đồng Văn - Hà Giang

Trạng thái
Thớt đang đóng

Phan3H

Xe container
Website
www.facebook.com
Càng về đêm, lượng mưa giảm hẳn, gió càng lúc càng to. Bão đang giật cấp 8, có lúc lên đến cấp 12. Đề nghị các Hội, các Chi hội chú ý, tập trung về tiền sảnh để chém bão hòng tránh những va chạm từ đầu gối đến các đầu khác :D

BTC trân trong thông báo!

thu lan

Xe điện
Càng về đêm, lượng mưa giảm hẳn, gió càng lúc càng to. Bão đang giật cấp 8, có lúc lên đến cấp 12. Đề nghị các Hội, các Chi hội chú ý, tập trung về tiền sảnh để chém bão hòng tránh những va chạm từ đầu gối đến các đầu khác :D

EM ghi hết vào sổ thù.. tướng dồi nhá! ~X(

Cứ Từ Từ

OF vì cộng đồng
Em có 3 số, 1 số của gấu nữa, tất cả đều đã nhắn tin bầu cho cụ ideacar rồi. Có kết quả ngay, TỐT!

@Cụ ideacar: Sau vụ trúng cử Chủ tịch, cứ làm phát ọp rôm, đầy đủ quan khách cụ nhé! Em ủng hộ!
Vụ bầu chức chủ tịch của hội chân dài cũng khó khăn, tất cả các cổ đông đều muốn lên làm chủ tịch cái hội dài miên man bất tận này. Lão nào cũng oách: Chân vừa ngắn vừa vòng kiềng, đầu gối củ lạc đầy sẹo ... xét đi xét lại cụ ideacar vẫn xứng đáng hơn cả, anh em đành lấy đại cục làm trọng, quyết chí bầu cho cụ ideacar, mong cụ vẫy cao ngọn cờ phát cuồng vì chân dài, sánh ngang cùng các hội: Mùi, Háo Ngọt, hội Giường chiếu!

Phan3H

Xe container
Website
www.facebook.com

thu lan

Xe điện
Ghi vào sổ ăn thua gì, khắc hẳn tên anh vào gối, chiếu còn có thứ xóa, làm mờ được nữa là Chủ tịch :D
Em ghi xong đem photo thành nhiều bản truyền lại cho đời sau còn đòi nợ.. Hix...

Chỉnh sửa cuối:

Vinh Nguyễn

Xe điện
Thôi xong.. em đi đập đầu gối vào đầu đây :(( :(( :((
Em còn trẻ mà khỏe lữa, đừng nàm xế và tham khảo dòng dưới ná:D

Cứ Từ Từ em ới :D chờ Chiếu nhựa cái đã chớ :))
Cụ bình tĩnh đã nào, nhiệm vụ của em ý chưa xong em ko cam tâm đâu ná mà xoăn phải sáo hè:))

Cơn sẽ tạm lắng xuống và di chuyển vào sãnh và lúc đó sẽ tăng dần đều lên theo nhịp điệu của hội mới đc thành lập "Dường Chiếu"
Mà nghĩ cũng lạ hội này mới thành lập cách đây ít phút mà hót hòn họt:))

Phan3H

Xe container
Website
www.facebook.com
Vụ bầu chức chủ tịch của hội chân dài cũng khó khăn, tất cả các cổ đông đều muốn lên làm chủ tịch cái hội dài miên man bất tận này. Lão nào cũng oách: Chân vừa ngắn vừa vòng kiềng, đầu gối củ lạc đầy sẹo ... xét đi xét lại cụ ideacar vẫn xứng đáng hơn cả, anh em đành lấy đại cục làm trọng, quyết chí bầu cho cụ ideacar, mong cụ vẫy cao ngọn cờ phát cuồng vì chân dài, sánh ngang cùng các hội: Mùi, Háo Ngọt, hội Giường chiếu!
Anh biết rồi đấy, em mở chiến dịch vận động từ khi bắt đầu có các Liên minh, vậy mà đến giờ đành ngậm ngùi vote 4 phát liên tục cho cụ ideacar vào vị trí Chủ tịch. Nhìn lại, thấy mình đã hành động, suy nghĩ đúng :D Cũng chẳng phải vì gì cả, mà quan trọng là có Hội Giường chiếu làm trọng, có khi đêm nay mình ứ nụ :D

Phan3H

Xe container
Website
www.facebook.com
Em còn trẻ mà khỏe lữa, đừng nàm xế và tham khảo dòng dưới ná:D

Cụ bình tĩnh đã nào, nhiệm vụ của em ý chưa xong em ko cam tâm đâu ná mà xoăn phải sáo hè:))

Cơn sẽ tạm lắng xuống và di chuyển vào sãnh và lúc đó sẽ tăng dần đều lên theo nhịp điệu của hội mới đc thành lập "Dường Chiếu"
Mà nghĩ cũng lạ hội này mới thành lập cách đây ít phút mà hót hòn họt:))
Cứ có hội là hót, Liên minh nhiều là xôm như tâm bão đang mỗi lúc một mạnh dần, di chuyển liên tục từ băng này sang đảng khác! Cụ lưu ý nhé, không được quên nhiệm vụ chính là làm thơ trong thớt này :D

Vinh Nguyễn

Xe điện
Anh biết rồi đấy, em mở chiến dịch vận động từ khi bắt đầu có các Liên minh, vậy mà đến giờ đành ngậm ngùi vote 4 phát liên tục cho cụ ideacar vào vị trí Chủ tịch. Nhìn lại, thấy mình đã hành động, suy nghĩ đúng :D Cũng chẳng phải vì gì cả, mà quan trọng là có Hội Giường chiếu làm trọng, có khi đêm nay mình ứ nụ :D
Dường Chiếu đc thành lập lúc đêm bảo sao ló ko mê hả cụ
Mà nhứt là em en Nan Tươi Idol nữa thì...........chẹp chẹp ko dám nghĩ tới lun:))

Phan3H

Xe container
Website
www.facebook.com
Dường Chiếu đc thành lập lúc đêm bảo sao ló ko mê hả cụ
Mà nhứt là em en Nan Tươi Idol nữa thì...........chẹp chẹp ko dám nghĩ tới lun:))
Tầm này không nghĩ được gì nữa đâu cụ ơi, may ra nghĩ được Lan tươi đến đâu là cùng :D

Phan3H

Xe container
Website
www.facebook.com
Sao lại cope bết vi phạm nộin quy dư lày nhỉ
Hay cho 1 thẻ ??? :-?
Đợi tí cho bão tan rồi rút thẻ anh ơi, Mợ Chủ tịch đi nụ bây giờ!

Thoai.. Các anh cứ PR Aidồ mà các anh yêu thích ná! Em đi ngụ đây. Ko có "da mình sẽ sạm đi mất" -> hỏng hết hình tượng ;;)
Thấy nick xanh xuất hiện, nụ ngay thế à? Ít ra cũng phải báo cáo, trình bẩm cho ảnh hiểu ngọn ngành.

Vinh Nguyễn

Xe điện
Cứ có hội là hót, Liên minh nhiều là xôm như tâm bão đang mỗi lúc một mạnh dần, di chuyển liên tục từ băng này sang đảng khác! Cụ lưu ý nhé, không được quên nhiệm vụ chính là làm thơ trong thớt này :D
Có ngay, có ngay

Hôm nay tâm bão đã vìa
Dường Chiếu thành lập lúc thời mới đây
Lan Tươi trẻ khỏe đi đầu
Xứng tầm em ý lúc vào nữa đêm
=))=))=))

Thầy em dạy em thế! Nên sai gì thầy tự phạt thầy trc đi đã nhá! b-):ar!
Ai có thứ hiểu ngược nghĩa bao giờ
Thày nói 1 đằng, trò hiểu ngược lại

Đợi tí cho bão tan rồi rút thẻ anh ơi, Mợ Chủ tịch đi nụ bây giờ!

Thấy nick xanh xuất hiện, nụ ngay thế à? Ít ra cũng phải báo cáo, trình bẩm cho ảnh hiểu ngọn ngành.
Hay mới có tí cước sắc là tán loạn lên hả 3H
Mà chủ tịch cái hội gì hấp ơi là dẫn thế :))

Cứ Từ Từ

OF vì cộng đồng
Còn 2 hội nữa cũng rất quan trọng, nhưng chưa ra đời: Hội thuốc (làm đầu mối vụ thuốc cho chương trình) và hội 3 ông đầu rau ( làm đầu mối vụ trang bị bếp khí hóa cho 2 điểm trường).

Nhân tiện em xin phép cả nhà được đưa ra cái này:
-Quy chế hoạt động của các hội, các liên minh: Tự nguyện, nhiệt huyết, không gây áp lực cho các thành viên của hội.
-Nhiệm vụ: phụ trách làm đầu mối phần việc đã đăng ký.
Cụ, mợ chủ tịch hội, trưởng nhóm, có trách nhiệm báo cáo với BTC chương trình, có quyền yêu cầu sự hỗ trợ từ BTC.

-Hoạt động: Bằng nguồn đóng góp của các thành viên của hội, để hoàn thành đầu việc đã đăng ký. Với trường hợp những đầu việc lớn như: Thuốc men, bếp khí hóa... thì huy động được bao nhiêu là quý bấy nhiêu, giá trị ý nghĩa nhất là tham gia cùng BTC chương trình, chia sẻ, gánh vác phần triển khai của đầu việc đó. Phần còn thiếu sẽ dùng quỹ chung của chương trình bù đắp cho đủ để thực hiện.

Trạng thái
Thớt đang đóng