Trao một ngàn niềm vui, cho các cháu học sinh trên cao nguyên đá Đồng Văn - Hà Giang

Trạng thái
Thớt đang đóng
Ko phải lập liên minh hội hóng đâu Lambogi79 vô liên minh này nè (f) (f)

Mợ Nhi và cụ AnhTuan cho xin tý điều lệ hội đê, thấy hội "Chân Dài" tấp nập quá mà hội mình hơi yên ả hehe.
Mợ ơi tiêu chí hội thì đơn giản thôi ợ! Cũng giống hội hảo ngọt là ai có kẹo , bánh, sữa tuơi, đường thì đóng góp, không thì đóng bóp Việt kim ạ!

Chiều nay em bắt đầu tổng kết số lượng cần phải chuẩn bị để mọi người lo đi mua ạ! Ai xin được cái gì thêm thì càng tốt ạ! :D

mimizin

Xe buýt
Website
www.facebook.com
Em xin cập nhật danh sách thành viên Hội những người phát cuồng vì nước mắm
1. Anhtuan _mlm
2. Rybicka
3. Phan huyen nhi
4. Cuncon_kiss
5. Lambogi79
6. Thichcuala

7. Me3G
8. Winstorm
9. Thu Lan
10. Boytriton
11. Tuti Nguyen

Kiểu này lại phải có buổi họp ra mắt hội mới được, các cụ, mợ nhỉ.
Ơ. Tên em đâu ???

cuncon_kiss

Xe hơi
Mợ ơi tiêu chí hội thì đơn giản thôi ợ! Cũng giống hội hảo ngọt là ai có kẹo , bánh, sữa tuơi, đường thì đóng góp, không thì đóng bóp Việt kim ạ!

Chiều nay em bắt đầu tổng kết số lượng cần phải chuẩn bị để mọi người lo đi mua ạ! Ai xin được cái gì thêm thì càng tốt ạ! :D

Ok Cụ, cụ cứ lên danh sách đi ạ. Mà cụ định mua loại em nói với cụ như hwa hay ntn. Em nghĩ cái đó cũng Ok lém ạ, đợt trước em mua cho 300 suất thấy giá cả và chất lượng cũng hợp lý.

Ok Cụ, cụ cứ lên danh sách đi ạ. Mà cụ định mua loại em nói với cụ như hwa hay ntn. Em nghĩ cái đó cũng Ok lém ạ, đợt trước em mua cho 300 suất thấy giá cả và chất lượng cũng hợp lý.
Một mợ bên này cũng đang đi khảo sát giá! Nếu mua trong đó rồi cộng với phí vận chuyển ra ngoài này co sợ cước phí cao không mợ? Để mấy mợ ngoài này khảo sát xong thì em PM cho mợ nhá nhá! :D

Smee april

Xe điện
Mợ ơi tiêu chí hội thì đơn giản thôi ợ! Cũng giống hội hảo ngọt là ai có kẹo , bánh, sữa tuơi, đường thì đóng góp, không thì đóng bóp Việt kim, Mỹ kim, Âu kim, Anh kim hay Au kim (Vàng) đều được cả ạ!

Em sưả/bổ sung tí này cho dễ kết nạp cụ/mợ nhỉ

Thichcuala

Xe buýt
Mợ Nhi ơi! Thế hôm nay họp hành hội dư lào dồi? Bia riệu say hết cả dồi hay sao mà chẳng thấy ai bá cáo gì thía? Em đang hóng đây!

Phan3H

Xe container
Website
www.facebook.com
Mợ Nhi ơi! Thế hôm nay họp hành hội dư lào dồi? Bia riệu say hết cả dồi hay sao mà chẳng thấy ai bá cáo gì thía? Em đang hóng đây!
Nhìn chung mọi việc đang tiến triển tốt, đúng dự kiện và thời hạn đề ra.

Công tác chuẩn bị cho chương trình được chu đáo, đầy đủ như thế là nhờ rất nhiều sự giúp sức của các cụ mợ, nhất là các liên minh.

Hiện tại chỉ còn vấn đề bác sỹ cho chuyến đi nữa là chưa chốt được phương án cuối cùng. Đến tối nay cụ Cứ Từ Từ sẽ có câu trả lời chính thức.

Các cụ ở xa, em phọt cái ảnh để cảm nhận tinh thần anh em nhé

Phan3H

Xe container
Website
www.facebook.com

Thichcuala

Xe buýt

Công tác chuẩn bị cho chương trình được chu đáo, đầy đủ như thế là nhờ rất nhiều sự giúp sức của các cụ mợ, nhất là các liên minh.

Hiện tại chỉ còn vấn đề bác sỹ cho chuyến đi nữa là chưa chốt được phương án cuối cùng. Đến tối nay cụ Cứ Từ Từ sẽ có câu trả lời chính thức.

Ối zời ơi! Nhìn cụ Từ kìa! Em là em yêu nhứt cụ đới! Tiếc là trưa nay em bận quá không ra đó được. Nhìn các cụ/ mợ mà em cũng thấy vui.

FujiS5200

Xe điện
Hic. Chiều nay em mới ủng hộ được chương trình. Kính nhờ bác phụ trách khâu thâu tóm thì ngó nghiêng dùm em với nhé: Số xèng em rón rén đưa là 400k, từ tài khoản xxx880011 tới tài khoản xxx4074. Vì em chuyển ở cây ATM nên nó chả cho em điền cái chữ gì vào cả. Hic hic.

10-3

Xe buýt
Đến giờ này em đành ngậm ngùi rút lại nửa viên gạch đã đặt, tiếc quá.
Chúc chuyến thiện nguyện vui vẻ thành công, chân cứng đá mềm, đem lại niềm vui và nguồn động viên cho các con trên vùng cao nguyên đá.
Em xin được góp chút ít gọi là tấm lòng cùng các cụ mợ. Em sẽ nhờ mợ Nhí chuyển giúp ạ.
@ mợ Nhí: buổi trưa mợ có ở Nguyên Hồng ko ạ? Tầm sau 12h em hay qua đó, ghé vào chém gió chút và gửi mợ 500k góp vào mua quà cho các con. Có được ko mợ???

hoangtungauto

Xe buýt
em cũng có lời chúc ,chuyến đi của các cụ mợ thành công.

lambogi79

Xe điện
Đến giờ này em đành ngậm ngùi rút lại nửa viên gạch đã đặt, tiếc quá.
Chúc chuyến thiện nguyện vui vẻ thành công, chân cứng đá mềm, đem lại niềm vui và nguồn động viên cho các con trên vùng cao nguyên đá.
Em xin được góp chút ít gọi là tấm lòng cùng các cụ mợ. Em sẽ nhờ mợ Nhí chuyển giúp ạ.
@ mợ Nhí: buổi trưa mợ có ở Nguyên Hồng ko ạ? Tầm sau 12h em hay qua đó, ghé vào chém gió chút và gửi mợ 500k góp vào mua quà cho các con. Có được ko mợ???
thế là Cụ lại hủy gạch à, tiếc quá lại không được đồng hành cùng Cụ, hẹn Cụ dịp khác vậy

Vinh Nguyễn

Xe điện

Hoan hô cụ mợ nhà mềnh
Liên doanh liên kết cho ra phần quà
Củ Từ mừng lắm thích ghê
Ôm hôn thắm thiết cám ơn mọi người
Kế bên có mợ Huyền Nhi
Thủ lĩnh Từ Thiện với miền xa xôi
Trẻ em trên Bản ở đồi
Vui mừng lắm lắm - tấm lòng các cô +(cụ)

Boing767

Xe điện
Cụ mà không đi chuyến này là không được rồi
Cụ ơi xem lên kế hoạch hội thèm chưn dài op ẹp bàn việc đi ,theo e họp định kỳ buổi trưa hàng ngày bắt đầu từ ngày mai 10-4 đến 26-4 ...nhằm chuận bị và tiến hành công việc thật hiệu quả và hoàn thành kế hoạch sớm !

Trạng thái
Thớt đang đóng