Trao một ngàn niềm vui, cho các cháu học sinh trên cao nguyên đá Đồng Văn - Hà Giang

Trạng thái
Thớt đang đóng

Thichcuala

Xe buýt
Cả nhà ơi thế hôm nay cuối cùng thì cụ Boytriton có tìn được bánh gạo không nhể? Em ứ được đi đóng đồ nên đành ở nhà hóng vậy! :))
Em thấy ghét cụ rồi đới! Cụ cứ hỏi khó là...
Ới cụ Boytriton ơi! Cụ vào đây mà trả nhời này!!!! Có người muốn dìm hàng :D

Ford_Everest

Xe buýt
Em nghĩ cả 2 phương án này vẫn chưa ổn, theo em cứ lấy cuộn băng dính vàng ý, dán vào mồm mỗi người 1 miếng, vừa rẻ lại vừa hiệu quả. Tránh cả việc tán chuyện riêng làm ảnh hưởng đến tiến độ công việc.
Em vẫn đục được lỗ.... ờ....

Em thấy ghét cụ rồi đới! Cụ cứ hỏi khó là...
Ới cụ Boytriton ơi! Cụ vào đây mà trả nhời này!!!! Có người muốn dìm hàng :D
Em thì dìm sao được hàng của cụ ấy? :D. Em chỉ không biết đoạn kết nên hỏi thôi mờ =))

thu lan

Xe điện
Mai bằng mọi giá em cũng phải đi đóng gói để còn được "nhún" nên mợ cố gắng đến sớm nhá!
Mai mợ sẽ phụ trách phần "nhún" và "dập" của khâu đóng gói cuối cùng nhá! Cái lày dất quan trọng 3:-O ;))

Boytriton

Xe điện
E đây ợ, tình hình là tìm mãi mới thấy cái bánh gạo, vội quá em cứ đóng tạm nó vào một túi nào đó rồi, hôm này chuyển đi em sẽ gửi thêm cho 1 cái thìa để xúc ạ.

thu lan

Xe điện
E đây ợ, tình hình là tìm mãi mới thấy cái bánh gạo, vội quá em cứ đóng tạm nó vào một túi nào đó rồi, hôm này chuyển đi em sẽ gửi thêm cho 1 cái thìa để xúc ạ.
:-o:-o:-o

prado1986

Xe tải
Like thật mạnh "Hội những người phát cuồng vì bánh kẹo"
Like thật mạnh "Hội những người phát cuồng vì của ngọt (thèm ngọt là sinh con trai đới!)"

Winstorm07

Xe container
Ngày mai 2h chiều đóng đồ cụ nhé, nếu tham gia được chuyến đi thì cụ vào đăng ký tham gia đi cụ nhé.
Hẹn gặp cụ ngày mai ạ
Tình hình là số lượng đăng ký đóng đồ đông thế này em lo ngại là sẽ tỷ lệ nghịch với số lượng đồ được đóng.
Đề nghị mợ Nhi thành lập 1 tổ kiểm soát miệng các cụ trong quá trình đóng đồ, cụ nào miệng cứ tóp tép là bắt úp mặt vào tường phụt 15 phát ạ :D

Tình hình là số lượng đăng ký đóng đồ đông thế này em lo ngại là sẽ tỷ lệ nghịch với số lượng đồ được đóng.
Đề nghị mợ Nhi thành lập 1 tổ kiểm soát miệng các cụ trong quá trình đóng đồ, cụ nào miệng cứ tóp tép là bắt úp mặt vào tường phụt 15 phát ạ :D
Thế thì em dự cụ là người đầu tiên tóp tép! Em vẫn còn cái ảnh cụ mút kẹo đợt trước đới! :))

Phan3H

Xe container
Website
www.facebook.com
Em xin cập nhật tình hình ủng hộ chương trình bằng tiền mặt và hiện vật tính đến thời điểm hiện tại cả nhà nhé!

PS: Có gì sai sót xin cả nhà PM để em chỉnh sửa! Tks.

Chỉnh sửa cuối:
Cụ Phan3H! Nhân tiện cụ xem các hạng mục nào còn thiếu hoặc chưa có người ủng hộ thì cụ cũng update luôn được không ạ? Để xem còn thiếu những gì thì lại lập liên minh giải quyết tiếp ạ! :D

Các mợ các cụ vui quá - công việc chuẩn bị rộn ràng hơn 30 tết, em ở xa chỉ biết quan sát & =D>=D>=D>. Các cháu ở Hà Giang sớm có thêm ngày vui mới, những người đi có thêm nhiều mối thâm tình - một chương trình mang rất nhiều ý nghĩa o:-)

Winstorm07

Xe container
Thế thì em dự cụ là người đầu tiên tóp tép! Em vẫn còn cái ảnh cụ mút kẹo đợt trước đới! :))
Cụ giữ mồm giữ miệng giúp em nhá. :P
Lần này cửn thựn em mang sẵn ít bánh kẹo ở nhà đi vậy :D

Cứ Từ Từ

OF vì cộng đồng

Cho tới thời điiểm này, số túi đóng được so với số luộng cần đóng chẳng được bao nhiêu. Vì vậy đề nghị các cụ , mợ chiều mai tranh thủ thời gian ,chúng ta đóng nốt và cho vào thùng chuyển qua cho nhà cụ Từ!
Nhìu đồ ngọt quá!!! Cụ nào háo ngọt nhìn thấy cứ gọi là ... =D>
Ai bẩu chỉ có trẻ em mới thích kẹo =D>
E xin 1 chân đóng gói mợ nhé. Thời gian địa điểm như thế nào ạ? Chương trình định đi vào ngày nào mợ nhỉ, nếu có thể thì cho em bám càng lên Hà Giang với ạ.
Cụ đăng ký theo mẫu ở đây rồi gửi cho em nhé, em lại gửi BTC chương trình, duyệt hay không là ở mấy cụ này, em thì muốn mời tất cả các trường hợp đăng ký đi. Nhưng các cụ BTC thì dựa trên 1 số tiêu chí khác nữa: Số phòng có thể đảm đương được, mức giới hạn về quân số, để có thể tổ chức được 1 đoàn kỷ luật, an toàn, gắn kết ...
Cảm ơn cụ nhé!

Cứ Từ Từ

OF vì cộng đồng
Em cập nhật thông báo ủng hộ:
Cụ JOLIEhavegone: 1000k
Cảm ơn tấm lòng của cụ dành cho các cháu học sinh 2 xã Sảng Tủng và Hố Quáng Phìn ah!

Cứ Từ Từ

OF vì cộng đồng
Cập nhật tiếp:
Em đang lười, cóp pết cho nhanh, cụ Fuji thông cảm nhé :D

Về: Chương trình Hà Giang

Xếp đồ thì em nhớ là ngày mai mà. Nhưng mai em lại có việc trên Sóc Sơn, chiều mới về. Thôi thì em về lúc nào thì qua lúc đấy vậy. Góp được cái gì thì góp. Ke ke.

Nhân tiện em hỏi luôn là nhà em có dư cái nồi cơm điện cũ bé bé (nấu được cho 1-2 người ăn) thì có nên mang đi không ạhh? Em chỉ sợ lên đó điện đóm không ổn thì...

Fuji

Về: Chương trình Hà Giang

Mai là lịch đóng quà của LM bánh kẹo. Lịch xếp đồ của toàn đoàn dự kiến bắt đầu từ ngày 20/4 ah.
Vụ nồi cơm điện cũ và nhỏ hay đấy cụ ah. Trên đấy có những điểm trường lẻ cũng có điện rồi, đem lên tặng các cô cắm bản là chuẩn luôn!

vitxinhcb

Xe tải

Sau đó vì sợ mai đóng không kịp , thế nên quyết định thành lập : Hội những người phát cuồng vì bánh kẹo :))

Cho tới thời điiểm này, số túi đóng được so với số luộng cần đóng chẳng được bao nhiêu. Vì vậy đề nghị các cụ , mợ chiều mai tranh thủ thời gian ,chúng ta đóng nốt và cho vào thùng chuyển qua cho nhà cụ Từ!

úi sao nhìn cái mẹt này quen quen

Trạng thái
Thớt đang đóng