Trao một ngàn niềm vui, cho các cháu học sinh trên cao nguyên đá Đồng Văn - Hà Giang

Trạng thái
Thớt đang đóng

phan huyen nhi

Xe điện
Sau khi hội ý, liên minh chúng em quyết định sẽ ủng hộ chương trình mục bánh kẹo cho 2 xã.
Các cụ cập nhật vào danh sách giúp chúng em nhé.

Boytriton

Xe điện
Này chú, 30 chưa phải là tết ná. Chị có khối nguồn dự phòng, chỉ tội......đắt hơn tí. Còn hàng lúc nào cũng ready:45:
Úi za, em là em yêu chị nhất đới. Bắc dép ngồi hóng chị đây ợ.

Boytriton

Xe điện
Sau khi hội ý, liên minh chúng em quyết định sẽ ủng hộ chương trình mục bánh kẹo cho 2 xã.
Các cụ cập nhật vào danh sách giúp chúng em nhé.
Choét choét...đại bàng gọi chim cu nghe rõ ...vẫy đuôi. Đã xác nhận bánh kẹo 2 xã. Hết.

sakuda

Xe điện
Cưng ở mô, ra tây đô ngay xem Anh ghê ra răng
haizzzz
1h nữa, 17h nhé. Lão Rỳ đi uống bia ít thoai. Lần nào vào quán bia với lại đi qua quán bia là thấy lão ngồi sẵn là sao? Uống ít thoai để tiền ủng hộ mua quà chứ. Riêng hôm nay không tính nhá
đồ ăn mảnh!
Smee april viết
Có khi chị phải đề nghị Cụ Từ cho Nhi ở nhà thì chị mới đi được chuyến này vì cứ có Nhi đi là chị bận. Đang trùng lịch giỗ ông nội, chưa biết tính sao đây em???
phan huyen nhi viết
Nêu như chị quyết thì em sẽ nhường
=====
Thôi nhường hết các mợ nhà iem xin ở nhà!
uh đúng dồi, dỗi đi kon nỡm... cố mà dỗi lâu lâu :))

phan huyen nhi

Xe điện
Choét choét...đại bàng gọi chim cu nghe rõ ...vẫy đuôi. Đã xác nhận bánh kẹo 2 xã. Hết.
Cụ ơi, nhà mình sẽ đóng thành 850 suất quà, vì có 829 cháu mà, sau đó xếp vào thùng cacton sạch đẹp, rồi kính chuyển đến các cụ nhà Ếch luôn, sẽ giản tiện cho các cụ ấy khâu đóng gói, cụ Boy và cụ Le nhỉ?

Boytriton

Xe điện
Cụ ơi, nhà mình sẽ đóng thành 850 suất quà, vì có 829 cháu mà, sau đó xếp vào thùng cacton sạch đẹp, rồi kính chuyển đến các cụ nhà Ếch luôn, sẽ giản tiện cho các cụ ấy khâu đóng gói, cụ Boy và cụ Le nhỉ?
Vâng mợ, mợ chú ý danh sách các cháu của từng trường, bao nhiêu trường cho vào bấy nhiêu hộp luôn ạ! Phỏng cụ Từ?

leviatang

Xe hơi
như đã bàn bạc với cụ boytriton,liên minh sẽ lo khoản bánh kẹo cho các cháu,nghe cái tên liên minh nó ghê ghê :P,có mỗi 3 đồng chí gọi thế hoành tráng ghê,em đang đi vận động thêm,có gì em sẽ liên lạc với mợ Nhi và cụ boy sau nhé.À,mợ lên chi tiết xem 850 suất quà khoảng bao nhiêu xiền nhé,mỗi suất gồm những loại gì(áng chừng để xem xét ) nhé

Chỉnh sửa cuối:

lambogi79

Xe điện
Vâng mợ, mợ chú ý danh sách các cháu của từng trường, bao nhiêu trường cho vào bấy nhiêu hộp luôn ạ! Phỏng cụ Từ?
Đại bàng gọi chim cu, nghe rõ đã gật gù....gật gù vì đã có mục tiêu.

lambogi79

Xe điện
như đã bàn bạc với cụ boytriton,liên minh sẽ lo khoản bánh kẹo cho các cháu,nghe cái tên liên minh nó ghê ghê :P,có mỗi 3 đồng chí gọi thế hoành tráng ghê,em đang đi vận động thêm,có gì em sẽ liên lạc với mợ Nhi và cụ boy sau nhé
Các CM nhớ đóng thêm vài chục túi nhỏ nữa nhé, lên đấy có nhiều cháu dân bản đến xem lắm, chả nhẽ để các cháu đứng không. với lị thêm khoảng mấy chục xuất rời nũa cho....các cháu nhớn trong đoàn nhâm nhi trên đường:P

Chỉnh sửa cuối:

mimizin

Xe buýt
Website
www.facebook.com
như đã bàn bạc với cụ boytriton,liên minh sẽ lo khoản bánh kẹo cho các cháu,nghe cái tên liên minh nó ghê ghê :P,có mỗi 3 đồng chí gọi thế hoành tráng ghê,em đang đi vận động thêm,có gì em sẽ liên lạc với mợ Nhi và cụ boy sau nhé.À,mợ lên chi tiết xem 850 suất quà khoảng bao nhiêu xiền nhé,mỗi suất gồm những loại gì(áng chừng để xem xét ) nhé
Tạm thời em sẽ xung phong đóng bánh kẹo. :D .

Ford_Everest

Xe buýt
Đóng từ 12h đến 15h chiều ngày thường đi để iêm đến kiếm tí:P

phan huyen nhi

Xe điện
Điểm Hố Quáng Phìn có 449 em học sinh cấp I và cấp 2, có 208 em học sinh mầm non, điểm Sảng Tủng có 380 em học sinh cấp I và cấp II, có 172 em học sinh mầm non, tổng cộng là 1.209 em, khi đóng gói sẽ đóng thùng theo số lượng cháu của từng điểm ạ, phải ko cụ Từ ơi?

Em nhầm, là 1.209 suất cơ cụ ạ, hjhj. Có ai tham gia liên minh nữa ko cho vui nhỉ? :P

Các CM nhớ đóng thêm vài chục túi nhỏ nữa nhé, lên đấy có nhiều cháu dân bản đến xem lắm, chả nhẽ để các cháu đứng không. với lị thêm khoảng mấy chục xuất rời nũa cho....các cháu nhớn trong đoàn nhâm nhi trên đường:P
Có quà cho các cháu nhớn trong đoàn mà, cứ yên tâm.

Tạm thời em sẽ xung phong đóng bánh kẹo. :D .
Mợ tham gia luôn vào liên minh chúng em đi

phan huyen nhi

Xe điện
Đóng từ 12h đến 15h chiều ngày thường đi để iêm đến kiếm tí:P
Liên minh này mà có mợ tham gia thì vui, hay mợ tham gia luôn liên mình em đi, mợ mà đồng ý, em được thể rủ tiếp Lambo?

mimizin

Xe buýt
Website
www.facebook.com
Điểm Hố Quáng Phìn có 449 em học sinh cấp I và cấp 2, có 208 em học sinh mầm non, điểm Sảng Tủng có 380 em học sinh cấp I và cấp II, có 172 em học sinh mầm non, tổng cộng là 1.209 em, khi đóng gói sẽ đóng thùng theo số lượng cháu của từng điểm ạ, phải ko cụ Từ ơi?

Em nhầm, là 1.209 suất cơ cụ ạ, hjhj. Có ai tham gia liên minh nữa ko cho vui nhỉ? :P

Mợ tham gia luôn vào liên minh chúng em đi
Được lời như cởi tấm lòng. Vậy là mợ cập nhật liên minh thêm 1 đồng chí thích mút kẹo nữa nhá. :D .
Cụ Boy: Ý cụ là không cho e mút kẹo hay không đồng ý e tham gia nhở?

mimizin

Xe buýt
Website
www.facebook.com
Liên minh này mà có mợ tham gia thì vui, hay mợ tham gia luôn liên mình em đi, mợ mà đồng ý, em được thể rủ tiếp Lambo?
Vẫn là nhà mình mà mợ nhỉ ? Mợ cứ vận động thành 1 liên minh to và chia làm 2 ( hoặc hơn ) mục nhỏ, thế cho nó rôm ạ. :).

Thichcuala

Xe buýt
Mợ ơi! Liên minh mà có thêm em chắc sẽ mạnh hơn ấy nhể? Mợ cho em vào liên minh với nhá!

Trạng thái
Thớt đang đóng