Trao một ngàn niềm vui, cho các cháu học sinh trên cao nguyên đá Đồng Văn - Hà Giang

Trạng thái
Thớt đang đóng

khải23c0545

Xe tăng
Em vừa họp xong : Cụ lên thì em lại đi Lai châu cùng lãnh đạo cợ quan đi họp lớp
Cụ lên thì xin hộ em vài cái này nhé, Đưa cho Mợ Woats hộ em nhé 0989757407 nó tên Huế nhá

Hiện tại các xe đều đăng ký đi full chương trình, lão cũng đi full cùng bọn em đê (b)

Phan3H

Xe container
Website
www.facebook.com
Anh nghiên cứu dự án lúc sáng đi nhé. nếu xin được là tốt nhất, ko thì mình tính phương án 2.
Ok em! Kiểu gì cũng phải tính cho chương trình được trọn vẹn, tổ chức được công tác thăm khám là rất có ý nghĩa!
Đúng thế ạ! Việc này rất thiết thực với các cháu vùng cao, không phải lúc nào cũng có điều kiện được thăm khám từ các bác sỹ. Biết là khó do trùng vào dịp nghỉ Lễ dài ngày, nhiều người có kế hoạch riêng nhưng mình phải cố gắng, thực hiện bằng được.

Suy cho cùng, mọi thứ xuất phát từ sự đồng thuận của tập thể, chả có gì khó!

Phan3H

Xe container
Website
www.facebook.com
Em vừa họp xong : Cụ lên thì em lại đi Lai châu cùng lãnh đạo cợ quan đi họp lớp
Cụ lên thì xin hộ em vài cái này nhé, Đưa cho Mợ Woats hộ em nhé 0989757407 nó tên Huế nhá
Không chơi nhá, lãnh đạo họp lớp ở Lai Châu tự lái xe đi :D Ngày nghỉ ko đi với lãnh đạo :P

Vụ sologan thì cũng ko chơi chuyển nhờ, giữ hộ! Cứ phải ọp, địa điểm do cụ chọn, Hà Giang hay Hà Nội cũng như nhau!

Boing767

Xe điện
E thấy đường trên cụ đố cụ lào chen đc...keke , chen thì đi xuống núi luôn kekeke !

phan huyen nhi

Xe điện
Ok em! Kiểu gì cũng phải tính cho chương trình được trọn vẹn, tổ chức được công tác thăm khám là rất có ý nghĩa!
Đúng thế ạ! Việc này rất thiết thực với các cháu vùng cao, không phải lúc nào cũng có điều kiện được thăm khám từ các bác sỹ. Biết là khó do trùng vào dịp nghỉ Lễ dài ngày, nhiều người có kế hoạch riêng nhưng mình phải cố gắng, thực hiện bằng được.

Suy cho cùng, mọi thứ xuất phát từ sự đồng thuận của tập thể, chả có gì khó!

Em cũng nghĩ vậy, càng khó càng phải cố gắng bởi sự cố gắng của chúng ta sẽ mang lại nhiều niềm vui và lợi ích cho các con học sinh mà. Trong mấy chuyến vừa rồi, chuyến nào bác sĩ Huyền cũng phát hiện ra những trường hợp bệnh nặng đề nghị chuyển bệnh viện tỉnh khám và điều trị đấy. Bố mẹ các em quá nghèo, quá lạc hậu và quá hoang sơ, nên ko có điều kiện quan tâm chăm sóc đến sức khỏe các cháu 1 cách tương đối, thành ra nhiều em có bệnh trong người mà bố mẹ có biết đâu, đến khi biết thì đã quá muộn.

Đã in đâu mà xin anh! Giờ đang trong giai đoạn bán thử thôi! Nếu .....mua chắc là có! :))

Cứ Từ Từ

OF vì cộng đồng
Đây cụ ơi :D
Không chơi nhá, lãnh đạo họp lớp ở Lai Châu tự lái xe đi :D Ngày nghỉ ko đi với lãnh đạo :P

Vụ sologan thì cũng ko chơi chuyển nhờ, giữ hộ! Cứ phải ọp, địa điểm do cụ chọn, Hà Giang hay Hà Nội cũng như nhau!
E thấy đường trên cụ đố cụ lào chen đc...keke , chen thì đi xuống núi luôn kekeke !
Cứ dán cho chắc :)) Mà cũng là làm công tác tuyên truyền luôn...

Em cũng nghĩ vậy, càng khó càng phải cố gắng bởi sự cố gắng của chúng ta sẽ mang lại nhiều niềm vui và lợi ích cho các con học sinh mà. Trong mấy chuyến vừa rồi, chuyến nào bác sĩ Huyền cũng phát hiện ra những trường hợp bệnh nặng đề nghị chuyển bệnh viện tỉnh khám và điều trị đấy. Bố mẹ các em quá nghèo, quá lạc hậu và quá hoang sơ, nên ko có điều kiện quan tâm chăm sóc đến sức khỏe các cháu 1 cách tương đối, thành ra nhiều em có bệnh trong người mà bố mẹ có biết đâu, đến khi biết thì đã quá muộn.
Đấy cũng là điều mà day dứt nhất nếu không triển khai được công tác thăm khám. Anh em cùng xúm vào giải quyết, chắc sẽ ok!
Đã in đâu mà xin anh! Giờ đang trong giai đoạn bán thử thôi! Nếu .....mua chắc là có! :))
Đợt 1 in xong rồi ah, em đang khật khừ, vẫn chưa chạy đi để lấy được, bình thường khỏe như trâu, đúng đợt này lăn ra ốm, bực thật.

Phan3H

Xe container
Website
www.facebook.com
Đây cụ ơi :D

Cứ dán cho chắc :)) Mà cũng là làm công tác tuyên truyền luôn...

Đấy cũng là điều mà day dứt nhất nếu không triển khai được công tác thăm khám. Anh em cùng xúm vào giải quyết, chắc sẽ ok!

Đợt 1 in xong rồi ah, em đang khật khừ, vẫn chưa chạy đi để lấy được, bình thường khỏe như trâu, đúng đợt này lăn ra ốm, bực thật.
Thôi để chiều em qua đó rồi lấy luôn cho nhé!

phan huyen nhi

Xe điện
Em cũng đã trao đổi qua với anh giai rồi, anh ấy bảo sẽ cố gắng. Bây giờ mỗi chúng ta vận dụng mọi mối quan hệ của mình thì em tin sẽ giải quyết được vấn đề mà.

Boytriton

Xe điện
Thôi thôi, không chơi với mợ Ford nữa, để lần sau chơi.
Mợ Nhi cho em chi tiết tình hình thuốc men cho các cháu thế nào nhé, sốt ruột quá, có vẻ tiến độ hơi chậm các cụ,mợ ạ.
Cụ Từ: em không dỗi nữa đâu, em thề.

phan huyen nhi

Xe điện
Mợ Nhi cho em chi tiết tình hình thuốc men cho các cháu thế nào nhé, sốt ruột quá, có vẻ tiến độ hơi chậm các cụ,mợ ạ.

Có vẻ như chuyến này cụ hơi lận đận, hôm qua nhà Rỳ nhảy vào tranh mất chỗ thuốc rồi, em với cụ lại kết hợp vụ khác nhé, cụ nghiên cứu đi, gì được đây nhỉ?

leviatang

Xe hơi
hi hi,mợ Nhi ơi,đợt này nhà Ếch tổ chức cũng hoành tráng và ý nghĩa đấy,em lại tiếp tục,đợt trước em bận đi công tác nên ko tham gia họp tổng kết được,em đăng kí 1 chân nhé,lần này em ko đi cùng gấu nữa,em đi cùng bạn em

Boytriton

Xe điện

Có vẻ như chuyến này cụ hơi lận đận, hôm qua nhà Rỳ nhảy vào tranh mất chỗ thuốc rồi, em với cụ lại kết hợp vụ khác nhé, cụ nghiên cứu đi, gì được đây nhỉ?
Ức chế nhề, nếu ko còn đồ j cho các cháu em ủng hộ bằng xiền vậy,haizzzz

thu lan

Xe điện
Trong trường hợp này "1 người dỗi - Nhiều người vui!" => Dỗi tiếp đi cụ :"> :))

phan huyen nhi

Xe điện
hi hi,mợ Nhi ơi,đợt này nhà Ếch tổ chức cũng hoành tráng và ý nghĩa đấy,em lại tiếp tục,đợt trước em bận đi công tác nên ko tham gia họp tổng kết được,em đăng kí 1 chân nhé,lần này em ko đi cùng gấu nữa,em đi cùng bạn em
Quá Tam ba bận, cụ lỗi hẹn 2 lân rồi đấy nhé.
Cụ có tham gia liên minh Phanhuyennhi - Boytriyon ko?
P/s: Sức khỏe của 2 mẹ con ổn rồi chứ cụ?

Ức chế nhề, nếu ko còn đồ j cho các cháu em ủng hộ bằng xiền vậy,haizzzz
Băng tiên cũng được, nhưng bằng hiện vật càng tốt vì cũng có nhiều món chưa có người nhân ủng hộ mà cụ. Em đang rut Leviatang vào Liên Minh của em và cụ, cho nhà Lambo - For phải khóc vì ghen tức và nuôi tiệc, hehe.

Smee april

Xe điện
Câu nói này mới là chuẩn nhất. Chuyến này quyết tâm đi chứ chị? Nghỉ lễ mà, ko phải nghỉ làm.
:P
Có khi chị phải đề nghị Cụ Từ cho Nhi ở nhà thì chị mới đi được chuyến này vì cứ có Nhi đi là chị bận. Đang trùng lịch giỗ ông nội, chưa biết tính sao đây em???

Trạng thái
Thớt đang đóng