Trao đổi - Thảo luận riêng về X6 đi các bác

cakhoai

Xe hơi
Xe X6 phần nhiều là không đủ 10,000km nên thường phải can thiệp bằng cách thay chip cây số khác, các bác chú ý là khi thay thì nhớ bảo họ giữ lại cho mình con chip có số km cũ vì chip thay mới toàn là chip TQ, độ bền không được dài, mà khi nó hỏng thì phiền phức lắm lắm.

SuperXe

Xe hơi
Xe X6 phần nhiều là không đủ 10,000km nên thường phải can thiệp bằng cách thay chip cây số khác, các bác chú ý là khi thay thì nhớ bảo họ giữ lại cho mình con chip có số km cũ vì chip thay mới toàn là chip TQ, độ bền không được dài, mà khi nó hỏng thì phiền phức lắm lắm.
Ô thế ạ, thế mà em không biết. Cảm ơn bác đã chia sẻ. Mai ra gara đòi lại mới được vì em không thấy nó đưa cho em cái gì cả. Náo thật (b)(b)(b) bác phát nào

cakhoai

Xe hơi
nhiều khi chính họ cũng không biết đâu

SuperXe

Xe hơi
Hôm nay đọc lại 1 bài nói đến trường hợp bị mất lái và mất phanh. E cứ ngồi nghĩ mãi, trường hợp số sàn thì mình còn về số thấp, dùng phanh tay để giảm bớt tốc độ. Nhưng nếu là xe tự động, cụ thể là X6. Giả dụ trong trường hợp xấu xảy ra, xe bị mất phanh. Các bác nghĩ là mình sẽ xử lý như thế nào ạ??? X6 không có phanh tay cũng không có phanh lúc đỗ xe, phanh điện tử hết. Trong trường hợp phanh chân bị vấn đề mình làm sao các bác ???

SuperXe

Xe hơi
ALO ALO ALO. Thông báo mới cho toàn thể bà con có X6 là em đã nghe nhạc được bằng USB (cái USB mà các bác hay dùng để copy hàng ngày ý ạ) qua USB Port có sẵn trên xe rồi ạ. Tự dưng thế nào hôm nay mát giời xe nó chập cheng lại sáng cái phần chữ AUX lên được (bình thường em thấy nó im lìm như kiểu invisible ý :)):)):)) ). Thế là nhấn vào em bé hiện lên ngay 2 kiểu kết nối AUX và USB ngay. Về nhà em vác luôn USB ra để cắm vào xe, em ý nhận ngay ạ. Đúng là trò đời, lúc hí hửng cắm mãi thì nó chả được, tự dưng vào 1 ngày đẹp trời mọi thứ cũng "đẹp trời" theo. Sau đây là 1 số ảnh em chụp lại lúc kết nối USB vào với xe. Nghe nhạc ngon choét ạ :21::21::21:

- Đấy, mọi khi cái chữ AUX trong dấu đỏ kia có chọn được đâu, tự rrrưng hôm nay nó được. Bó tay thật

- Đang load các Folder đấy ạ

- Các Folder trong thẻ nhớ của mình ợ

Thế là từ bây giờ đỡ phải ghi đĩa, đỡ phải lỉnh kỉnh. Chất lượng nghe cũng ok lắm đấy ạ. Cũng chả phải mua ipod với cái cable gì gì đấy thì mới nối được vào xe. Đấy mà, em đã bảo là chỉ cần USB là cũng nghe được nhạc mà. Tài liệu đã ghi rõ rùi.hoho. Nhưng có 1 điều em vẫn chưa hiểu được là chả hiểu vì sao có lúc nó hiện sáng chữ AUX có lúc thì nó lại ẩn đi. Chưa tìm được ra nguyên nhân :mad:

Chỉnh sửa cuối:

hoidap

Đi bộ
chào bạn.
bạn cho hỏi chỗ cắm usb để nghe nhạc nó nằm ở chỗ nào ah? vì mình tìm mãi mà kg biết nó nằm ở vị trí nào nữa. cảm ơn bạn trc nhé

Meo Thamlam

Xe lăn
Website
www.cognotiv.vn
Em không có Ích 6 nên chỉ dám đứng từ xa nhìn:))

hahuanvn

Xe buýt
Kụ nào dùng X6 thì tham khảo cái hướng dẫn sử dụng bằng video khá thú vị. Mời các kụ nhấn vào đây

Chỉnh sửa cuối:

catthienphong

Xe tải
Website
lionstravel.net
Em thích quả lazang của cụ quá !!! Ôi !!! Ước gì mà mình có ích 6:ohmy::ohmy::ohmy:ah, hay là cụ để cho em bộ lazang của cụ đi, em về em lắp cho Cap của em !!!!:21::21::21: