Trao đổi kinh nghiệm về Tucson 2010!

Trạng thái
Thớt đang đóng

xedieu

Xe cút kít
Chiều nay có cụ nào đi Tuc màu trắng trên đường Phạm Hùng (từ Keanangnam về cầu vượt) cứ bóp còi sau xe em thế? :D

viet1235

Xe buýt
Chiều nay có cụ nào đi Tuc màu trắng trên đường Phạm Hùng (từ Keanangnam về cầu vượt) cứ bóp còi sau xe em thế? :D
Em mà đi ai cứ bấm còi nhiều là dứt khoát không cho lên đâu. Cái GPS của bác lắp mất có nhiều thời gian không?Nhanh thì em còn lắp chứ mất tầm nửa ngày thì chắc là không lắp được rồi

ketoantre

Xe máy
Lạ một điều là e cứ bước vào room là nhìn thấy bác Xedieu ngồi sẵn rồi.Phải nói bác nhiệt tình thật đấy,AE ai thak mak gì bác đều tận tình giải đáp.E cảm ơn bác một lần nữa.:) Báo cáo bác luôn là mai e định chơi cái bậc lên xuống X5 mà bác Tuc bạc nào đấy trên Room ta vừa chuột bạch xong.Nhìn cũng lạ và khỏe.Ông bạn e đang phát điên vì em Tuc cứ kêu cọt kẹt,bác ý thề..sẽ móc hết ra xem nó cọt ..kẹt...từ đâu.:D thỉnh thoảng con gương đện của e nó còn không thèm ra,e phải nháy vài lần nó mới ra ,không biết có bác nào bị không nữa.Bản em là HQ nhập ạ,chứ e không khoái TC vì xiền nào của ấy..

xedieu

Xe cút kít
Ông bạn e đang phát điên vì em Tuc cứ kêu cọt kẹt,bác ý thề..sẽ móc hết ra xem nó cọt ..kẹt...từ đâu.:D thỉnh thoảng con gương đện của e nó còn không thèm ra,e phải nháy vài lần nó mới ra ,không biết có bác nào bị không nữa.Bản em là HQ nhập ạ,chứ e không khoái TC vì xiền nào của ấy..
Cọt kẹt? Đi lâu rồi hết hoặc... quen thôi cụ ạ. Xử lý cái này nát xe chưa chắc đã ok (không riêng gì Tuc đâu nhá). Cụ khuyên bạn cụ nên bình tĩnh kẻo đau đầu lắm!
Gương không ra? Qua 199MK mất 400K tháo ra xịt RP7 là ok (Xe em đã từng bị rồi).

Nganha75

Xe buýt
Lạ một điều là e cứ bước vào room là nhìn thấy bác Xedieu ngồi sẵn rồi.Phải nói bác nhiệt tình thật đấy,AE ai thak mak gì bác đều tận tình giải đáp.E cảm ơn bác một lần nữa.:) Báo cáo bác luôn là mai e định chơi cái bậc lên xuống X5 mà bác Tuc bạc nào đấy trên Room ta vừa chuột bạch xong.Nhìn cũng lạ và khỏe.Ông bạn e đang phát điên vì em Tuc cứ kêu cọt kẹt,bác ý thề..sẽ móc hết ra xem nó cọt ..kẹt...từ đâu.:D thỉnh thoảng con gương đện của e nó còn không thèm ra,e phải nháy vài lần nó mới ra ,không biết có bác nào bị không nữa.Bản em là HQ nhập ạ,chứ e không khoái TC vì xiền nào của ấy..

Kêu cọt kẹt như xe em là cái ghế sau, phía bên phải của xe, bác bảo ông bạn của bác gập ghế lên xuống mấy lần xem sao, xe em hết rồi ạ.

ketoantre

Xe máy
Sáng e vừa đi lắp cái bậc cửa X5 của bác HQ rồi ạ.tổng thiệt hại là 5t5 và 3tram tiền lắp.nhìn cũng hay ho.Bác HQ gọi cho cậu thợ lắp cũng nhiệt tình.Cái gương của e là do để gửi vỉa hè mấy bác trông xe lịch sự tự gập tay vào của e thế nên giờ nó sinh bệnh.Vâng thêm một bài học cho những AE gương điện,ta cứ gập cho chắc chứ các bác bảo vệ là cứ tự nhiên gập tay vào là toi đấy ạ.E để cái xe lên để các bác ngía cái sản phẩm của e mới lắp

xedieu

Xe cút kít
Em up hộ cụ: (ảnh to quá)

ketoantre

Xe máy
E chụp bằng đt nên hình cũng ko chuẩn lắm cụ ạ

xedieu

Xe cút kít
Tối em up giúp cụ. Giờ em đang trong giờ lv nên post chữ thì được, post ảnh thì Nghĩa Lộ quá!

viet1235

Xe buýt
Để em up hộ bác vậy=D> Nãy up hình bé tí loay hoay mãi mới up được hình to lên để các bác xem cho đỡ đau mắt đấy cái Mediafire dạo này loằng ngoằng thật~X(~X(~X(

Chỉnh sửa cuối:

viet1235

Xe buýt
Lúc tối đánh xe vào nhà thì thấy camera lùi hiện lên dòng chữ này " Check surroundings for safety " em dịch đại khái là 'Kiểm tra xung quanh cho an toàn' mà cũng chẳng biết chữ này trước đã có chưa nữa chỉ biết hôm nay em để ý thì thấy dòng chữ màu trắng ghi trên màn hình camera ở gương ghi như thế.Em xuống kiểm tra thì chẳng thấy xe có hiện tượng gì khác lạ cả đèn báo trên mặt đồng hồ thấy vẫn bình thường

dangnguyen

Xe đạp
hôm qua 12h trưa thấy một chiếc màu đỏ tươi chạy ngang nhìn lóe mắt vãi8-}

ketoantre

Xe máy
thanks bác Xedieu và bác Viet1235 nhiều.Hôm qua e xử lý nốt thằng Vkool rồi ạ,giá là 480 mỹ kim trọn bộ.E không dán nóc vì cũng chẳng mở bao giờ.Xã e cứ thích đỏ nên e cũng đỏ,nhưng theo e hình như trên thị trường ko nhiều lắm vì đa số các cụ toàn thích bạc,xanh ,đen.Đi đỏ mà rúc vào đâu thì ...nghĩa lộ lắm ạ :). E đang định độ ống xả,không biết có cụ nào độ chưa để chia xẻ cho AE.
Chúc các cụ một ngày tốt lành.

Chỉnh sửa cuối:

xedieu

Xe cút kít
Độ đèn trước đê mợ ơi. Em đang máu quả projector...

ketoantre

Xe máy
Bác tư vấn cho e đi,độ đèn ở đâu - loại gì - giá ? E chơi luôn :D e đang rảnh đc mấy ngày phép nên đi shoping cho Tuc luôn chứ e đi làm thì chịu vì cũng không có thời gian mà lượn nữa.%%-

viet1235

Xe buýt
Lúc tối đánh xe vào nhà thì thấy camera lùi hiện lên dòng chữ này " Check surroundings for safety " em dịch đại khái là 'Kiểm tra xung quanh cho an toàn' mà cũng chẳng biết chữ này trước đã có chưa nữa chỉ biết hôm nay em để ý thì thấy dòng chữ màu trắng ghi trên màn hình camera ở gương ghi như thế.Em xuống kiểm tra thì chẳng thấy xe có hiện tượng gì khác lạ cả đèn báo trên mặt đồng hồ thấy vẫn bình thường
<-== Bác xedieu có bị thế này không???

Trạng thái
Thớt đang đóng