Thảo luận Trao đổi kinh nghiệm sử dụng xe Kia Sorento 2010 Limited Premium

Trạng thái
Thớt đang đóng

nobitta

Xe tải
@ Bác Kitha...hôm bữa e nghe bác bảo là chuẩn bị vào SG....k biết bác vào ngày nào nhỉ...

@ Cụ Uyn: Vấn đề là nó có giảm sóc dc k, mua về mà nó vẫn thế thì phí tiền lắm.....em check rồi...tầm 1,100$ Obama thôi cụ ah.....

Boing767

Xe điện
Hôm nay đội hình nhà em vẫn đầy đủ như ngày hôm qua.
Có mặt ở Hoa Kỳ Đình từ 18h30 đến 21h mới về. Đông vui lắm các bác ạ :D
Chả có bác So nào ra cả :P
Mỗi mình em.
Chiều qua mưa thế mà Chủ tịch cũng đi đc á !!!

Winstorm07

Xe container
Lúc nào cũng ham ăn với lại ham chơi :))
Bác Oatula đã đăng ký xe xong chưa mà chưa thấy vào điểm danh và đóng quỹ hội nhỉ??? :-??:-??:-??

Bác Nhare lưu ý trường hợp này giúp em nhé. L-)

ddnguyen

Xe đạp
Hớ hớ, theo truyền thống lên TV là phải nộp 3,9 củ đúng ko các Cụ nhể :))
Sáng qua nhìn thấy cụ ddnguyen trên tivi nhá, ở cái hội thảo gì toàn về khí đới
Hì hì, tiếc quá lúc em báo cáo tại hội nghị chưa nhận được áo của hội So nên chưa kịp quảng cáo cho hội.=))

Em hứa với các cụ, lần sau em nhất quyết sẽ mặc áo xanh của Hội SO và yêu cầu báo chí, truyền hình quay vào giữa ngực của em phóng to biểu tượng của So cho các bác Tuc thèm:)). Các cụ nhớ ủng hộ em mỗi người 3,9 củ nhá. Còn lần này em xin nộp 3 vạn 9 nghìn để các cụ nhậu chơi.:))

nhareason

Xe container
Website
www.facebook.com
... Còn lần này em xin nộp 3 vạn 9 nghìn để các cụ nhậu chơi.:))
Thôi chết, Cụ phạm húy ôỳ đáng lẽ Cụ phải nói tránh ra là "ba mươi chín nghìn" chứ, lỗi này của Cụ không đỡ đc ôỳ. Vưỡn theo truyền thống lỗi này theo nghị định 34 là phải nộp 3,9 củ đới, thôi để em thử hỏi cấp trên xem lỗi của Cụ có 50-50 đc ko. :(

nobitta

Xe tải
Hôm qua em và bác Onlinecafe vừa giao lưu Cari Cua và Cafe với nhau....

Em phát hiện ra là SO TH nó có chức năng là khi về cần số P thì sẽ tự Unlock cửa...còn SO NK thì k có.....Chức năng này cũng hay phết....do em khi dừng xe, thường hay quên unlock cửa cho người thân xuống....

ddnguyen

Xe đạp
Kính thưa các cụ,

Từ hôm ọp ở thanh thủy, cụ CHủ tịt đã bổ nhiệm em vào vị trí Bộ Trưởng Bộ Tài chính. Không bít cụ chủ tịt đã có quyết định chính thức chửa? em sốt ruột quá các cụ ơi.
Cụ nhà rẻ và cụ Hà My làm bộ trưởng sau một thời gian ngắn đã kênh ra mấy các Máy ảnh CANON và IPAD2 rồi (hôm trước các cụ ấy khoe ở buổi ọp). Hi hi em mà làm Bộ trưởng Tài chính cho hội So thì chắc 2 tháng là em kênh ra được cái TUC cho vợ cả em nó đi. Thủ tục hành chính lằng nhằng, chậm chạp thế này thì em phải bôi trơn cụ Chủ tịt cái thôi.8->

Các cụ nào có muôc tham gia cổ phần vụ này thì báo em cái nhé. mệnh giá 3 vạn 9 nghìn/ 1 cổ. Mong các cụ ủng hộ em (cụ nào ủng hộ thì post lên mặt cười cái nhá):))

nhareason

Xe container
Website
www.facebook.com

Em phát hiện ra là SO TH nó có chức năng là khi về cần số P thì sẽ tự Unlock cửa...còn SO NK thì k có.....Chức năng này cũng hay phết....do em khi dừng xe, thường hay quên unlock cửa cho người thân xuống....
Cũng không hẳn là đã hay đâu Cụ. Nhiều khi dừng xe cái mà unlock ngay người ngồi trên xe chẳng biết nếp tẻ thế nào mở cửa đánh huỵch cái đập vào người bên ngoài cũng nguy hiểm lắm.
Thường trước khi xe dừng hẳn là em hô mọi người ngồi yên nhòm ngó khôgn vướng mới cho mở cửa.

Winstorm07

Xe container
Kính thưa các cụ,

Từ hôm ọp ở thanh thủy, cụ CHủ tịt đã bổ nhiệm em vào vị trí Bộ Trưởng Bộ Tài chính. Không bít cụ chủ tịt đã có quyết định chính thức chửa? em sốt ruột quá các cụ ơi.
Cụ nhà rẻ và cụ Hà My làm bộ trưởng sau một thời gian ngắn đã kênh ra mấy các Máy ảnh CANON và IPAD2 rồi (hôm trước các cụ ấy khoe ở buổi ọp). Hi hi em mà làm Bộ trưởng Tài chính cho hội So thì chắc 2 tháng là em kênh ra được cái TUC cho vợ cả em nó đi. Thủ tục hành chính lằng nhằng, chậm chạp thế này thì em phải bôi trơn cụ Chủ tịt cái thôi.8->

Các cụ nào có muôc tham gia cổ phần vụ này thì báo em cái nhé. mệnh giá 3 vạn 9 nghìn/ 1 cổ. Mong các cụ ủng hộ em (cụ nào ủng hộ thì post lên mặt cười cái nhá):))
Cụ nắm được nguyên nhân rồi đấy, cách tháo gỡ thế nào thì có cần em phải gợi ý kô hay là cụ tự làm được??? =P~

civictau

Xe tăng

Cũng không hẳn là đã hay đâu Cụ. Nhiều khi dừng xe cái mà unlock ngay người ngồi trên xe chẳng biết nếp tẻ thế nào mở cửa đánh huỵch cái đập vào người bên ngoài cũng nguy hiểm lắm.
Thường trước khi xe dừng hẳn là em hô mọi người ngồi yên nhòm ngó khôgn vướng mới cho mở cửa.
Xe Túc cỏ của bọn em có chức năng này, về P, tắt máy phát... kêu xoặch phát.... mời các cụ suống se.... hay phết... Còn cụ nào bảo không tiện là bảo thủ....:))

Chỉnh sửa cuối:

xedieu

Xe cút kít
Về P tắt máy mới mở của chứ cụ Vic?

Lexus430sc

Xe điện
civictau nói:
Xe Túc cỏ của bọn em có chức năng này, về P phát... kêu xoặch phát.... mời các cụ suống se.... hay phết... Còn cụ nào bảo không tiện là bảo thủ....:))
Hãi lắm ạ, nhiều người ngồi sau vừa dừng xe chưa biết ất giáp gì đã mở bung cửa ra, nguy hiểm lắm. Nếu có chức năng này thì cụ cần phải gạt chốt lock cửa lại, dừng xe, tháo dây an toàn, ngó gương, mở cửa lái và xuống xe mở cửa sau từ phía ngoài như lái xe taxi chuyên nghiệp í.

nhareason

Xe container
Website
www.facebook.com
Xe Túc cỏ của bọn em có chức năng này, về P, tắt máy phát... kêu xoặch phát.... mời các cụ suống se.... hay phết... Còn cụ nào bảo không tiện là bảo thủ....:))
Tắt máy thì nói làm gì Cụ, xe nào tắt máy chả unlock.

Trạng thái
Thớt đang đóng