Thảo luận Trao đổi kinh nghiệm sử dụng xe Kia Sorento 2010 Limited Premium

Trạng thái
Thớt đang đóng

Lexus430sc

Xe điện
Cụ nhare ngụ muộn thế! Em ngụ trước đây.

hoangnn

Xe container
Website
refacestudio.com
Em thi thoảng chạy con Land có lắp cản trước của công ty, cứ gọi là đè cả 4b chứ 2b là muỗi theo nghĩa đen cụ ạ!
Cụ Điếu chớ manh động ;)) xe lắp cản va chạm là dễ tèo 2b lắm ;))

Winstorm07

Xe container
Tổng thống Lyby thua trận một phần quan trọng là do các quan chức trọng yếu trong chính phủ từ chức, rời bỏ bộ máy chính quyền, công khai (hoặc bí mật) chạy sang phe đối phương nguỵ trang dưới nhiều lý do khác nhau (nhưng mục đích chính đều là muốn kiếm một chân trong chính phủ mới)...Trường hợp của cụ em nghĩ có lẽ cũng...he...he...he...
Ý cụ Kitkit là do kô được trọng dụng nên sinh tư tưởng bất mãn...
Em hiểu rồi...
Cụ Oẳn đâu rồi nhỉ???? Xử lý giúp em vụ này. Nhớ làm gọn gàng nhé :D

o0atulao0

Xe tăng
E đây e đây ơ thế PCT cũng xử luôn hử cụ :P
Hôm nay trời tạnh mưa rùi nên gạt kính của các cụ chẳng kêu nữa đâu :))
Nhưng sau cơn mưa vẫn đề lại phát sinh dạo này cái cửa sau của e mở ra, đóng vào nó cứ kêu ken két :(( e dự đoán thời tiết là có thể do mấy cái gioăng nó cọ vào cụ nào chỉ e cách xử lý nó với.

xedieu

Xe cút kít
Tổng thống Lyby thua trận một phần quan trọng là do các quan chức trọng yếu trong chính phủ từ chức, rời bỏ bộ máy chính quyền, công khai (hoặc bí mật) chạy sang phe đối phương nguỵ trang dưới nhiều lý do khác nhau (nhưng mục đích chính đều là muốn kiếm một chân trong chính phủ mới)...Trường hợp của cụ em nghĩ có lẽ cũng...he...he...he...
Cụ đúng là chuyên ngành chuyên nghiệp, em sợ nghiệp vụ của cụ rồi đấy! :((

phonghamy

Xe điện
Ý cụ Kitkit là do kô được trọng dụng nên sinh tư tưởng bất mãn...
Em hiểu rồi...
Cụ Oẳn đâu rồi nhỉ???? Xử lý giúp em vụ này. Nhớ làm gọn gàng nhé :D
Ý em là lúc chiến sự ko thấy cụ ý đâu. Còn e xong vài vụ, e yếu thế quá cụ Điếu làm cho te tua. Em tự kiểm điểm cả thấy ko đảm nhiệm nổi công việc hội giao cho. Nên từ chức có thế thui các cụ lại bảo em định sang phe đối lập, em nghỉ hưu rồi về quê.

xedieu

Xe cút kít
Ý em là lúc chiến sự ko thấy cụ ý đâu. Còn e xong vài vụ, e yếu thế quá cụ Điếu làm cho te tua. Em tự kiểm điểm cả thấy ko đảm nhiệm nổi công việc hội giao cho. Nên từ chức có thế thui các cụ lại bảo em định sang phe đối lập, em nghỉ hưu rồi về quê.
Ai nói là về quê. Hôm uống riệu em và cụ Tacke đã bảo nếu cụ bất mãn với hội XO thì sang hội Tuc bọn em mời làm Chủ tịch danh dự, dưới mỗi cụ Kè còn thì trên cả em. Hôm đấy cụ đã nhận lời, còn nước mắt vòng quanh quay ra mắng mỏ các cụ lãnh đạo hội XO ghê lắm cơ mà, sao nay lại quên.

Chả có lẽ lúc say cụ mới nói thật? :(

civictau

Xe tăng
E đây e đây ơ thế PCT cũng xử luôn hử cụ :P
Hôm nay trời tạnh mưa rùi nên gạt kính của các cụ chẳng kêu nữa đâu :))
Nhưng sau cơn mưa vẫn đề lại phát sinh dạo này cái cửa sau của e mở ra, đóng vào nó cứ kêu ken két :(( e dự đoán thời tiết là có thể do mấy cái gioăng nó cọ vào cụ nào chỉ e cách xử lý nó với.
Đại tá Win nhà cụ ác thật... hôm qua em phải đội mưa đi giải quết hậu quả, do rẵm phải mìn do quân của đại tá để lại trong lúc tháo chạy...:D
Hôm nọ em hóng được của 1 cụ trên of mách cách làm cho cánh cửa hết kêu... em về làm đúng như vậy... và kết quả thật mĩ mãn... Bán bản quyền đê...:-B;))

phonghamy

Xe điện
Đại tá Win nhà cụ ác thật... hôm qua em phải đội mưa đi giải quết hậu quả, do rẵm phải mìn do quân của đại tá để lại trong lúc tháo chạy...:D
Hôm nọ em hóng được của 1 cụ trên of mách cách làm cho cánh cửa hết kêu... em về làm đúng như vậy... và kết quả thật mĩ mãn... Bán bản quyền đê...:-B;))
Cụ tàu đi đâu sướng bênh cả đầu và đuôi lên, lại nói là dẵm phải mìn. Gặp Đúng lúc đại tá đi xem xét chiến sự ko chối được, nên nói sang việc khác.

Chỉnh sửa cuối:

Tắckè_Tucson

Xe buýt
Cụ Ró bình tĩnh đê ! VOV giao thông vẫn nói :" Tất cả các câu hỏi đều có lời giải, tất cả các câu chuyện đều phải kết thúc "

o0atulao0

Xe tăng
có bật mí gì thì cụ bật mí với e đi :D tại e thấy e mở cửa trước thì cửa sau e đóng mở vô tư k bị kêu nên e mới chuẩn bệnh là do cái gioăng cao su nó cọ vào.

phonghamy

Xe điện
Ai nói là về quê. Hôm uống riệu em và cụ Tacke đã bảo nếu cụ bất mãn với hội XO thì sang hội Tuc bọn em mời làm Chủ tịch danh dự, dưới mỗi cụ Kè còn thì trên cả em. Hôm đấy cụ đã nhận lời, còn nước mắt vòng quanh quay ra mắng mỏ các cụ lãnh đạo hội XO ghê lắm cơ mà, sao nay lại quên.

Chả có lẽ lúc say cụ mới nói thật? :(
Cụ nói thế nào ý, XO cho e vị trí, i bát để làm việc... Nhiều thứ. Cụ ra đòn liên tục thì em về quê luôn đây. Cụ ăn nói sắc xảo quá, có lẽ nên lật đổ chủ tịch TUC luôn đi em bỏ phiếu cho cụ luôn trước khi về quê.

phonghamy

Xe điện
có bật mí gì thì cụ bật mí với e đi :D tại e thấy e mở cửa trước thì cửa sau e đóng mở vô tư k bị kêu nên e mới chuẩn bệnh là do cái gioăng cao su nó cọ vào.
Cụ bôi cái gì cho nó trơn, khi cọ vào nhau nó không cọt kẹt.

civictau

Xe tăng
Cụ tàu đi đâu sướng bênh cả đầu và đuôi lên, lại nói là dẵm phải mìn. Gặp Đúng lúc đại tá đi xem xét chiến sự ko chối được, nên nói sang việc khác.
Thấy 1 bọc ở dưới đường, tưởng Tiền và Vàng của đại tá Win trong lúc tháo chạy vứt bỏ lại, hay đánh rơi... hí hửng xuống nhặt, hóa ra Mìn... nên xe nó mới bị bênh đầu và bốc ít như thế đấy cụ ạ... Em tưởng đại tá Win nà người tốt cơ... lúc khó khăn vẫn ủng hộ cụ ấy... Ai ngờ...\m/

o0atulao0

Xe tăng
Cụ bôi cái gì cho nó trơn, khi cọ vào nhau nó không cọt kẹt.
cám ơn PCT chỉ điểm để tí e ra mua ít mỡ bôi trơn làm cho nó phát :D
Thấy 1 bọc ở dưới đường, tưởng Tiền và Vàng của đại tá Win trong lúc tháo chạy vứt bỏ lại, hay đánh rơi... hí hửng xuống nhặt, hóa ra Mìn... nên xe nó mới bị bênh đầu và bốc ít như thế đấy cụ ạ... Em tưởng đại tá Win nà người tốt cơ... lúc khó khăn vẫn ủng hộ cụ ấy... Ai ngờ...\m/
Ơ thế là tại do cụ nổi lòng tham chứ nhặt đc của rơi e nhớ ngày xưa cô giáo bảo rằng " nhặt đc của rơi thì phải trả cho ng bị mất mà ". cụ mà đem nộp thì đâu đến nỗi bênh cả đầu và bốc *** lên cơ chứ :))

civictau

Xe tăng
cám ơn PCT chỉ điểm để tí e ra mua ít mỡ bôi trơn làm cho nó phát :D
Ối ối em can cụ... cụ ró xỏ cụ đấy... bôi mỡ vào là cửa không đóng được đâu... lúc đó phải lấy dây buộc cửa lại đấy...
Ơ thế là tại do cụ nổi lòng tham chứ nhặt đc của rơi e nhớ ngày xưa cô giáo bảo rằng " nhặt đc của rơi thì phải trả cho ng bị mất mà ". cụ mà đem nộp thì đâu đến nỗi bênh cả đầu và bốc *** lên cơ chứ :))
Cụ làm trợ lý cho đại tá, mà chưa gì cụ đã nghĩ em thế rồi... em định nhảy xuống nhặt, xem nó là cái gì, nếu là Tiền và Vàng thì sẽ tìm đại tá Win trả lại... ai ngờ cụ ấy lại cho mìn nổ....%-(

toan1477

Xe điện
kụ rùng phấn chắng bôi vào 2 kái doăng dồi đóng kửa nại xau đó mở da xẽ thấy vết phấn bám vào
xau đó kụ rùng rao gọt cho khéo để khi đóng kửa không kòn phấn bám lữa thì hết kêu ngay

o0atulao0

Xe tăng
Cụ làm trợ lý cho đại tá, mà chưa gì cụ đã nghĩ em thế rồi... em định nhảy xuống nhặt, xem nó là cái gì, nếu là Tiền và Vàng thì sẽ tìm đại tá Win trả lại... ai ngờ cụ ấy lại cho mìn nổ....%-(
tại cái này cụ k biết rùi, cái túi đấy có đc lập trình sẵn khi cụ nhặt đc là nó đã kích hoạt rùi sau khoảng 1'30" mà cụ k gọi đt thông báo ngay cho CT ( khi cụ bấm số CT bên e thì hệ thống mìn sẽ tự ngắt ạ ) :)) giờ bên e toàn xài hàng công nghệ cao mà :D
kụ rùng phấn chắng bôi vào 2 kái doăng dồi đóng kửa nại xau đó mở da xẽ thấy vết phấn bám vào
xau đó kụ rùng rao gọt cho khéo để khi đóng kửa không kòn phấn bám lữa thì hết kêu ngay
cám ơn cụ để e thử cách của PCT trước tại k phải gọt đẽo gì cả nếu vẫn k đc e sẽ chuyển sang phương án của cụ ( vì e chẳng có cái hoa tay nào cả mà bảo e gọt rũa thì toi mất cái gioăng luôn là khả năng rất cao :)) )

tuanbac

Xe tăng
Em xin nêu câu hỏi KT hôm nay ạ: CN vừa rồi em đi thay dầu máy có nhìn thấy 1 cụ iX35 đang tháo các ốp nhựa trong xe để sửa đường thoát nước. Xe SO có hệ thống thoát nước không ạ và nếu có thì đã Cụ nào xử lý chưa ạ? Mà em chưa hiểu iX35 là dòng xe gì trông cũng được.
Đề nghị Cụ Oẳn đừng tham gia cuộc chiến các Lờ đờ mà tập trung vào chuyên môn nhé.

o0atulao0

Xe tăng
Em xin nêu câu hỏi KT hôm nay ạ: CN vừa rồi em đi thay dầu máy có nhìn thấy 1 cụ iX35 đang tháo các ốp nhựa trong xe để sửa đường thoát nước. Xe SO có hệ thống thoát nước không ạ và nếu có thì đã Cụ nào xử lý chưa ạ? Mà em chưa hiểu iX35 là dòng xe gì trông cũng được.
Đề nghị Cụ Oẳn đừng tham gia cuộc chiến các Lờ đờ mà tập trung vào chuyên môn nhé.
e vẫn tập chung chuyên môn đấy chứ câu hỏi kỹ thuật của e hôm nay là cách xử lý gioăng cửa sau mà :D và e đã nhận đc tư vấn của cụ PCT và cụ toàn để tí e ra chợ giời mua ít mỡ bôi trơn xử lý trước xem có hết k rùi e báo cáo kết quả sau ạ :P

Trạng thái
Thớt đang đóng