Thảo luận Trao đổi kinh nghiệm sử dụng xe Kia Sorento 2010 Limited Premium

Trạng thái
Thớt đang đóng

Winstorm07

Xe container
Theo tin em mới nhận được thì sau vụ CP hôm qua, hôm nay cụ Ró yêu quý của chúng ta đang bị SỐT, nhiệt độ lên xuống thất thường.
Đề nghị cụ Nhare lên danh sách tổ chức đoàn thăm hỏi ngay giúp em ạ.

Lexus430sc

Xe điện
Chết thật, em đề nghị chiều nay tiến hành ngay không để mai cụ í khỏi ốm :D

phonghamy

Xe điện
Báo cáo các cụ em vưỡn sốt. Giờ về gần 24 h mà e chưa hoàn hồn. Lói thật với các cụ lần này do anh em mình chơi bời quá nên vượt dự kiến nên trong BTC hơi lăn tăn, món ăn thì chưa ngon, đặt hơi nhiều, phục vụ chưa được chu đáo các món ra còn nhầm và muộn. Thanh toán còn chậm làm các cụ phải chờ đợi. Về ư điểm thì e lo cho các bác tất phần giường phụ trội, môt số bác ... Em xin nhận khuyết điểm. Cố gắng lần sau sẽ tốt hơn( e kiếm được nhiều hơn) em cảm ơn các cụ đã giúp đỡ em.

xedieu

Xe cút kít
Cụ rẻ ơi em copy hết nhạc rồi, trả cụ cái thẻ này

civictau

Xe tăng
Báo cáo các cụ em vưỡn sốt. Giờ về gần 24 h mà e chưa hoàn hồn. Lói thật với các cụ lần này do anh em mình chơi bời quá nên vượt dự kiến nên trong BTC hơi lăn tăn, món ăn thì chưa ngon, đặt hơi nhiều, phục vụ chưa được chu đáo các món ra còn nhầm và muộn. Thanh toán còn chậm làm các cụ phải chờ đợi. Về ư điểm thì e lo cho các bác tất phần giường phụ trội, môt số bác ... Em xin nhận khuyết điểm. Cố gắng lần sau sẽ tốt hơn( e kiếm được nhiều hơn) em cảm ơn các cụ đã giúp đỡ em.
thế lần lày cụ kiếm được bao nhiêu? khai thật được không???? kỉ niệm em cái AI BÁT của cụ được không? :D

Boing767

Xe điện
E là e Thanks nhà cụ lắm lắm ...vì nhà e lần sau phải thuê thành 02 phòng cụ ạ !!! trẻ con giờ lớn nhanh quá ! thuê 01 phòng thì chỉ ngủ đc thôi ko nghỉ đc .

Winstorm07

Xe container
Đấy, cứ mải chuyện chơi, quên mất công việc.
Đề nghị cụ Chimy Nguyễn đến nhà em ngoài giờ hành chính để nhận quyết định bổ nhiệm chức vụ Bộ trưởng tài chén nhé.
Sau khi có quyết định thì sang bên cụ Nhare nhận trang thiết bị làm việc gồm 1 Ipad và tạm ứng chi phí tiếp khách tháng 8~9 luôn.

phonghamy

Xe điện
E là e Thanks nhà cụ lắm lắm ...vì nhà e lần sau phải thuê thành 02 phòng cụ ạ !!! trẻ con giờ lớn nhanh quá ! thuê 01 phòng thì chỉ ngủ đc thôi ko nghỉ đc .
Lần sau cụ chuẩn bị cho e 2 cái ipad để cho 2 đứa ở ngoài hai cái giường ngoài sân đánh game. Trong bác nghỉ thoải mái. ( lên hệ cu bi lấy kinh nghiêm)

phonghamy

Xe điện
thế lần lày cụ kiếm được bao nhiêu? khai thật được không???? kỉ niệm em cái AI BÁT của cụ được không? :D
Em còn chưa nhận được tiền cọc của cụ kè nhé. Cụ xem thu giúp em nhé( tối làm con nô trang bị ipad hết luôn)

Chỉnh sửa cuối:

Winstorm07

Xe container
Em còn chưa nhận được tiền cọc của cụ kè nhé. Cụ xem thu giúp em nhé( tối làm con nô trang bị ipad hết luôn)
Thôi chết rồi, nhắc em mới nhớ, hôm qua bác thu tiền của nhà bác Nganha chưa??
Thu đúng thu đủ nhé. Không chơi kiểu khấu trừ tại nguồn đâu nhé. :D
Đề nghị các bác bên Túc cho ý kiến (em trưng cầu dân ý 1 tý cho nó dân chủ) về phương án sử dụng khoản bỏ cọc sao cho có ý nghĩa nhất với ạ :D :-?

Lexus430sc

Xe điện
Theo em chuyển thành nguồn họp tổng kết ạ.

cubi2010

Xe buýt
Lexus430sc nói:
Theo em chuyển thành nguồn họp tổng kết ạ.
Đề nghị các cụ chiều nay các cụ tổng kết nhé còn nhiều việc cần giải quyết rút kinh .....cho lần sau được sung sướng hơn ạ

tuanbac

Xe tăng
Em cũng nhất trí làm kinh phí tổng kết, rút kinh nghiệm như ý kiến của Giáo sư.

Trạng thái
Thớt đang đóng