Thảo luận Trao đổi kinh nghiệm sử dụng xe Kia Sorento 2010 Limited Premium

Trạng thái
Thớt đang đóng

nhareason

Xe container
Website
www.facebook.com
phonghamy nói:
Em lói thật nhé e lần trước đi CP mỗi lần e mua thêm một mảnh bên quê vợ bác Điếu, lần này em chả mua nữa, nhà em 2 đôi dép nên ko có nhu cầu, lần này em đổi xe chống đạn cho máu, đi lại cũng tiện hơn, hà nội đỡ bị va quệt đi off thì mọi địa hình kể cả sông. Keeeeeeeeee
Mừng Cụ lên xe nhá, chắc mấy tua CP Cụ dẫn đoàn nên OF đặc cách Cụ xe tăng đới.

nhareason

Xe container
Website
www.facebook.com
Xecutkit64 nói:
cụ yên tâm đi, mấy môn đó là sở trường của em mà, bảo đảm với các cụ là "mua vui cũng được một vài trống canh"...ke...ke...ke...
Cơ mà túm lại 20 này Cụ có lên CP thi cùng bọn em ko ???

Winstorm07

Xe container
Vốtka em còn ối dưng mà em vưỡn chưa nhận được hàng của cụ ...~X(
cụ yên tâm đi, mấy môn đó là sở trường của em mà, bảo đảm với các cụ là "mua vui cũng được một vài trống canh"...ke...ke...ke...
Cơ mà túm lại 20 này Cụ có lên CP thi cùng bọn em ko ???
Vầng, đúng đấy ạ!

Hai cụ này loanh quanh em vẫn chưa thấy chốt :D

xedieu

Xe cút kít
Teét cái sem em se rì dồi? :D

Bát_Quái

Xe buýt
chào các cụ đi Sờ Pọt.

khi nãy mình may mắn được thưởng thức chiếc xe Sờ Pọt bản 2012, màu bạc, nội thất đen, bản limited 2.0

cảm nhận nội ngoại thất ko chê vào đâu được, ghế ngồi khá sướng, có điều khi chạy cách âm và độ êm của nó ko bằng Camry LD ( có lẽ Crossover nên nó xóc hơn )

ông này nói là mua của công ty tư nhân trên HCM, giá bản này xong giấy tờ là hết 1,3 tỷ, nghe ông nói là bản nhập MỸ nhưng tui thấy trên màn hình và mấy chổ khác trên xe toàn viết chữ Giun với Rắn chứ ko thấy chữ tiếng ANH, ko biết có phải nhập MỸ ko chứ giá hơi chát.

cái này là em của sorento, nếu vậy con Sorento còn êm và đã hơn nữa cơ à ?
công nhận KIA - Hyundai giờ PRO quá hic hic sèm ko chịu đuọc, nhìn mấy con này sau nhìn Camry mà chán vãi hàng ra, trước ông này đi Rav4 đời 2009 giờ qua con này ổng tự hào và khen ngon hơn, nói vậy chắc Sorento 2012 ăn đứt con Rav4 luôn quá

Boing767

Xe điện
chào các cụ đi Sờ Pọt.

khi nãy mình may mắn được thưởng thức chiếc xe Sờ Pọt bản 2012, màu bạc, nội thất đen, bản limited 2.0

cảm nhận nội ngoại thất ko chê vào đâu được, ghế ngồi khá sướng, có điều khi chạy cách âm và độ êm của nó ko bằng Camry LD ( có lẽ Crossover nên nó xóc hơn )

ông này nói là mua của công ty tư nhân trên HCM, giá bản này xong giấy tờ là hết 1,3 tỷ, nghe ông nói là bản nhập MỸ nhưng tui thấy trên màn hình và mấy chổ khác trên xe toàn viết chữ Giun với Rắn chứ ko thấy chữ tiếng ANH, ko biết có phải nhập MỸ ko chứ giá hơi chát.

cái này là em của sorento, nếu vậy con Sorento còn êm và đã hơn nữa cơ à ?
công nhận KIA - Hyundai giờ PRO quá hic hic sèm ko chịu đuọc, nhìn mấy con này sau nhìn Camry mà chán vãi hàng ra, trước ông này đi Rav4 đời 2009 giờ qua con này ổng tự hào và khen ngon hơn, nói vậy chắc Sorento 2012 ăn đứt con Rav4 luôn quá
Bây giờ mà cụ còn khen So ...e là e chán rồi !!! hôm qua vừa đi nhờ con Acura thấy ngon hơn hẳn đâm lại phải lòng e này và chán e So cụ ạ !

Bát_Quái

Xe buýt
gớm, Acura với Lexus là xe hạng sang thì nói chi bác.

nhưng quả thực con Sờ Pọt nó khá ngon, với tầm tiền = con Cam thì chẳng biết mua con nào cho ra hồn, Cam thì lỗi thời, hay chọn Sonata nhỉ hic hic

Winstorm07

Xe container
Về phần em thì quyết rùi, nhưng còn đang chờ lịch của gấu nữa thôi cụ ạ. (nhà em biểu quyết 3 phiếu thuận, 1 phiếu trắng)...:D:D:D
Nếu 3 thuận 1 trắng rồi thì bác cho em xin số thẻ tín dụng để em nhận cọc nhá.
(Bên mình toàn chơi thẻ tín dụng chứ kô nhận tiền mặt như bên Túc :D)

Bát_Quái

Xe buýt
tui thấy cái đèn hậu của Sorento xấu hơn Sờ Pọt nhiều quá.

Bát_Quái

Xe buýt
gớm, mô có, ko dám hihihi em chỉ thấy thế thôi mà, có ý gì mô hic hic chưa gì bác đã đao to búa lớn roài, em sợ

tuanbac

Xe tăng
Thưa các cụ, Cụ Tám láo ở đâu vậy? Thớt này có bàn chuyện ấy đâu nhỉ? Cụ Tám láo có đi CP thì đăng kí. Mà sao Cụ mang xe gì ấy so với X.O là sao nhỉ?

xedieu

Xe cút kít
Cụ nhà rẻ ơi có người muốn đổi rav4 lấy sor kìa! :)) =))

Bát_Quái

Xe buýt
Cụ nhà rẻ ơi có người muốn đổi rav4 lấy sor kìa! :)) =))
hình như cụ này cố ý trêu à ?

cái ông đi Sportage trước đi Rav4 bản 2009 màu bạc, ông đó mua 1,5 tỷ, bán 1,2 tỷ, giờ mới mua con Sportage mà.

tại sao lại ko nhỉ ? thấy cũng hơi thụt lùi nhưng em hỏi thì ổng nói con này ngon hơn con Rav4 cũ mà ? đây là cái xe thứ 12 của ổng đấy.

Bát_Quái

Xe buýt
tui ko phải là nói láo nhưng ông đó đến đón đi ăn sáng và tui thấy ổng khen con Sport 2012 ngon hơn Rav4 2009 của ổng mới bán thì em nghĩ là Soẻntto cao hơn Sportage thì chắc phải sướng hơn Rav4 chứ em ko có ý gì cả đâu nha.

đang tính tháng 2 âm lịch năm tới làm con Sonata 2012 màu đen này. mà 1,2 tỷ hình như khó mua được bản xịn.

nhareason

Xe container
Website
www.facebook.com
Xecutkit64 nói:
cọc cạch dư lào thì cụ cứ a nô để em biết, còn nhà em "nhà quê kg biết đi dép xốp" kg chơi với thẻ tín dụng, cụ thông cảm...:D
Ý chủ tich là muốn xin số thẻ "tín chấp" Cụ ợ :))

"Cọc cạch" thì Cụ chỉ cần "YES or NO" là xong. :D

Winstorm07

Xe container
cọc cạch dư lào thì cụ cứ a nô để em biết, còn nhà em "nhà quê kg biết đi dép xốp" kg chơi với thẻ tín dụng, cụ thông cảm...:D
Đây là lỗi do không chịu thường xuyên ọp ẹp cập nhập tình hình đây mà.
Lỗi này theo quy chế phạt nặng lắm đấy ạ.
Cụ đọc kỹ giải thích của cụ Nhare ở dưới nhá.
Nếu vẫn chưa hiểu em sẽ áp dụng luật của hội Túc --> Nhận Cọc bằng tiền mặt :D

Ý chủ tich là muốn xin số thẻ "tín chấp" Cụ ợ :))

"Cọc cạch" thì Cụ chỉ cần "YES or NO" là xong. :D

tuanbac

Xe tăng
Báo cáo Chủ tịch và phó Chủ tịch, sau một thời gian suy nghĩ, cân nhắc nhà em quyết định đăng kí đi CP là 4 xuất ạ(các lãnh đạo nhớ hộ em mỗi xuất là 1 gia đình theo TCVN). Các Cụ nhớ hộ em đấy nhá.

nhareason

Xe container
Website
www.facebook.com
tuanbac nói:
Báo cáo Chủ tịch và phó Chủ tịch, sau một thời gian suy nghĩ, cân nhắc nhà em quyết định đăng kí đi CP là 4 xuất ạ(các lãnh đạo nhớ hộ em mỗi xuất là 1 gia đình theo TCVN). Các Cụ nhớ hộ em đấy nhá.
Cụ nhớ đem theo lều trại nhá, khả năng ngủ ngoài trời là rất cao :))

Trạng thái
Thớt đang đóng