Thảo luận Trao đổi kinh nghiệm sử dụng xe Kia Sorento 2010 Limited Premium

Trạng thái
Thớt đang đóng

civictau

Xe tăng
Bác Víc ơi, e hôm nay off chui, e ko có số của bác, e quán triệt luôn là sao ko thấy bác dẫn đoàn. Các bác ấy bảo gọi bác rồi mình toàn nói chuyện phát triển hội, nâng cao AI TI, DMB,GPS, ABS. Phát triển ban lãnh đạo rồi luân chuyển cán bộ, cất nhắc cán bộ nguồn. E thì bảo bác ấy cho thuê được kengnam là bác ấy đổi SO ngay. ( ko phải tại em đâu, nhare đới)
em bắt đầu thấy ghét 2 cụ rồi đấy.... cứ người lọ đổ cho người kia, xong lại kẻ đấm người xoa... cụ win đã bẩu cho em làm dẫn đoàn rồi mờ... sắp tới cũng định làm tí chỗ ngồi... 2 cụ già rồi về hưu sớm cho cảnh trẻ bọn em được nhờ...L-)

nhareason

Xe container
Website
www.facebook.com
civictau nói:
em bắt đầu thấy ghét 2 cụ rồi đấy.... cứ người lọ đổ cho người kia, xong lại kẻ đấm người xoa... cụ win đã bẩu cho em làm dẫn đoàn rồi mờ... sắp tới cũng định làm tí chỗ ngồi... 2 cụ già rồi về hưu sớm cho cảnh trẻ bọn em được nhờ...L-)
Thôi xong, lại âm thầm gom cổ phiếu rồi Cụ RÓ ơi =))

phonghamy

Xe điện
Dạo này cụ VIC sang bên này là chính. E nhin nhận cụ là người có tố chất làm cán bộ, cụ cứ giải quyết mọi việc bên TUC cho xong sang bên này e già yếu ko kham nổi chân thi đua, E tiến cử cụ.:-bd

tuanbac

Xe tăng
Hôm qua có tí bia em bồng bột quá cứ thích làm cán bộ. Đêm nằm nghĩ thấy mình đúng là vớ vẩn, thôi em quyết chỉ làm dân. Không có dân bọn em thì các Cụ dẫn đường, chỉ bảo ai. Có gì các Cụ cứ sai bảo em nhé.
À quên, Cụ civic ơi, em đã bá cáo với Bộ trưởng nhare dù gì Cụ cũng là thành phần dẫn đoàn của bọn em nên từ lần sau có họp hành gì là phải mời Cụ tham gia. Bộ trưởng của bọn em đồng ý rồi Cụ ạ, Cụ nhớ nhé.

Winstorm07

Xe container
Hôm qua có tí bia em bồng bột quá cứ thích làm cán bộ. Đêm nằm nghĩ thấy mình đúng là vớ vẩn, thôi em quyết chỉ làm dân. Không có dân bọn em thì các Cụ dẫn đường, chỉ bảo ai. Có gì các Cụ cứ sai bảo em nhé.
À quên, Cụ civic ơi, em đã bá cáo với Bộ trưởng nhare dù gì Cụ cũng là thành phần dẫn đoàn của bọn em nên từ lần sau có họp hành gì là phải mời Cụ tham gia. Bộ trưởng của bọn em đồng ý rồi Cụ ạ, Cụ nhớ nhé.
Em nhắm bác vào vị trí Chủ tịch công đoàn rồi, bác phải đại diện cho người lao động chứ.
Bác chuẩn bị nhé, đợt này em cơ cấu luôn đấy :D +))

civictau

Xe tăng
Thôi xong, lại âm thầm gom cổ phiếu rồi Cụ RÓ ơi =))
Cụ đặt sàn đi, nhanh còn kịp...:))
Dạo này cụ VIC sang bên này là chính. E nhin nhận cụ là người có tố chất làm cán bộ, cụ cứ giải quyết mọi việc bên TUC cho xong sang bên này e già yếu ko kham nổi chân thi đua, E tiến cử cụ.:-bd
Công việc bên Túc lúc nào cũng ngon mà cụ..... em đang xúc tiến, đẩy nhanh tiến độ xóa chữ kí mà khoai quá... hay các cụ xem thế nào ôm hộ em cái để em danh chính ngôn thuận sang đây sinh hoạt... cho đỡ phải bị mang tiếng là Thấy Sang Bắt Quàng Làm Họ....>:)
Các cụ dạo này bí hiểm lắm, toàn thấy ra kí hiệu, và ra dấu cho nhau thôi....:))

nhareason

Xe container
Website
www.facebook.com
"Bồng bột" là thế quái nào, Cụ ko mạnh dạn ra ứng cử là chỉ định đấy. =))

Lexus430sc

Xe điện
Cụ Win xem thế nào, bên hội Spo chưa có ốc bắt biển đâu :D, em vừa chào hàng bên ấy, cụ xem vụ này làm ăn được không :P

Winstorm07

Xe container
Cụ Win xem thế nào, bên hội Spo chưa có ốc bắt biển đâu :D, em vừa chào hàng bên ấy, cụ xem vụ này làm ăn được không :P
Ui giời, em thấy cụ chưa hội tụ đầy đủ tố chất kinh doanh roài, thế này mà vẫn trúng thầu VT thì hơi lạ :))
Em soi roài, cấu tạo chỗ bắt biển phía sau của Spo kô lắp được :))

galoi hanoi

Xe đạp
Em cứ ngắm xe bác suốt từ tối tới giờ, yêu thế cơ chứ :D

Chiều nay em về đường đông quệt gương vào gương của 1 chú Mai Linh đi ngược chiều làm rạn bố nó cái nhựa xi nhan gương bên lái, thế mới đau em :((
Thế thì em cũng bị như cụ. Cụ chủ tịch hỏi xem mua ở đâu, bao nhiêu xiền v àthay như thế nào? Có gì cụ cho em đú theo nhé. Cảm ơn cụ.

nhareason

Xe container
Website
www.facebook.com
Chiều nay gặp Cụ BÔ-ynh trên đương Đê La Thành, công nhận quả nô gô dán đằng trước quá lợi hại, từ xa đã biết quân mình roài, chủ tịch còn cái nào cho em xin cái dán đằng trước phát.

tuanbac

Xe tăng
Báo cáo Bộ trưởng em vẫn còn 1 cái nogô. Em kính biếu Bộ trưởng ở Hiếu béo à?

Winstorm07

Xe container
Em có cách này làm biến mất ngay vết ran ốp nhựa xinhan gương của cụ: mua bộ ốp mạ crom ốp ra ngoài như của em là ổn ngay :D:D:D
Nó lại rạn phần nhựa trong chỗ đèn Led mới đau em bác ạ :((

Chiều nay gặp Cụ BÔ-ynh trên đương Đê La Thành, công nhận quả nô gô dán đằng trước quá lợi hại, từ xa đã biết quân mình roài, chủ tịch còn cái nào cho em xin cái dán đằng trước phát.
Em chỉ còn đủ logo để dán kín kính lái của cụ thôi ạ :D

Lexus430sc

Xe điện
Các cụ về chưa ạ? Em đi bảo dưỡng 4 vạn về qua Hoàng Gia vưỡn thấy còn 3 xe ở đấy! Vào chào các cụ xong về nhà rồi :P

Winstorm07

Xe container
Hôm nay các cụ đi đâu làm gì mà kô gọi em nhỉ??? :-??:-??

phonghamy

Xe điện
Sao lại thế nhỉ? thế em ngồi cùng ban lãnh đạo gồm những ai, say wa e e k nhớ gì cả.

Boing767

Xe điện
E nhìn thấy cụ từ xa nháy mắt chào cụ mấy phát liền ...mà chả thấy cụ nhấm nháy gì cả ??? cán bộ chả thấy gần dân tẹo nào !!!

nhareason

Xe container
Website
www.facebook.com
Boing767 nói:
E nhìn thấy cụ từ xa nháy mắt chào cụ mấy phát liền ...mà chả thấy cụ nhấm nháy gì cả ??? cán bộ chả thấy gần dân tẹo nào !!!
Chết Cụ nói thế oan cho em quá, quả tội thì lúc đấy em đang có điện thoại cơ mà lúc "đối đầu" em vẫn kịp nháy còn zề.

Mayys hôm nay sao trưa Cụ ko ra off cùng anh em, nhiều chương trình lắm Cụ ạ.

civictau

Xe tăng
THƯ MỜI
Vâng!! Thân mời tất cả các cụ trong hai hội SUNG + TÚC đến chia vui cùng em ạ....
và sau đây em xin tuyên bố lí do cho buổi gặp mặt chiều nay tại hiếu gầy...
Thuận trên, Vừa dưới, ở lành gặp hiền... và được ông cụ, bà cụ em giao cho sào ruộng, vợ chồng em được cái cũng chịu khó cày cấy, và được cụ chủ tịch hội SOR truyền cho mấy món nghề, và cung cấp cho vài loại giống cây ngắn ngày. Nên qua vài vụ vợ chồng em đã tích cóp đủ tiền, và nay quyết định mua thêm con xe nữa, và sự lựa chọn của em chẳng khác được là cưới thêm 1 em SOR nữa (bị chủ tịch ép), sáng nay em đã lấy xe về, vì vậy em kính mời tất cả các cụ trong hai hội, chiều nay ra hiếu gầy chia vui cùng em( khi đi nhớ mang theo phong bì, và bỏ tiền vào trỏng)
Địa điểm rước các cụ: Bia hơi Hiếu Gầy- Xã Đờn.
Thời gian bắt đầu đón các cụ từ 4h30..... đến khi nào say mới về.
em Tàu Thân mời các cụ !!!

Trạng thái
Thớt đang đóng