Thảo luận Trao đổi kinh nghiệm sử dụng xe Kia Sorento 2010 Limited Premium

Trạng thái
Thớt đang đóng

cubi2010

Xe buýt
em thấy màu đó cũng ổn rùi nhưng cho em hỏi tý chút :áo phông bó sát người hay áo rộng đó các cụ vì số đo của em là số áo rộng mới cả em cung ko thích mặc áo ôm mặc vào trông ngượng chít body ko được đẹp lắm mà8-}

Boing767

Xe điện
em thấy màu đó cũng ổn rùi nhưng cho em hỏi tý chút :áo phông bó sát người hay áo rộng đó các cụ vì số đo của em là số áo rộng mới cả em cung ko thích mặc áo ôm mặc vào trông ngượng chít body ko được đẹp lắm mà8-}
E cũng giống cụ nhờ , vòng bụng hơi phình tý nên mặc rộng thôi chật thì ôi chán lém !!! cụ cho cỡ bụng to to vào nha ..hehehe

pupil

Xe điện
Áo rộng cụ nhá ! Còn áo nữ thì trên cả đẹp cơ .

pupil

Xe điện

toan1477

Xe điện
đúng rồi cụ ạ phải rộng tý mặc mới đẹp chứ bó sát người thì em ngượng lắm
các bác xem bụng em thế này mà mặc bó thì toi

bloodfire

Xe hơi
Em nhìn bụng cụ mà cứ nghĩ cụ cũng dang mang bầu giống gấu nhà cụ . Bái phục cụ quá ....:D

smallboy

Xe tăng
uầy thế này hun nhau ntn nhỉ ... ac ac mệt phết đây :)

cubi2010

Xe buýt
các cụ ơi trời nắng quá trưa mai giải nhiệt ở hiếu béo thui (b)(b)(b)

phonghamy

Xe điện
Lúc nào phải xem hàng của chủ tịt cái nhể quay nét phết, Nhare đâu rùi mấy hôm nay ko thấy, bác có đi xem hàng cùng em ko?=))
BÁc có cái chữ trông đẹp wa. để lai cho em đê.8-x

Chỉnh sửa cuối:

em tap lai

Xe máy
Báo cáo với các bác em vừa lấy em Kia Morning 2012 về làm bồ nhí ;)). vì cùng một mẹ sinh ra nên em xin phép vẫn hoạt động tại club này. Rất mong các bác chỉ dạy em cách tận dụng "thằng bồ nhí" này cho ngon lành ạ.

nhareason

Xe container
Website
www.facebook.com
em tap lai nói:
Báo cáo với các bác em vừa lấy em Kia Morning 2012 về làm bồ nhí ;)). vì cùng một mẹ sinh ra nên em xin phép vẫn hoạt động tại club này. Rất mong các bác chỉ dạy em cách tận dụng "thằng bồ nhí" này cho ngon lành ạ.
Chúc mừng Mợ có bồ mới :))

Winstorm07

Xe container
Chiều nay về em tự đi dây thế này các bác ạ, nói chung là tự làm nên chưa được hoàn mỹ cho lắm.
Có thời gian em sẽ chỉnh chu lại cho ngon lành hơn.

Sau khi gắn vào kính thì nó nằm ở vị trí như này :

Dây đi theo mép kính trên nóc, qua cột chữ A đi xuống thế này:

Rồi xuống thế này:

Chạy qua cốp bên phụ thế này

Rồi xuống dưới thế này

Ờ ngoài nhìn vào thì thấy thế này

Sau khi lắp xong thì tối nay em thử luôn, và cũng là để thử xem quay buổi tối nó có nét hay kô. Cái này thì tùy các cụ nhận xét ạ

[video=youtube;nAVJ0K_goIw]http://www.youtube.com/watch?v=nAVJ0K_goIw[/video]

Winstorm07

Xe container
Chúc mừng mợ đã có bồ mới. Như đã hứa, em sẽ dành cho mợ 1 suất dẫn đoàn ạ :D

Tắckè_Tucson

Xe buýt
Máy Cụ quay cũng nét đấy. Buổi tối như vậy là quá ổn. Còn vị trí lắp thì có lẽ lúc nào xem thực địa xem nó có choán mất nhiều kính gương không thôi. Xem ra của Cụ Điếu lắp xong trông có vẻ gọn hơn.Em nghĩ thế!

Winstorm07

Xe container
Đi trong ngõ mà Cụ Uynh đi nhanh thế.
Em biết ngay là thế nào cũng có cụ thắc mắc như vậy nên em cứ để có cụ nào hỏi thì em mới giả nhời :D
- Vì nó ghi hình ở chế độ 15fps nên cảm giác nó phi nhanh như thế đấy ạ :D

Máy Cụ quay cũng nét đấy. Buổi tối như vậy là quá ổn. Còn vị trí lắp thì có lẽ lúc nào xem thực địa xem nó có choán mất nhiều kính gương không thôi. Xem ra của Cụ Điếu lắp xong trông có vẻ gọn hơn.Em nghĩ thế!
Vị trí lắp cực gọn gàng luôn ạ, bác nhìn cái hình em chụp từ ngoài vào đấy ạ, nó nằm ở gọn phía trước gương chiếu hậu luôn, nếu ngồi ở vị trí ghế lái thì hoàn toàn khuất sau gương chiếu hậu, ko nhìn thấy nó nằm ở đó đâu ạ./

civictau

Xe tăng
Chiều nay về em tự đi dây thế này các bác ạ, nói chung là tự làm nên chưa được hoàn mỹ cho lắm.
Có thời gian em sẽ chỉnh chu lại cho ngon lành hơn.

Sau khi gắn vào kính thì nó nằm ở vị trí như này :

Dây đi theo mép kính trên nóc, qua cột chữ A đi xuống thế này:

Rồi xuống thế này:

Chạy qua cốp bên phụ thế này

Rồi xuống dưới thế này

Ờ ngoài nhìn vào thì thấy thế này

Sau khi lắp xong thì tối nay em thử luôn, và cũng là để thử xem quay buổi tối nó có nét hay kô. Cái này thì tùy các cụ nhận xét ạ

[video=youtube;nAVJ0K_goIw]http://www.youtube.com/watch?v=nAVJ0K_goIw[/video]
Vài nhời nhận xét về cách lắp cái ích đờ zai vơ của cụ chủ tịch xô....
1. vị trí lắp trên kính lái vậy là cũng tạm ổn rồi.
2. dây để lôi thôi thế kia đóng cửa vài hôm dây đứt- tèo( phải đi lại)
3. Dây đi quẹo sang bên trái chứ không phải đi sang phải như của cụ. đi trên trần sau đó tháo cái ốp nhựa ở cột chữ A ra, ở đó có cái túi khí thì cụ đi luồn dưới chân túi khí và luồn xuống dưới + Đi dây qua vô lăng và cắm vào cái tẩu thuốc bên trái ( kiểu cắm vào tẩu thuốc này cũng tiện. Vì khi cụ đi nhà nghỉ thì cụ rút ra, máy không hoạt động, chả có bằng chứng gì )
+ Đấu trực tiếp vào điện của xe, chỗ có mấy cái cầu chì, hay các cụ gọi là cái gì đấy nhỉ? mà ngay chỗ chân phanh của mình đấy ( cách này hình như cụ điếu lắp, cách này là ngon nhất vì dấu hết được dây mà vẫn còn cái chỗ để cắm tẩu thuốc. Nếu muốn xóa dấu vết thì rút rắc ngay trên thân máy):))
4. Nếu cụ đi sang bên phải như thế thì sẽ phải đi qua cái cốp của cụ, như vậy có việc gì cần dùng đến cốp thì rất bất tiện. hình như xô nhà các cụ có tủ lạnh ở cốp thì phải?
Em lói hơi khó hiểu các cụ đọc tạm.... muốn hay thì phải nhờ cụ điếu diễn thuyết.. chẹp chẹp.

Chỉnh sửa cuối:

xedieu

Xe cút kít
Kể cả đi tạm thì cũng đi sang bên trái cụ Uyn ạ, cụ đi thế kia rối và xấu quá!

xedieu

Xe cút kít
Kinh nghiệm của em là quay lúc nhập nhoạng tối mới biết khả năng xử lý, còn buổi tối hẳn thì mọi loại Xdriven đều làm ngon lành!

Khoe các cụ tý nhá, em vừa làm 1 bài đăng trên tạp chí về cái món này (tên trong bài là F1 nhà em):

Trạng thái
Thớt đang đóng