Thảo luận Trao đổi kinh nghiệm sử dụng xe Kia Sorento 2010 Limited Premium

Trạng thái
Thớt đang đóng

nhareason

Xe container
Website
www.facebook.com
Sao em thấy Sor trong trang này rẻ quá http://leeauto.vn/ . Mà ko biết thế nào . Gọi không ai nghe máy . Em nghĩ đây là Sor của ThaCo Trường Hải nên rẻ như thế . Còn nhập khẩu thì đắt . các bác ghé qua http://leeauto.vn/ xem hộ em xem sao . Đắt cũng chỉ là 900tr . Mà em chỉ có 900tr . Em tính mua ở đây . Không biết thế nào ah .
Mà bác nào biết . Phiên bản của Sor mà Không có khóa thông minh , khởi động = chìa khóa , ko có nghe đt rảnh tay trên vô lăng , ko có cửa trời nữa thì phải .. phiên bản này rẻ nhất . Các bác biết là bản gì không ah . Xăng hay dầu ah` . Bác nào biết chỉ em luôn nha ...
Cụ ơi, mua ở Vịt mình mà ko quen biết thì Cụ cứ sang bên anh Hải mà mua cho lành. Cụ cứ sang bên đó tham khảo 1 ngày, kết loại nào thì về phọt lên đây cho các Cụ ném đá là OK ngay mà. Cái bọn leeauto.vn nó lửa đảo thế mà Cụ cũng tin, cơ sở quái gì mà không có địa chỉ, ko có số ĐT cố định giao dịch toàn qua DĐ.

Em trích tạm một đoạn quảng cáo bên đó cho các Cụ xem nhá:

Kia Sorento Limited 2.2 MT 2010 - Giá: 840.000.000 VNĐ (38.745,39 USD) Đã có VAT

Các Cụ đã bao giờ thấy Limited 2.2 MT chưa.

nhareason

Xe container
Website
www.facebook.com
Ặc ặc, bác Nhare, em có làm gì thất lễ với bác kô mà bác chém em kinh thế :((
Không ạ, từ trước tới này không chỉ với em mà với tất cả mọi người Cụ đều chu đáo lắm ạ. Cơ mà một tuần trở lại đây chỉ có Cụ Phong mới hiểu được em thôi. =))

Winstorm07

Xe container
Không ạ, từ trước tới này không chỉ với em mà với tất cả mọi người Cụ đều chu đáo lắm ạ. Cơ mà một tuần trở lại đây chỉ có Cụ Phong mới hiểu được em thôi. =))
Thôi chết, cụ có tâm sự gì mà chỉ chia sẻ với mỗi cụ Phong thôi, sao kô nói với em :-??

nhareason

Xe container
Website
www.facebook.com
Chết chửa, báo chí đăng thế này có nguy hiểm không ???

(Vietnamnet) - Cập nhật lúc 09/03/2011 08:42:00 AM (GMT+7)

Kia Sorento - mẫu xe gia đình đang hot

Với nhiều tính năng và giá bán hấp dẫn, Kia Sorento 2011 đã được hãng Kelly Blue Book lựa chọn là một trong 10 mẫu xe gia đình tốt nhất năm nay.

Đây là một sản phẩm của hãng xe Kia Hàn Quốc chiếm được cảm tình đặc biệt tại thị trường Mỹ và giành khá nhiều giải thưởng kể từ khi ra mắt công chúng.

Chiếc xe có phong cách mạnh mẽ, đẹp mắt; nội thất đa chức năng và nhiều tính năng vận hành tiện ích.

Cho dù mới có mặt trên thị trường Mỹ được khoảng 1 năm nhưng Kia Sorento đã chiếm 30% tổng doanh thu của hãng. Đây cũng là mẫu xe Kia đầu tiên có doanh số bán hàng vượt con số 100.000 chiếc/năm.

Winstorm07

Xe container
Thôi, mai em rao bán chức chủ tịch hội So, kèm khuyến mại theo em So này đây.
Cứ thế này sắp tới So chạy đầy đường như lợn con thì chán lắm, còn gì là hàng độc nữa :D

Chiều nay lúc ngồi ở 2F trong vòng 30' mà thấy có tận 5 em chạy qua chưa kể 5 xe đang đỗ trên đường của em với các cụ nữa :P

nhareason

Xe container
Website
www.facebook.com
Thôi, mai em rao bán chức chủ tịch hội So, kèm khuyến mại theo em So này đây.
Cứ thế này sắp tới So chạy đầy đường như lợn con thì chán lắm, còn gì là hàng độc nữa :D

Chiều nay lúc ngồi ở 2F trong vòng 30' mà thấy có tận 5 em chạy qua chưa kể 5 xe đang đỗ trên đường của em với các cụ nữa :P
Cụ còn đc 1 năm hàng độc, bọn em giờ mới khổ.

Vừa mới thoát đc đàn ỈN giờ lại chuẩn bị đàn SO, đúng là "tránh vỏ dưa gặp vỏ dừa" =))

bloodfire

Xe hơi
Các cụ phải tự hào là những người tiên phong cho e So ngày càng lớn mạnh chứ.
Mà chiều nay e quên hỏi các cụ là cái cửa nóc đằng sau của các cụ có mở đc ko?
Còn vợ 2 của e thì mở ko có đc .

Winstorm07

Xe container
Các cụ phải tự hào là những người tiên phong cho e So ngày càng lớn mạnh chứ.
Mà chiều nay e quên hỏi các cụ là cái cửa nóc đằng sau của các cụ có mở đc ko?
Còn vợ 2 của e thì mở ko có đc .
Cái đấy nó có cái bản lề mở được mà cụ ;)) (Em fun tý thôi, phải lấy búa ghè ra mới được cụ ạ :D)

Hôm qua gặp cụ em quên kô ngó cái tay nắm cần số, cụ đã xoay nó về đúng chiều được chưa???!!!

m0978889969

Xe máy
Bác mo09 có mỗi 1 việc mà chỗ nào cũng post loạn hết cả lên, nhìn đã thấy chán chả muốn giả nhời bác nữa rồi. Bác nên chịu khó dành thời gian đi tham khảo 1 số showroom cả hàng nhập khẩu qua Trường Hải và hàng nội địa của HQ, bác muốn bản gì cũng có. Sau đó bác vào đây cũng chịu khó bỏ chút thời gian xem trong thớt này là có đầy đủ thông tin cần thiết để cho bác có thể quyết định, em nghĩ bác cũng chả non đến nỗi bỏ cả tỷ đồng ra để mua 1 chiếc xe chỉ theo tư vấn của anh em trên này. Nếu bác kô chịu đi xem thì có hỏi thế chứ hỏi nữa cũng kô mua được con xe đúng giá trị và đúng thứ bác cần đâu ạ.
Vài dòng em góp ý với bác vậy, có gì kô phải mong bác bỏ quá./
Cũng không có gì . thì cũng chỉ là do em tò mò quá . nhưng chưa có thời gian đi xem . Đầu năm bận quá :D . Nên hỏi qua các Bác tí thôi . Chứ đi xem thì tất nhiên là phải đi rồi chứ bác . Mà bản ThaCo với Nhập khẩu Opt ko như nhau hả bác

em tap lai

Xe máy
Mọi người bàn bạc và thống nhất vụ logo đến chung kết chưa ạ? Em không xem được ảnh các cụ up lên nhưng em xin hoàn toàn nhất trí với quyết định của tất cả mọi người. Các cụ nhớ in cho nhà em với nhá...em xin cảm ơn nhiều...

em tap lai

Xe máy
Em cũng xin trân trọng kính mời mọi người tham gia vào chương trình từ thiện "Áo ấm mùa đông cho trẻ em vùng cao" của nhóm MYVIETNAM. Đây là nhóm bạn chuyên về từ thiện, phượt và ảnh...em cũng là BQT của nhóm này nên tha thiết mời mọi người ghé thăm trang web và tham khảo chương trình từ thiện lần này của nhóm và cùng tham gia. Xin cảm ơn mọi người rất nhiều.

@ Quần áo và sách vở rất nhiều - Ủng hộ thế nào cụ ơi !
Các bác có lòng quyên góp quần áo và sách vở, đồ dùng xin up lên diễn đàn của nhóm. Bọn em sẽ phân công thành viên của nhóm ở gần bác nhất qua lấy. Mọi chi tiết, thông tin cần thiết trong mỗi chương trình bọn em đều up lên rất rõ ràng. Chuyến đi Mường Lát bọn em đã hoàn thành, sau đó là chuyến đi đến thăm trại trẻ bị nhiễm HIV tại Bắc Ninh. Và hiện tại bọn em đang triển khai hoạt động đến thăm các cụ già neo đơn tại trại phong Quả Cảm - Bắc Ninh. Em xin phép post đường link lên đấy, mời các bác tham gia cùng nhóm em để mỗi ngày đều cảm thấy hạnh phúc vì chúng ta làm đựoc những việc có ích. Em xin cảm ơn.
http://myvietnam.com.vn/cung-chung-suc/re-de-xuat-chuong-trinh-tham-cac-cu-gia-neo-don-tai-trai-phong-qua-cam-_-bac-nin/

bloodfire

Xe hơi
Hô hô , bác đùa kiểu này tí nữa là e làm thật đấy . Cái nắm đấm số e chỉnh lại chuẩn rồi bác a,may có bác chỉ ko là e cứ thế đê đi thì nhà quê quá .thạnks cụ rất nhiều

Cái đấy nó có cái bản lề mở được mà cụ ;)) (Em fun tý thôi, phải lấy búa ghè ra mới được cụ ạ :D)

Hôm qua gặp cụ em quên kô ngó cái tay nắm cần số, cụ đã xoay nó về đúng chiều được chưa???!!!

Chỉnh sửa cuối:

bloodfire

Xe hơi
E chào mợ ạ !
Hôm qua off tưởng mợ cũng tham gia làm e háo hức tích cực đi ,thế mà cuối cùng cụ chủ tịt biểu mợ bận và tí gặp riêng cụ Chủ tịt sau thế mới ghê chứ .hihihi

Mọi người bàn bạc và thống nhất vụ logo đến chung kết chưa ạ? Em không xem được ảnh các cụ up lên nhưng em xin hoàn toàn nhất trí với quyết định của tất cả mọi người. Các cụ nhớ in cho nhà em với nhá...em xin cảm ơn nhiều...

em tap lai

Xe máy
E chào mợ ạ !
Hôm qua off tưởng mợ cũng tham gia làm e háo hức tích cực đi ,thế mà cuối cùng cụ chủ tịt biểu mợ bận và tí gặp riêng cụ Chủ tịt sau thế mới ghê chứ .hihihi
Đâu có đâu :-o chắc bác nhầm em với ai rồi. ;)

Winstorm07

Xe container
E chào mợ ạ !
Ơ thế hóa ra là vì mợ Emtaplai nên bác mới đi à???
Em tưởng bác đến ọp là để tìm hiểu thêm về So và cũng là để ra mắt. Ơ thế hóa ra em nhầm à???
Hỏng thật :(

em tap lai

Xe máy
Em tưởng bác đến ọp là để tìm hiểu thêm về So và cũng là để ra mắt. Ơ thế hóa ra em nhầm à???
Hì...hì...hì...sao lại ngoắn cả em vào thế này nhỉ??? =))=))=))

bloodfire

Xe hơi
Ơ e lúc đầu mục đích là như bác nói thôi nhưng sau thấy cụ Chủ Tịt biểu hội ta có 1 mem duy nhất là mợ emtaplai vừa lái xe giỏi vừa xinh đẹp nên e rất chi là ngưỡng mộ .hihihi

Trạng thái
Thớt đang đóng